ผู้เขียน หัวข้อ: งานแต่งงาน 13-14 มีนาฯ ณ บ้านดอน ต.บุ่งขี้เหล็ก อ.สูงเนิน โคราชครับ  (อ่าน 2416 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั๊กแตน มิวสิค

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 6DE5D9ED(ลูกทุ่งสมใจนึก)
ฝุ่นเยอะมากแต่ก็สนุกครับ งานนี้ได้งานต่ออีก 1 งานครับ... ก่อนเริ่มงานก็อึดอัดครับเพราะแรงกดดันเยอะ ถูกคอยจับตามองและสบประมาทจากกลุ่มที่ชื่นชอบวงเดิมที่เคยมาเล่น ถ้าเสียงไม่ดี เล่นไม่ดี ได้มาแค่ครั้งเดียว แต่พอถึงเวลาเล่นเจ้าภาพเดินมาบอกว่า กลุ่มคนที่นั่งในเต็นท์ฝากมาบอกว่า เสียงดียอมรับได้ว่างั้น.. หันกลับไปดูและยิ้มให้ที่แท้ก็เป็นพวกที่พูดดูถูกเราไว้นั่นเอง..555

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ.. :thank1:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL740E3299
งานลุย ๆ มาอีกเจ้าแระ   

จริง ๆ แล้ว พวกเดียวกัน น่าจะสนับสนุนกันจะดีกว่า

มานั่งจับผิดกัน   

ออฟไลน์ บุญหลาย

• ระดับ 4
  • *
  • บุญหลายชาวด์HL#7EE42859 ชื้อจากพี่ เอกสุมหัวมิวสิค

จริง ๆ แล้ว พวกเดียวกัน น่าจะสนับสนุนกันจะดีกว่า

สู้ๆๆครับอาจารย์ :th2:

ออฟไลน์ โจ๊ก&หมู

• ระดับ 5
  • *
  • HL#75006A0D..HL#868FA856..(MP)...
ดีครับสวยงามมาก :th2:

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

ใช่พวกคอยจับผิดวิจารณ์คนอื่นคือพวกไม่มีงาน ถ้าของมันดีมันต้องมีงานซิ คนอื่นเขามีกันโครมๆ แต่มันมานั่งติเขา อิจฉาไม่ว่า  :mad245:

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
อย่าไปสนใจมันครับ พวกนี่กินก็มามากินฟรี ยังปากไม่ดีอีก ผมเคยประกาศบอกให้มันขึ้นมาเล่นแทนผมก็มี

อยากออกลุยมั่งมั้ยครับ ผมจิไปคอยดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 มีนาคม 2013, 14:27:51 น. โดย เดวิด ฟ้าใส »

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9

ขอแสดงความชื่นชมด้วยครับ....

อาจเป็นเพราะแรงกดดันตามที่กล่าวมาข้างต้น

จึงทำให้เรามุ่งมั่นที่จะทำงานกับเครื่องเสียงของเราให้ดีได้ แสดงว่าเจ้าของกระทู้ เอาอยู่.... ;D

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
อย่าไปสนใจมันครับ พวกนี่กินก็มามากินฟรี ยังปากไม่ดีอีก ผมเคยประกาศบอกให้มันขึ้นมาเล่นแทนผมก็มี
อยากออกลุยมั่งมั้ยครับ ผมจิไปคอยดูครับ

ผมยอมแพ้แก่ว่ะ   ตาเด   สงสารสังขารตัวเองแท่ ๆ

ออฟไลน์ toonmokkul

• ระดับ 5
  • *
  • HL#5D13E581(พี่หมอชาติ+พี่สาก)
              ใช่พวกคอยจับผิดวิจารณ์คนอื่นคือพวกไม่มีงาน ถ้าของมันดีมันต้องมีงานซิ คนอื่นเขามีกันโครมๆ แต่มันมานั่งติเขา อิจฉาไม่ว่า  :mad245:

สำคัญที่สุด.......ทำให้คนจ้างพอใจผลงานเรา

ส่วนพวกอย่างว่า  อย่าไปสนใจมัน  มีไม่กี่คนหรอก  เชื่อผมเถอะ.....

ขอเป็นกำลังใจครับ

ออฟไลน์ ตั๊กแตน มิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 6DE5D9ED(ลูกทุ่งสมใจนึก)
 :thank1: อาจารย์ทุกท่านที่ให้กำลังใจครับ รักในสิ่งนี้แล้วจะทำให้ดีที่สุดครับ.. :thank1:

chairat

• บุคคลทั่วไป

สำคัญที่สุด.......ทำให้คนจ้างพอใจผลงานเรา

ส่วนพวกอย่างว่า  อย่าไปสนใจมัน  มีไม่กี่คนหรอก  เชื่อผมเถอะ.....

ขอเป็นกำลังใจครับ

เช่นกันครับ   :beer:

ออฟไลน์ kittipong kanngan

• ระดับ 2
  • *
  • 5DDB6D64 ซื้อจาก ป๋าลำดวน
คนที่มาติเราไม่ใช่คนจ้างเรา.อย่าไปสนใจเลยครับ งานส่วนมากเจ้าภาพเขาพอใจ เราก็ดีใจแล้วครับ

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ผมเคยโดน...คนที่เป็นธุระให้เจ้าภาพ...จัดหาวง เราก็นับถืออยู่เหมือนกัน แต่ดูเหมือนไม่ค่อยเชื่อมือเรา ทั้งที่เป็นคนกันเอง แทนที่จะช่วยเหลือกัน....คำพูดที่เราจำได้ไม่เคยลืม....อย่าทำงานเขาเสียนะ ...ครัับพี่ จะพยายามครับ...สุดท้าย เอาวงอื่น...5555 นี่แหละ คนกันเอง

ออฟไลน์ ลูกทุ่งสะออน

• ระดับ 4
  • *
  • 5DE4D9FB บุญสม นาดีครับ
ชุดเล็กๆแบบมาตรฐาน สวยงามมากครับ