ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นเจ้าของ extreme karaoke ที่เขาว่าเสียงดี  (อ่าน 10017 ครั้ง)

keenew

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากเป็นเจ้าของ extreme karaoke ที่เขาว่าเสียงดี
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 1 พฤศจิกายน 2011, 10:39:44 น. »
ครับดีครับ ท่านลองเข้ามาศึกษาดู แต่ถ้าศึกษาแบบมีโปรแกรมเปิดเล่นและลองไปด้วยจะเห็นความชัดเจนเลยครับ
 ผมซื้อ ฮาดร์ล็อค มา สองพัน แต่ตอนนี้ใครมาซื้อต่อ สองหมื่น ก็ไม่ขายครับ เหมือนพระเก่าเลยครับ ยิ่งเก่ายิ่งแพง แถมเป็นของแท้ด้วย แพงชัดๆ ;D

ผมขายครับใครเอาบ้าง  เอาสองหมื่นไว้ก่อนครับ แล้วค่อยไปซื้อตัวใหม่
กำไรตั้งหมื่นแปดเชียวนะครับ อาจารย์ อิอิ  ;D ;D

ออฟไลน์ อ.ชุม สีหมอก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HD#4DE5ACF3(ลูกทุ่งสมใจนึก)
Re: อยากเป็นเจ้าของ extreme karaoke ที่เขาว่าเสียงดี
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 1 พฤศจิกายน 2011, 11:21:40 น. »
ผมขายครับใครเอาบ้าง  เอาสองหมื่นไว้ก่อนครับ แล้วค่อยไปซื้อตัวใหม่
กำไรตั้งหมื่นแปดเชียวนะครับ อาจารย์ อิอิ  ;D ;D
แฮะ ๆ ของผม มีเพลง xmk สามปี ซาวน์ฟอนดังๆอีกหลายค่าย ของขวัญที่สุดยอดของผู้ใหญ่ใจดีที่มอบให้อีกพอประมาณ ราคาค่าตัวเลยสูง อิอิ ทั้งรัก ทั้งหวง  :love2:

KIT_OK

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 24 มกราคม 2012, 10:17:24 น. »
ขอบคุณครับ... :happy: :happy: