ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเซียนทั้งหลายครับ อยากได้ Driver YouP-PAX-Live3.33.rar ช่วจะอนุเคาะหบ้างครับ  (อ่าน 1548 ครั้ง)

vchadon

• บุคคลทั่วไป
อยากได้ Driver YouP-PAX-Live3.33.rar  ที่ทำให้ Sound Card SB Live 5.1 ออกลำโพง 5.1 ได้ทุกช่องครับ (พอดีเพิ่งซื้อลำโพงมามาเสียงออกช่องเดียวก่อนหน้าใช้ลำโพง 2.1 เสียบช่องสีเขียว เสียงก็ออก)  ไม่ทราบใครมีบ้างครับ เพราะผมหาDownload ของท่าน X-men แนะนำ ไม่มีให้Download แล้วครับ ----> ซื้อลำโพงแล้วใช้งานไม่ได้เลยครับ

poom

vchadon

ขอบคุณครับครูภูมิ ก่อนหน้าผมก็ Serach แบบนี้เลยครับ เข้าหาทุก Web ก็ยัง Download ไม่ได้เลยครับ ตอนนี้ผมไป Download KX Driver มาใช้แล้วติดตั้งดู (ครับมันทับ Driver SB Live 5.1 ตัวเก่าหายหมดเลยครับ) แล้วลอง Set ค่าต่างๆดูครับ ใช้ Widows Media player ลองเล่น MP3 ออกทุกช่องครับ แต่ต้องเสียเวลาปรับค่า เป็นวันเลยครับ
----> ลองเล่น All I one KARAOKE, Nick, Xtrem เสียงไม่ออกเลยครับ ต้องปรับตั้งค่าตรงไหนบ้างครับ

poom