ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านเทพทั้งหลายครับ ท่านใช้ MIDI ของใครเล่นซาวด์ดนตรีกันบ้างครับ  (อ่าน 3202 ครั้ง)

ออฟไลน์ สันติ ณ บ้านลาด นครสวรรค์

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8007BE14 มนตรีซาวด์อุดร
ผมโหลดเอาในเน็ตครับ บ้างเพลงก็แจ่ม บ้างเพลงก็ไม่ได้เรื่อง โดยเฉพาะเพลงสตริงไม่เพระไม่เหมือน ยิ่งจังหวะกลองสแนร์บางจังหวะดังรัวเหมือนกับเสียงสับหมูไม่สมจริงเลย ช่วยแนะนำหน่อย โดยเฉพาะท่านเทพทั้งหลายที่มีวงดนตรีรับจ้าง ซื้อ MIDI หรือ โหลดเน็ตใช้งานเหมือนผมครับ

ออฟไลน์ ขุนหมู

• ระดับ 5
  • *
  • HL#47866A34 , Tel. 080-7788747
ท่านหมายถึงเพลงหนุ่มบาวสาวปานใช่มั๊ย

ออฟไลน์ สันติ ณ บ้านลาด นครสวรรค์

• ระดับ 5
  • *
ท่านหมายถึงเพลงหนุ่มบาวสาวปานใช่มั๊ย
มีหลายเพลงครับ ของ เสกโลโซ โอ้ยๆ เบน ศลาทิศ อินโดฟิน ปาน อีกหลายๆเพลงครับ ดังรัวเหมือนเสียงตีกลองแต็กเพลงชาติ ท่านลองฟังดู :bla: MIDI ของท่านใดสุดยอดโพสให้ฟังหน่อยนะครับ :thank1:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ของท่าน Music Creator, ท่านหลานย่าเหล และของทีมงาน XSF + XMK รับรองไม่มีปัญหาครับ

ออฟไลน์ อ่ำ ตะวันออก

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9C39B1 (ครู ภูมิ)
ของท่าน Music Creator, ท่านหลานย่าเหล และของทีมงาน XSF + XMK รับรองไม่มีปัญหาครับ

:happy: ผมก็ใช้เท่านี้แหละ เหลือรับทานแล้ว  :hap3: :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ Samransukh

• ระดับ 4
  • *
  • 6CA12EC6 (นายเอ)
ถ้าชอบแบบหนักแน่นก็ของท่านหลานย่าเหลค่าย cybermusic ครับ  ถ้าชอบแบบใสใส
เนียนเนียนก็ต้อง music creator ครับ รับรองไม่ผิดหวังทั้งสองค่ายครับ

chatchai74

• บุคคลทั่วไป
ผมโหลดเอาในเน็ตครับ บ้างเพลงก็แจ่ม บ้างเพลงก็ไม่ได้เรื่อง โดยเฉพาะเพลงสตริงไม่เพระไม่เหมือน ยิ่งจังหวะกลองสแนร์บางจังหวะดังรัวเหมือนกับเสียงสับหมูไม่สมจริงเลย ช่วยแนะนำหน่อย โดยเฉพาะท่านเทพทั้งหลายที่มีวงดนตรีรับจ้าง ซื้อ MIDI หรือ โหลดเน็ตใช้งานเหมือนผมครับ

ลองสั่งจาก cybermusic ดูครับ ผมใช้อยู่ หรือไม่ก็จากเว๊ปนี้ xmk ใหม่สดๆ ซิ่งๆ ขอบอกว่า  :th2: :th2: :th2:

winit

• บุคคลทั่วไป
อยากได้ของดี  ต้องจ่ายเงินครับ
ไปโหลดที่เขาแจก ๆ กัน ก็ได้เท่านั้นแหละครับ
เสียรมย์...(แม้กระทั่งเอามาฟังเล่น ๆ ยังไม่น่าฟังเลยครับ)

• ระดับ 5
  • *
คงต้องจ่ายเงินแล้วซิเรา :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: :cheer: