ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 20 กุมภาพันธ์ งานปีใหม่ SKG ครับ  (อ่าน 1632 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
งานนี้ เฮียนั้ม...เจ้าของ SKG ติดต่อมาด้วยตัวเอง กว่าจะลงตัว เรื่องเวที นักร้อง นักแสดง ใช้เวลา 2 สัปดาห์ เพราะท่าน ค่่อนข้างพิถีพิถัน เรื่องคุณภาพ นี่แหละครัับ บุคลิกของคนทีี่จะประสบความสำเร็จในการทำธุรกิจ...งานนี้ ท่านจัดเต็มที่เพื่อ ต้อนรับลูกค้า ตัวแทนจำหน่ายจากทั่วประเทศ และเลี้ยงลูกน้อง ทีมงาน ที่ช่วยกันทำงานมาทั้งปี....งานสนุกมากครับ นักร้องรับเชิญ เกษม คมสันต์... แพรว พรนารายณ์.... ตลกคณะ บอล เชิญยิ้ม  ..แดนซ์ เป๊ปซี่...และ พีพี มิวสิค จัดแสง สี เสียง ให้ครับ...เชิญชมครับ

[/url

[url=http://upic.me/show/50119744]

ออฟไลน์ บรรเจิด

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 562A2D25 (เลิศรัก)
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 20 กุมภาพันธ์ งานปีใหม่ SKG ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2014, 17:20:03 น. »
เยี่ยมเลยครับ  ไม่เล็กไม่ใหญ่ ขนาดพอดี๋พอดี

ออฟไลน์ thanit7

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • 8609796C [เด็กชายเคยโสด]
Re: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 20 กุมภาพันธ์ งานปีใหม่ SKG ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2014, 18:09:34 น. »
 :happy: :th1: :cheer: :mad244: