ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ รายาบุรี ศรีสวัสดิ์ อีกทีไม่วันเข็ด @@@  (อ่าน 5304 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
Re: @@@ รายาบุรี ศรีสวัสดิ์ อีกทีไม่วันเข็ด @@@
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2012, 19:55:12 น. »
       ว่างๆพี่ก็ลองบรรยากาศแบบนี้แถว ลำตะคองดูก็ได้พี่...... :happy:  :D  :th2:
                        แถวลำตะคลองก็ได้จัดมิตติ้งมาแล้ว เมื่อประมาณ 2 ปีก่อน

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
Re: @@@ รายาบุรี ศรีสวัสดิ์ อีกทีไม่วันเข็ด @@@
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2012, 20:53:42 น. »
สุดยอดครับ เห็นใช้ตู้ของ GTA ทั้งชุดเป็นงัยบ้างครับ ตอนนี้ผมสั่ง order6 ไว้ 4 ตู้ กำลังตัดสินในตู้ PS15 ว่าจะใช้ ของ AJ หรือ GTA ดีครับ แนะนำหน่อย

ตู้แค่ส่วนประกอบครับ  ดัง ดี ไม่ดี อยู่ที่ดอกและเน็ตเวอร์ค  ก่อนออกมาขายตู้เอเจคงทดสอบมาอย่างหนัก  เพื่อให้ได้คุณภาพที่ดี  ในงบขนาดนี้   ตู้จีทีเอผม   รวมตู้เปล่า ดอก เน็ตเวอร์ค  แล้วราคาพอกับเอเจ
ความเรียบร้อยสู้เอเจไม่ได้แน่  แต่เรื่องเสียงก็แล้วแต่ชอบ  แต่ถ้าอึดและดัง  ผมดังกว่าแน่  เพราะดอกใหญ่ ดีบีมากกว่า