ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่าน x-men ขอเพิ่มเติมครับ  (อ่าน 2170 ครั้ง)

เก่งจ้า

• บุคคลทั่วไป
เรียนท่าน x-men ขอเพิ่มเติมครับ
« เมื่อ: วันที่ 4 กรกฎาคม 2007, 21:35:31 น. »
ขอเสนอบ้างครับ คืออยากได้การบันทึกเพลงที่เราทำเมดเล่ย์ไว้แล้วเรียกมาใช้ได้เลยโดยไม่ต้องตั้งเมดเล่ย์ใหม่คือสร้างเป็นไฟล์หรือรหัสใหม่เลย อะไรประมาณนี้ล่ะครับ จะได้ไม่ต้องมาตั้งค่าเมดเล่ย์ใหม่ ไม่รู้มีใครอยากได้แบบผมบ้าง จะเป็นไปได้หรือป่าวครับท่าน x-men ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ จบข้อเสนอครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: เรียนท่าน x-men ขอเพิ่มเติมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 4 กรกฎาคม 2007, 21:41:45 น. »
เมื่อเลือกเพลงตั้งค่าแบบ Medley แล้วต้องการนำมาใช้งานทีหลังโดยไม่ต้องตั้งค่าใหม่อีก
ให้ท่านทำการ Save Play List ไว้ได้เลยครับ
ครั้งต่อมาท่านต้องการเล่น Medley แบบเดิมให้ทำงาน Load Play List เพื่อเรียกมาใช้งานได้เลยครับ

เก่งจ้า

• บุคคลทั่วไป
Re: เรียนท่าน x-men ขอเพิ่มเติมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 4 กรกฎาคม 2007, 21:51:05 น. »
คือตอนนี้ผมก็ใช้วิธีนี้อยู่น่ะครับแต่มันไม่ค่อยสะดวกในการค้นหาเพราะว่าผมทำแล้วเซพเป็นร้อยเพลงเลยครับกว่าจะหาเจอก็จบเพลงที่เรากำลังเล่นอยู่พอดีครับเลยมาปรึกษาท่าน x-men ครับว่าจะเป็นไปได้ไหมถ้าเราจะสร้างเป็นไฟล์หรือรหรัสเพลงใหม่เลยเพื่อง่ายต่อการค้นหาครับหรือมีวิธีอื่นครับ ขอบคุณครับ