ผู้เขียน หัวข้อ: eXtreme Karaoke เสียงไม่ดัง  (อ่าน 34386 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
Re: eXtreme Karaoke เสียงไม่ดัง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 1 มีนาคม 2007, 23:18:03 น. »
คือผมทำ MP3 karaoke  จาก Lyric Maker แล้ว ก็ lister  ผ่านด้วยครับ   แต่พอพิมพ์ชื่อเพลงแล้ว Enter  มัน  เงียบ ไปเฉยๆ  แสดงว่า มันผิดพลาดตรงไหนครับ

อันนี้เป็นปัญหาที่เจอบ่อยๆ ต้องสร้างโฟลเดอร์เก็บไฟล์ด้วยนะครับ แล้วท่านตั้งชื่อไฟล์เพลงชื่ออะไรครับ ถ้าขึ้นต้นด้วยเลข 0 ก็ต้องเก็บมันไว้ในโฟลเดอร์ 0 (ศูนย์) ด้วยนะครับ ไม่งั้นมันจะไม่เล่นเลยอ่ะ เช่น รหัสเพลงขึ้นต้นด้วยตัว B ก็ต้องเก็บใน Xtreme Soft\eXtreme KaraokeSongs\AUDIO\MP3\B

ออฟไลน์ หนุ่ม เมืองลำดวน

• คณะบริหาร
  • ระดับ 5
  • จับ อิด นึ้ง ขุนดาบไร้น้ำใจ
Re: eXtreme Karaoke เสียงไม่ดัง
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 2 มีนาคม 2007, 01:07:32 น. »
ขอบคุณครับ ผมกำลังจะ Post ถาม อยู่พอดี