ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรีภักดีมิวสิค แสดงสด/อิเล็คโทนkaraoke ราคาไม่แพง การแสดงเต็มที่  (อ่าน 1947 ครั้ง)

ออฟไลน์ tree997

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 9660 E 454 อู๊ด
รับงานหลายงานแล้วไม่เคยถ่ายภาพและวีดีโอไว้ หลังๆ ลูกค้าจะจ้างขอดูผลงานไม่มีให้ดู
ตอนนี้มีงานเล็กงานใหญ่ต้องถ่ายภาพไว้ จึงขออนุญาตเว็ปextreme แสดงผลงานด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าที่เข้ามาชมผลงานครับ

ภักดีมิวสิค...........

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
แจ่มเลยครับ ขอให้มีงานเข้าเยอะๆครับ :happy: :happy:

P.MUSIC.

• บุคคลทั่วไป
ยินดีค้วยครับท่านอาจารย์ไมตรี ภัคดีมิวสิคภาชี. :thank2: :thank1:

ออฟไลน์ ต้นไม้บันเทิง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4C9EB9A6(หาย) HL#8FE6CE60(มิตรแท้ทีม)
แจ่มแจ๋วครับอาจาร์ไมตรี  :beer: อยู่ใกล้กันครับเรา ระโสม-หนองแค  :beer:

ออฟไลน์ ชิน@วังม่วง

• ระดับ 2
  • *
  • NO.9667644C จากท่านชายอ่ำ
อาจารย์แล้วเจอกันที่วังม่วง 23-24 กุมภา  ตามที่คุยครับ