ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่นี้ขอมอมของขวัญให้กับวงดนตรีทุกๆวงด้วยเพลงเปิดวงเพชรบัวหลวงมิวสิคครับ  (อ่าน 7496 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :happy: :D  แทงกิ้วหล่ายๆ เด้อ  :D :happy:

pakhwun

• บุคคลทั่วไป
:thank1:

ว้า....ว่าจะเอาหนูซะหน่อย อิอิ ล้อเล่ง  :hap3: :hap3: :hap3:

อ๋อ....หนูตามท้องนาใช่มั้ยคะ..(น่ากลัวจัง)

ออฟไลน์ พิมพ์ชนก

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#8D02910B (กุ้งD4D) 8FE64E59(กุ้งD4D)
ขอบคุณมากๆๆครับ :thank1:

ออฟไลน์ วิชัยคนธรรพ์

• *
  • 740F32AE
ขอคุณครับ...ผมฟังเมื่อคืนแล้ว อัดเสียงมาสดุดหรือเปล่า หรือว่ามีปัญหาเรื่องการโหลดของผมนะ...ไงก้อขอบคุณครับพี่วิชัย :happy: :D

ครับไม่สดุดครับ แต่ถ้าเน็ตไม่ดีไฟล์แฟลมันจะเล่นไม่ต่อเนื่อง แต่ผมว่าโหลดไฟล์ไปลองดีกว่า  :cheer: กับ sf2 ของพี่เลย

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
ขอคุณครับ...ผมฟังเมื่อคืนแล้ว อัดเสียงมาสดุดหรือเปล่า หรือว่ามีปัญหาเรื่องการโหลดของผมนะ...ไงก้อขอบคุณครับพี่วิชัย :happy: :D
ครับไม่สดุดครับ แต่ถ้าเน็ตไม่ดีไฟล์แฟลมันจะเล่นไม่ต่อเนื่อง แต่ผมว่าโหลดไฟล์ไปลองดีกว่า  :cheer: กับ sf2 ของพี่เลย

ยืนยันอีกคนหนึ่งครับ ไม่สะดุดแน่นอน ฟังหลายเที่ยวจนมั่นใจครับ.

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ขอบคุณพี่วิชัยนะครับ  :thank1:

ออฟไลน์ Lucky

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5CA2FA88<จากท่าน ศิลปินหน้าวัด>

wiratana

งดงาม เนียน ไม่มีปัญหา ขอบคุณมากครับ อย่างนี้ต้องพาออกงาน

tikkyjung

bEnzA_chaly

เป็นเพลงที่ดัดแปลงทำนองมาจากเปิดวงเวทีไท โดยปรับเปลี่ยนเสียงดนตรีทั้งหมดวางเครื่องดนตรีใหม่หมดครับ โดยสั่งทางไซเบอร์มิวสิคทำขึ้นมาราคา 450 บาทครับ เป็นEMK นะครับ

โหลดเพลงเปิดวงเพชรบัวหลวงมิวสิค

:cheer: :beer:

ขอบพระคุณมากคับผม  :thank1: