ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ extreme ในเขตกรุงเทพครับ  (อ่าน 2427 ครั้ง)

Technician training

• บุคคลทั่วไป
อยากได้ extreme ในเขตกรุงเทพครับ
« เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2010, 10:53:03 น. »
                             อยากได้รายละเอียดของโปรแกรม ราคาและอุปกรณ์ที่จะได้รับมีอะไรมั้งครับ
                                                      ถึงจะรู้ได้ว่าเป็นของแท้ครับ....
                                                  ****อยากใช้ของแท้นะครับ*****
                                                                  :thank1:

Technician training

Re: อยากได้ extreme ในเขตกรุงเทพครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2010, 10:53:58 น. »
อ่อ..ลืมไป..อย่าลืมฝากเบอร์ไว้นะครับ :party:

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
Re: อยากได้ extreme ในเขตกรุงเทพครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2010, 11:22:36 น. »
                             อยากได้รายละเอียดของโปรแกรม ราคาและอุปกรณ์ที่จะได้รับมีอะไรมั้งครับ
                                                      ถึงจะรู้ได้ว่าเป็นของแท้ครับ....
อ่อ..ลืมไป..อย่าลืมฝากเบอร์ไว้นะครับ :party:

ติดต่อท่านไก่ต๊อก 083-7146375  ราคา 2,000 บาท
มีแผ่นโปรแกรม, Hardlock พร้อมเพลงตัวอย่าง 1 เพลง
รายละเอียดดูจากในเว็บได้เลยครับ มีโพสต์อยู่ทั่วไป
ผมไม่ทราบว่าท่านต้องการทราบตรงจุดไหนน่ะครับ
ถ้าจะเอารายละเอียดมาวาง ต้องใช้หลายหน้าเลยครับ.

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2010, 11:28:08 น. »
ตามนี้ครับผม http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=3252

somjainuk74

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2010, 11:59:55 น. »
รายละเอียด คำสั่งโปรแกรมแบบชาวบ้านๆ คลิกที่  :fireting2: ข้างล่างนี้ที่มีชื่อท่าน
อยู่เรื่องที่ 001
อปกรณ์มีคู่มือ-แผ่นโปรแกรม-ฮาร์ดล็อค คล้ายเฟลชไดร์ครับ
ของแท้ ต้องมีฮาร์ดล็อคเสียบ จึงจะเปิดโปรแกรมได้ครับ