ผู้เขียน หัวข้อ: ออกแล้วครับ eXtreme Karaoke v3.0.0.212 ปรับปรุงการเล่นเพลง เล่นบน win10 v1809 ได้แล้ว upd 2018-10-24 08.00 น  (อ่าน 100504 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลุงเหน่ง

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • 7F0E119B ได้รับจาก นพรัตน์ นครสวรรค์

ออฟไลน์ Zirin

• *
  • Hardlock#
สวัสดีค่ะ Admin
ดิฉันมือใหม่จริงๆ หลังได้รับ email ตอบรับสมาชิกแล้ว ดิฉัน follow link ไป ระบบตอบว่ามีข้อผิดพลาดและไม่มีช่องให้ใส่ error code ที่ให้มาแต่ก็สามารถ sign in และเข้ามาที่กระทู้นี้ได้
ต่อมาดิฉันลอง download file พวกนี้(version ใหม่) มาแต่ไม่ทราบว่าดิแันต้องใช้ file บ้าง
เปิด file มาทำต่อไม่ถูกค่ะเมื่อเจอแบบนี้
รบกวนสอนหน่อยนะคะหรือมีคู่มืออยู่ตรงไหนคะ

ออฟไลน์ taveesak77@

• *
  • HARDLOCK: 8000CD68 ซื่อจาก มนตรีซาวด์ ผ่านลาซาด้า
ติดตั้งเวอร์ชั่นใหม่ ทำไมมันไม่รู้จักฮาร์ดล็อกครับ ถอนแล้วเล่นตัวเดิมยังได้อยู่

ออฟไลน์ tuolek

• ระดับ 4
  • *
  • 4F0D78F8 จากครูภูมิ
ติดตั้งเวอร์ชั่นใหม่ ทำไมมันไม่รู้จักฮาร์ดล็อกครับ ถอนแล้วเล่นตัวเดิมยังได้อยู่

HL สีอะไร โหลดโปรแกรมตัวไหนไป ดูให้ดี ให้ตรงกับ HL ตัวเอง

ออฟไลน์ tuolek

• ระดับ 4
  • *
  • 4F0D78F8 จากครูภูมิ
สวัสดีค่ะ Admin
ดิฉันมือใหม่จริงๆ หลังได้รับ email ตอบรับสมาชิกแล้ว ดิฉัน follow link ไป ระบบตอบว่ามีข้อผิดพลาดและไม่มีช่องให้ใส่ error code ที่ให้มาแต่ก็สามารถ sign in และเข้ามาที่กระทู้นี้ได้
ต่อมาดิฉันลอง download file พวกนี้(version ใหม่) มาแต่ไม่ทราบว่าดิแันต้องใช้ file บ้าง
เปิด file มาทำต่อไม่ถูกค่ะเมื่อเจอแบบนี้
รบกวนสอนหน่อยนะคะหรือมีคู่มืออยู่ตรงไหนคะ

ซื้อ HL จากที่ไหนครับ หรือว่ายังไม่มี HL

ออฟไลน์ tlecub

• *
  • 42E7F395 noic1960
Net Remote (IOS) เวอร์ชั่นนี้มีไหมครับ