ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดเมดเล่ทำไมสแนร์มันไม่ออก ดังโป้งๆๆ ต้องคอยมาปรับ ชุดสแนร์ อยู่เลื่อยๆ V3-46  (อ่าน 7501 ครั้ง)

อ๊อต

• บุคคลทั่วไป
เปิดเมดเล่ทำไมสแนร์มันไม่ออก (โป้งๆๆ) เวลาเปิดเพลงต้องคอยมาปรับ (ชุดสแนร์) อยู่เลื่อยๆ V3-46 เพราะสาเหตุอันใดผู้ทราบผู้รู้ (ว.2 เปลี่ยน)

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เพลงอะไรบ้างครับที่ทดสอบขอทราบครับจะได้ทดสอบด้วยครับ  เพราะผมเล่นมีเสียงแสนร์ปกติตามที่เลือกครับ

ท่านต่อใช้งานแบบไหนครับ  ใช้คลังเสียงจากอะไรบ้างครับ  ขอรายละเอียดด้วยครับ  จะให้ดีมีรูปให้ดูด้วยก็จะง่ายขึ้นครับ  อิอิ

อ๊อต

เอารูปดูหน่อยดิครับ จะได้ข้าใจง่ายครับ

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
เอารูปดูหน่อยดิครับ จะได้ข้าใจง่ายครับ

งง ครับ  ตกลงว่าไงนะ  ผมขอดูครับ  ท่าน

m sound

งง ครับ  ตกลงว่าไงนะ  ผมขอดูครับ  ท่าน

ตกลง ไผ จะให้ดูครับ.... :em32:

อ๊อต

งงทั่งกันไป เห็นป๋าสมนึกมีอะรัยใหม่มาเห็นยัง แม้ๆๆๆๆน่าๆๆหาอยู่แต่เคยเห็นของอาจารย์ภูมิแบบ USB แยกออกแต่หายากใครมีบ้างงั้นสบายกันทั่วแน่ๆๆๆ อย่าลืมบอกปัญหาผมด้วยนะคราบๆๆๆๆๆC:\Documents and Settings\user\My Documents\My Pictures\Clip_24.jpg

creator2008

เอ้อ!!  :em18: :em18: :em12: :em12:

อ๊อต

เอารูปใส่อย่างงัย บ่อเป็นจะได้ฝากรูปให้ป๋าสมนึกและเพื่อนๆทุกคน กล่อง CH-USB

winit

งงทั่งกันไป เห็นป๋าสมนึกมีอะรัยใหม่มาเห็นยัง แม้ๆๆๆๆน่าๆๆหาอยู่แต่เคยเห็นของอาจารย์ภูมิแบบ USB แยกออกแต่หายากใครมีบ้างงั้นสบายกันทั่วแน่ๆๆๆ อย่าลืมบอกปัญหาผมด้วยนะคราบๆๆๆๆๆC:\Documents and Settings\user\My Documents\My Pictures\Clip_24.jpg

ประโยคข้างบนที่ผมอ้างถึง ท่านหมายถึงเป็นการบอกเล่าเพื่อทราบเฉย ๆ ใช่ไหมครับ  (หมายถึงว่าไม่มีคำถามเพิ่มเติมอยู่ในนี้นะครับ)

หลาย ๆ  ท่านที่อ่าน รวมทั้งผม  ก็งงครับ  เอางี้  เริ่มใหม่  

ท่านใช้ Extreme เวอร์ชั่นไหนครับ  .46  ใช่ไหมครับ
เปิดเมดเล่ย์เล่นกับเพลงอะำไรครับ ที่มีปัญหาสแนไม่ออก  
ใช้ Sound font ชุดไหนครับ
ท่านสามารถ จับภาพหน้าจอที่แสดงปัญหาให้ดูได้ไหมครับ  เพื่อที่จะช่วยตรวจสอบให้ชัดเจน

เอารูปใส่อย่างงัย บ่อเป็นจะได้ฝากรูปให้ป๋าสมนึกและเพื่อนๆทุกคน กล่อง CH-USB

ตามรูปครับ  คลิกที่ตัวเลือกเพิ่มเติม >> แนบไฟล์ครับ

ขอบคุณครับ

• คณะบริหาร
ทำตามรูปนะครับวิธีเพิ่มรูปครับ   จริง ในบอร์ก็มีวิธีเพิ่มครับ

อ๊อต

ขอบคุณมากๆครับ ที่บอกวิธีการใช้ ปัญหาผมเอาแบบนี้ก้ได้ (ในตัวเลือกในโปรมแกรม ช่องขาเข้ามีดี้ อบกหน่อยใช้อะไร) และๆๆๆรูปเนี่ยนะที่แนบมา ถามหน่อยแบบป๋าสมใจนึก กะ ไอ้อันนี้ไหนดีกว่ากัน (ผมใช้โน๊ตบุ๊ค) ครับๆๆๆ

winit

ขอบคุณมากๆครับ ที่บอกวิธีการใช้ ปัญหาผมเอาแบบนี้ก้ได้ (ในตัวเลือกในโปรมแกรม ช่องขาเข้ามีดี้ อบกหน่อยใช้อะไร) และๆๆๆรูปเนี่ยนะที่แนบมา ถามหน่อยแบบป๋าสมใจนึก กะ ไอ้อันนี้ไหนดีกว่ากัน (ผมใช้โน๊ตบุ๊ค) ครับๆๆๆ

หมายถึงในรูปนี้หรือเปล่าครับ ???

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

winit

อ๊อต

winit

yes!

ผมงงกับท่านจริง ๆ ครับ   
เริ่มต้น 1. ท่านถามเรื่องสแนร์   แล้วท่านอยากจะใส่รูป (ผมก็นึกว่าจะเป็นรูปที่อธิบายปัญหาที่ท่านถามตาม 1)
2. ท่านใส่รูปอุปกรณ์กล่อง CH-USB เพื่อถามเปรียบเทียบการทำงานแยกไลน์ เมื่อเทียบกับของท่านสมใจนึกที่โพสไว้
3.  แล้วท่านถามคำถามใหม่ คือเรื่องช่องขาเข้ามิดี้   

รวมเป็น 3 คำถามนะครับ  ตกลงปัญหาของท่านแก้ไขได้หมดแล้วใช่ไหมครับ  :em20: :em20: 
ถ้ายัง  ขอขยายความคำถามอีกนิดนึงครับ  (ถ้าสามารถนำรูปตอนเกิดปัญหาให้ดูได้จะช่วยได้มากครับ)
 ทุกท่านที่อยู่ที่นี่อยากช่วยท่านครับ

• คณะบริหาร

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
มิดี้ขาเข้าไม่เกี่ยวข้องอะไรครับ ถ้าท่านไม่ได้ต่อคีย์บอร์ดใบ้เพื่อเล่นอิเลคโทน
ปัญหาเสียงสแนร์ลองเล่นแบบไม่แยกไลน์ดูสิครับ มันจะมีปัญหาแบบนั้นหรือเปล่า

มายืนชี้หน้าถามแล้วก็หายจ้อย............

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
ผมว่า ท่านใดอยู่แถว ๆ บางนา ช่วยไปดูให้หน่อยดีกว่าไหมครับ
เอาแบบเห็นของจริงกันเลย น่าจะแก้ปัญหาง่ายขึ้นและถูกจุดครับ.

winit

ผมว่า ท่านใดอยู่แถว ๆ บางนา ช่วยไปดูให้หน่อยดีกว่าไหมครับ
เอาแบบเห็นของจริงกันเลย น่าจะแก้ปัญหาง่ายขึ้นและถูกจุดครับ.

สำหรับ ท่านอ๊อต Bangna นี้น่าจะทำอย่างนั้นดีกว่าครับ   :em01: :em01: :em19:

อ๊อต

ว่าวๆๆๆๆ อ่ะๆๆๆ 1.เรื่องสแนร์ผมลองเปลี่ยนขาเข้าของมีดี้ จาก Sondfond มาเป็น GM Reset คิดว่าหายนะไม่รู้ใช้หรือเปล่าลองแล้วน้าจะใช้  เดี๋ยวค่อยว่ากัน 2.เรื่อง USB-CH มันดีไหมๆๆๆ หรืออย่างอื่นมีไหมที่หาได้ เพราะหายากๆมากๆ เพราะช่วงนี้กำลังเตรียมตัว 1.ทำเครื่องเสียงเพื่อนสมาชิก 2.เตรียมลุยงานสงกรานต์ปีนี้ จะโชคชาวชุมแสง จ.นครสวรรค์สะหน่อย และๆๆๆต้องขอขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกที่เป็นห่วง แม้โอกาสได้เจอกันแน่ๆๆๆ ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ๊อต

ลืมถามเพื่อนๆสมาชิก ใครมีเมดเล่ ลูกทุ่งสามช่า,เพลงสติงมัน.รำวงหมอลำ.เพลงช้าๆ(แบบกินอาหารงานเลี้ยง) ใครมีไหม จักขอบพระคุณยิ่งๆๆๆ ขอบคุณล่วงหน้าคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

winit

ลืมถามเพื่อนๆสมาชิก ใครมีเมดเล่ ลูกทุ่งสามช่า,เพลงสติงมัน.รำวงหมอลำ.เพลงช้าๆ(แบบกินอาหารงานเลี้ยง) ใครมีไหม จักขอบพระคุณยิ่งๆๆๆ ขอบคุณล่วงหน้าคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลองไปดู

รวมเพลง EMK แบบย้อนหลัง

EMK แบบรายเดือน

หรือดูที่ลายเซ็นท่าน อนัตชัย2009 (ล่างสุดของกระทู้ท่านอนัตชัย2009) ก็ได้ครับ

หรือของท่าน หลานย่าเหล   http://www.cybermusic-it.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 มีนาคม 2009, 16:20:03 น. โดย วินิต »

อ๊อต

ขอบคุณมาก คุณวินิต ครับๆๆๆ เอาไปดิ้งๆๆๆเลยครับๆ อย่าดื่มมานะครับเดี๋ยวไม่พอต้องไปต่อๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 มีนาคม 2009, 16:44:39 น. โดย เด็กชายโสด »