ผู้เขียน หัวข้อ: eXtreme เล่นใน vistra ได้หรือป่าวครับ  (อ่าน 4045 ครั้ง)

เก่งจ้า

• บุคคลทั่วไป
eXtreme เล่นใน vistra ได้หรือป่าวครับ
« เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2007, 15:26:54 น. »
ผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คครับแต่เครื่องรุ่นใหม่เป็นวินโดว์ vistra ครับเลยไม่รู้ว่า Xtreme เล่นใน vistra ได้หรือป่าวครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ x-men

• ผู้พัฒนาโปรแกรม
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
Re: eXtreme เล่นใน vistra ได้หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2007, 15:40:10 น. »
ผมจะซื้อโน๊ตบุ๊คครับแต่เครื่องรุ่นใหม่เป็นวินโดว์ vistra ครับเลยไม่รู้ว่า Xtreme เล่นใน vistra ได้หรือป่าวครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าเป็น Vista 32 bits ท่าน มานพเคยลองทดสอบให้แล้วครับว่าสามารถเล่นได้ปกติ
แต่ถ้าเป็ฯ Vista 64 bits ยังเล่นไม่ได้ครับ ว่าง ๆ เดี๋ยวทดสอบให้อีกทีครับสำหรับ 64 bit

เก่งจ้า

Re: eXtreme เล่นใน vistra ได้หรือป่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2007, 15:50:40 น. »
ขอบคุณพี่ x-men ครับแล้วมีรุ่นไหนบ้างที่ซาวด์เป็น5.1 หรือ 7.1 ตอนนี้ผมดู acer อยู่แต่เป็นแค่ ster ครับรบกวนด้วยครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ป๊อก มิวสิคโปร

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2007, 15:58:21 น. »
NoteBook รุ่นใหม่ๆนี่ส่วนมากเป็น 5.1หมดแล้วครับท่านต้องลงไดรเวอร์ตัวเต็มถึงจะมี
ฟังชั่นนี้มาให้ครับ

เก่งจ้า

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2007, 16:06:35 น. »
ขอบคุณพี่ pog ครับ

ชายเสรี

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2007, 16:47:44 น. »
NoteBook รุ่นใหม่ๆนี่ส่วนมากเป็น 5.1หมดแล้วครับท่านต้องลงไดรเวอร์ตัวเต็มถึงจะมี
ฟังชั่นนี้มาให้ครับ

ตกลงว่า  เครื่องเมื่อคืนลง  OS ผ่าน ไหมละครับ คุณลุงป๊อก  อิอิ

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • ทำสังคมให้น่าอยู่ เพื่อ ความน่าอยู่ของสังคม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 29 สิงหาคม 2007, 16:52:04 น. »

ตกลงว่า  เครื่องเมื่อคืนลง  OS ผ่าน ไหมละครับ คุณลุงป๊อก  อิอิ

รอแผ่นจากลุงลำดวนอยู่ครับ

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 6 กันยายน 2007, 08:57:55 น. »
สำเร็จไหมล่ะลง vista หน่ะพี่ป๊อก  :D

กำลังเตรียมดอกไม้ธูปเทียน