ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งเสียง การันตี จากลูกค้า eXtreme karaoke และ XMKL ของ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก...  (อ่าน 2574 ครั้ง)

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
ไม่ใช่รายแรก แต่เป็นรายที่ เท่าไหร่ นับไม่ถ้วน เสียงตอบรับ ทั้งจากลูกค้า ในประเทศและต่างประเทศ....ไปซื้อ ฮาร์คล๊อค จากใครที่ไหนมา แต่เสียงยังไม่ได้ ยังไม่ใช่....ทั้งที่ใช้ โปรแกรมของแท้ แถม เพลงก็ xmkl ทำไมเหมือน ยังไม่ใช่... ทั้งที่ โปรแกรม eXtreme karaoke แท้ๆๆๆ.... อย่ารอ ช้า... ที่ @เป็นหนึ่ง พิษณุโลก...รอต้อนรับ.... ปรับแต่ง ของแท้ ไม่คิดสตางค์ แม้แต่ สลึงเดียว...ไม่ดีไม่พอใจ ไม่ต้องกลับ...หรือ ปรับแล้ว เสียงห่วยกว่าเดิม...ให้ตบกะโหลก...

:95: :95: :95: :95:

ออฟไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
:thank1: :95: :thumbup: :thumbup:
ขอบคุณมากครับ ป๋า ที่ดูแล ลูกค้าผม ด้วยดีเสมอมา ครับ จุ๊บๆๆๆ :30:

ออฟไลน์ happiness

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 23093B6C (MP)

ออฟไลน์ somjit

• ระดับ 3
  • *
  • HL 8D1D911D x-men & HL 7F636B38

ออฟไลน์ ครูไทยมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5F65A465,9EE23AE5 (หาย) : ลูกค้าป๋าป๊อก มิวสิคโปร

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 5CA1AEF3/11C75AD1 [วิทยา]
    • นายยอดสโตร์
รีโหมดมาปรับให้ผมมั่งสิครับ..

อยากเสียงดีแบบเป็นหนึ่ง...

เอาจริงนะ..

• **
รีโหมดมาปรับให้ผมมั่งสิครับ..

อยากเสียงดีแบบเป็นหนึ่ง...

เอาจริงนะ..
แหมระดับ ซาวเอนจิเนีย มือ1 หูเทพ....ทำรีโมต มันไม่ได้ยินเสียง ไม่เวิคพี่ เคยทำแล้วไม่ดี เสียชื่อโปรแกรมเรา 5555
 ....อีกอย่าง นี่คือ ความจริง......โปรแกรมแต่ละเวอร์ชั่น 201-211 ปรับแต่งก็ไม่เหมือนกัน
........ อันนี้ ต้องโทษ พี่ชายผม คนเขียนโปรแกรม.....ทำงานง่ายๆให้ยาก 5555555555
...เคยคุยกัน อัพเวอร์ ทีไร.......ต้องมานั่งปรับใหม่ วุ่นวาย......... หางานให้น้องทำ อีก...
ที่ทำมา
201 สเถียรสุดๆ เสียงมวลหนานแน่น ปรับแต่งเสียงจาก SF ได้เนื้อได้หนัง แถมปัญหาน้อย.....เกือบไม่มีเลย..... .
211 ปัญหา เยอะสุด แถมเสียง ก็แย่กว่าทุกเวอร์ชั่น ที่ ไล่มา จาก 201 (หูผมคนเดียวน่ะ อย่า ดราม่า)
ผมใช้ 206  พอรับได้....ปัญหาก็ พอมี เล่นไป แก้ไป จนเหมือนไม่ใช่ปัญหา....5555.....แต่ ในคอมพิวเตอร์ บางเครื่องบางรุ่น ก็ ปัญหาเยอะ จนลงไม่ได้ .......
..........โอ๊ย สารพัด ........... สรุป มันยากกกกกกกกกกกกกก ไม่ใช่ปรับแต่งง่ายๆ.........ไม่งั้น ใครก็ทำได้ ดิ....ผมจะยอม มาหาผมทำไม (เนาะ) ....
.......... แล้วผมจะเสียเวลาปรับ ทำไม ไหนจะค่าน้ำค่าไฟ สตางค์ ก้ไม่ได้.....
ถ้าไม่ใช่ เพราะ รัก เอ๊กทรีม ไม่อยากให้ใครดูถุกเรื่องที่ไม่เป็นความจริง ว่า เอ๊กทรีม เสียงก็งั้นๆ ซึ่งมันไม่ใช่งั้น แต่ มัน สุดยอด  ใน 3 โลก......ที่งั้นๆ เพราะลงแล้ว เล่นเลย ปรับแต่งไม่เป็นแล้ว อีโก้สูงแล้วพวกอยากลองของไม่ขอต้อนรับ ไม่ต้องมา ....อย่าโทษโปรแกรม ...ต้องโทษตัวเอง จ้าาาาาาาา
แล้วถามผม จะทำให้ทำไม ทำเพื่ออะไร ใช่ไหม มึงได้อะไร( พี่ยอดคงอยากถาม...อิอิ...) ก็ เอ๊กทรีม ให้ผมเยอะเยะ ผมจะตอบแทน แค่นี้ คงไม่ล่มจม ผมคงไม่ผิดนะ ตายอดดดดดดดด (สร้างอาชีพเสริม สร้างชื่อเสียงให้ผมมากกว่า เงินที่จะเรียกจากการทำงานนี้)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 กันยายน 2018, 08:25:38 น. โดย เป็นหนึ่ง พิษณุโลก »

• คณะบริหาร
แหมระดับ ซาวเอนจิเนีย มือ1 หูเทพ....ทำรีโมต มันไม่ได้ยินเสียง ไม่เวิคพี่ เคยทำแล้วไม่ดี เสียชื่อโปรแกรมเรา 5555
 ....อีกอย่าง นี่คือ ความจริง......โปรแกรมแต่ละเวอร์ชั่น 201-211 ปรับแต่งก็ไม่เหมือนกัน
........ อันนี้ ต้องโทษ พี่ชายผม คนเขียนโปรแกรม.....ทำงานง่ายๆให้ยาก 5555555555
...เคยคุยกัน อัพเวอร์ ทีไร.......ต้องมานั่งปรับใหม่ วุ่นวาย......... หางานให้น้องทำ อีก...
ที่ทำมา
201 สเถียรสุดๆ เสียงมวลหนานแน่น ปรับแต่งเสียงจาก SF ได้เนื้อได้หนัง แถมปัญหาน้อย.....เกือบไม่มีเลย..... .
211 ปัญหา เยอะสุด แถมเสียง ก็แย่กว่าทุกเวอร์ชั่น ที่ ไล่มา จาก 201 (หูผมคนเดียวน่ะ อย่า ดราม่า)
ผมใช้ 206  พอรับได้....ปัญหาก็ พอมี เล่นไป แก้ไป จนเหมือนไม่ใช่ปัญหา....5555.....แต่ ในคอมพิวเตอร์ บางเครื่องบางรุ่น ก็ ปัญหาเยอะ จนลงไม่ได้ .......
..........โอ๊ย สารพัด ........... สรุป มันยากกกกกกกกกกกกกก ไม่ใช่ปรับแต่งง่ายๆ.........ไม่งั้น ใครก็ทำได้ ดิ....ผมจะยอม มาหาผมทำไม (เนาะ) ....
.......... แล้วผมจะเสียเวลาปรับ ทำไม ไหนจะค่าน้ำค่าไฟ สตางค์ ก้ไม่ได้.....
ถ้าไม่ใช่ เพราะ รัก เอ๊กทรีม ไม่อยากให้ใครดูถุกเรื่องที่ไม่เป็นความจริง ว่า เอ๊กทรีม เสียงก็งั้นๆ ซึ่งมันไม่ใช่งั้น แต่ มัน สุดยอด  ใน 3 โลก......ที่งั้นๆ เพราะลงแล้ว เล่นเลย ปรับแต่งไม่เป็นแล้ว อีโก้สูง....อย่าโทษโปรแกรม ...ต้องโทษตัวเอง จ้าาาาาาาา
แล้วถามผม จะทำให้ทำไม ทำเพื่ออะไร ใช่ไหม มึงได้อะไร( พี่ยอดคงอยากถาม...อิอิ...) ก็ เอ๊กทรีม ให้ผมเยอะเยะ ผมจะตอบแทน แค่นี้ คงไม่ล่มจม ผมคงไม่ผิดนะ ตายอดดดดดดดด (สร้างอาชีพเสริม สร้างชื่อเสียงให้ผมมากกว่า เงินที่จะเรียกจากการทำงานนี้)

งั้นเซฟเป็นซีนการตั้งค่าแล้วส่งมา...เรื่องเยอะจริง.. อีห่าน... :84: :84:

• **
งั้นเซฟเป็นซีนการตั้งค่าแล้วส่งมา...เรื่องเยอะจริง.. อีห่าน... :84: :84:
:67: พูด ขนาดนี้ อุตส่าห์ตื่นนอน มาตอบ......ยังหน้าด้าน ไม่มาหา น้องอีก.......... คิดถึง อยากเจอหน้า จบ 555 มาไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• คณะบริหาร
:67: พูด ขนาดนี้ อุตส่าห์ตื่นนอน มาตอบ......ยังหน้าด้าน ไม่มาหา น้องอีก.......... คิดถึง อยากเจอหน้า จบ 555 มาไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบ่งค่าแรงมาเป็นค่าน้ำมันสิ..เดี๋ยวขับรถไป จบนะ...อีห่าน....

ออฟไลน์ ครูไทยมิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 5F65A465,9EE23AE5 (หาย) : ลูกค้าป๋าป๊อก มิวสิคโปร
จะไปหาหมอหนึ่ง ได้ที่ไหนเนี่ย :95: :95: :thank1:

• **
จะไปหาหมอหนึ่ง ได้ที่ไหนเนี่ย :95: :95: :thank1:
:ซุบซิบ: ช่วงนี้ ขอเคลีย คิว ก่อนได้ไหมครับ คิวยาววววววววววววววววววววววววววววว ... วันหยุด นี้ นครสวรรค์ อุดิต พิจิตร พิษณุโลก ยาวววววววๆๆๆ..เดี๋ยวนัดกันนะครับ ตอนนี้ 20 กว่าเครื่อง  รอยาววววววววววววววว ....  :84:

ออฟไลน์ E22NP

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
    • Donate
ผมคิดขั้นต่ำ 300 บาทครับ สำหรับการแก้ไขปัญหาให้ใช้ได้สำหรับคนที่ไม่ได้ HL จากผม
ส่วนเรื่องปรับให้คนอื่นเสียงดีทำไม่เป็น เพราะเครื่องไม่เหมือนกันกับเครื่องผม หูใครหูมัน :2:

แค่ไลน์กระเดื่องไลน์เดียว ผมยังแย่เลยขอรับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 กันยายน 2018, 17:19:16 น. โดย E22NP »

ออฟไลน์ Music Creator

• คณะบริหาร
  • ไซมึ้งซวยเซาะ มือกระบี่เป่าหิมะ
ผมคิดขั้นต่ำ 300 บาทครับ สำหรับการแก้ไขปัญหาให้ใช้ได้สำหรับคนที่ไม่ได้ HL จากผม
ส่วนเรื่องปรับให้คนอื่นเสียงดีทำไม่เป็น เพราะเครื่องไม่เหมือนกันกับเครื่องผม หูใครหูมัน :2:

:95:

ออฟไลน์ AEK

• ระดับ 3
  • *
  • 5F64A46A x-men 46F5DED0 (MP)

ที่ทำมา
ถ้าไม่ใช่ เพราะ รัก เอ๊กทรีม ไม่อยากให้ใครดูถุกเรื่องที่ไม่เป็นความจริง ว่า เอ๊กทรีม เสียงก็งั้นๆ ซึ่งมันไม่ใช่งั้น แต่ มัน สุดยอด  ใน 3 โลก......ที่งั้นๆ เพราะลงแล้ว เล่นเลย ปรับแต่งไม่เป็นแล้ว อีโก้สูงแล้วพวกอยากลองของไม่ขอต้อนรับ ไม่ต้องมา ....อย่าโทษโปรแกรม ...ต้องโทษตัวเอง จ้าาาาาาาา

ผมก็ใช้ V.206 มาพักใหญ่ๆ เล่นแค่ 2 ไลน์ ก็พอใจในน้ำเสียง
พอ emk ของป๋าลำดวนมาบังคับใช้ V.211
เซ็ตเหมือนกันผมก็ว่าเสียงมันเปลี่ยนไปนิดนึงนะ
นึกว่าหูไม่ดีอยู่คนเดียว

ออฟไลน์ E22NP

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
    • Donate

ผมก็ใช้ V.206 มาพักใหญ่ๆ เล่นแค่ 2 ไลน์ ก็พอใจในน้ำเสียง
พอ emk ของป๋าลำดวนมาบังคับใช้ V.211
เซ็ตเหมือนกันผมก็ว่าเสียงมันเปลี่ยนไปนิดนึงนะ
นึกว่าหูไม่ดีอยู่คนเดียว

พี่ไม่ลองเอา bass ของเวอร์ชั่นนั้นมาใส่ดูหล่ะครับ
ส่วนผมใช้ล่าสุดจากนี่ครับ https://www.un4seen.com

• **

(....)

(....)

แค่ไลน์กระเดื่องไลน์เดียว ผมยังแย่เลยขอรับ
ใช่ครับ แม่น ตาม แอดมินที่รักและเคารพ ซึ่งที่ปรึกษาแสนดี ของผมบอกเลย.......... คอมแต่ละเครื่อง บางที่รุ่นเดียวกัน สเปคเดียวกัน แท้ ปรับเหมือนกัน เสียง...ดันไม่เหมือนกัน ....555

• **
จาก... สี่แคว ปากน้ำโพ... บ้านเดียว กับ คนเขียนโปรแกรม...อิอิ..หิ้วมาสองเครื่อง...ซื้อมาจาก เจ้าใหญ่ เจ้าหนึ่ง กำลังจะซื้ออุปกรณ์อื่นๆ ทั้งกล่องแยกเสียงแยกไลน์ อีกสารพัด บังเอิญ มีเจอผมคลิปผมจาก youtube ก่อน คุยกันวันเดียว แกขอมาหาเลย....แกว่า มีฮาร์คล้อค โปรแกรมแท้ เสียงไม่ดี ซื้อมาไวเล่นแบบนั้นเลย...แไ่ม่ถูกใจ ..พี่เขาเลย ใช้ โปรแกรมแคล๊ก.... น่าปวดหัวใจไหม พี่น้อง eXtreme ... แถม ยังว่าเพลง xmkl ที่แถม บอกเสียงดนตรี ห่วยห่วยไม่ดี...แกลบทิ้งหมด... มาถึงผมก็เปิดฟัง ก็สมที่แก ไม่ใช่ ...sound รกขยะมากๆ...เปิดโปรแกรมแคล๊ก...เออเสียงมันก็ยังน่าฟังกว่า โปรแกรมแท้ฮาร์ทล๊อค....ตามที่เขาบอกจริง....โอมเพี้ยง...เสก ซะครึ่งวัน....ยิ้มแป้น กลับบ้าน...บอกโชคดี ที่ไม่หมด ไป กับหลายๆโปรเจค ที่ขายกัน เกลื่อน โลกออนไลน์ และหลายๆพ่อค้าเสนอพี่เขามา....รวมถ้าซื้อก็หลายหมื่น....ลองฟังมาแล้วแต่ยังไม่ตัดสินใจซื้อ...พอเจอตัวจริงของจริง เสียงดีมากๆ แค่ ปรับแต่ง จากโปรแกรม อุปกรณ์เดิมที่มี ที่ซื้อมาแถมไม่เสียสักบาท....นี่อีก หนึ่งเหตุผล ที่โปรแกรมเรา...คนยังเข้าถึงน้อย เพราะ เราขายกันอย่างเดียว ไม่ทำอะไรให้ลูกค้าเลย...เสียงมันจะดีได้อย่างไร...ใช้โปรแกรมเถื่อนก็เสียงไม่แตกต่าง.....จบข่าว

ออฟไลน์ nong711

• ระดับ 3
  • *
  • 4F619498 231596D2 178532DA(นพสุพรรณ)1219C3C9
จาก... สี่แคว ปากน้ำโพ... บ้านเดียว กับ คนเขียนโปรแกรม...อิอิ..หิ้วมาสองเครื่อง...ซื้อมาจาก เจ้าใหญ่ เจ้าหนึ่ง กำลังจะซื้ออุปกรณ์อื่นๆ ทั้งกล่องแยกเสียงแยกไลน์ อีกสารพัด บังเอิญ มีเจอผมคลิปผมจาก youtube ก่อน คุยกันวันเดียว แกขอมาหาเลย....แกว่า มีฮาร์คล้อค โปรแกรมแท้ เสียงไม่ดี ซื้อมาไวเล่นแบบนั้นเลย...แไ่ม่ถูกใจ ..พี่เขาเลย ใช้ โปรแกรมแคล๊ก.... น่าปวดหัวใจไหม พี่น้อง eXtreme ... แถม ยังว่าเพลง xmkl ที่แถม บอกเสียงดนตรี ห่วยห่วยไม่ดี...แกลบทิ้งหมด... มาถึงผมก็เปิดฟัง ก็สมที่แก ไม่ใช่ ...sound รกขยะมากๆ...เปิดโปรแกรมแคล๊ก...เออเสียงมันก็ยังน่าฟังกว่า โปรแกรมแท้ฮาร์ทล๊อค....ตามที่เขาบอกจริง....โอมเพี้ยง...เสก ซะครึ่งวัน....ยิ้มแป้น กลับบ้าน...บอกโชคดี ที่ไม่หมด ไป กับหลายๆโปรเจค ที่ขายกัน เกลื่อน โลกออนไลน์ และหลายๆพ่อค้าเสนอพี่เขามา....รวมถ้าซื้อก็หลายหมื่น....ลองฟังมาแล้วแต่ยังไม่ตัดสินใจซื้อ...พอเจอตัวจริงของจริง เสียงดีมากๆ แค่ ปรับแต่ง จากโปรแกรม อุปกรณ์เดิมที่มี ที่ซื้อมาแถมไม่เสียสักบาท....นี่อีก หนึ่งเหตุผล ที่โปรแกรมเรา...คนยังเข้าถึงน้อย เพราะ เราขายกันอย่างเดียว ไม่ทำอะไรให้ลูกค้าเลย...เสียงมันจะดีได้อย่างไร...ใช้โปรแกรมเถื่อนก็เสียงไม่แตกต่าง.....จบข่าว

คนบ้านเดียวกัน ว่างจะไปฟังครับ แจ้งพิกัดคนนครสวรรค์คนนี้หน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 2 ตุลาคม 2018, 07:58:00 น. โดย nong711 »

• **
ขืนปล่อยให้เป็นแบบนี้ต่อไป ... ก็ไม่ไปถึงไหนสักที.... :58:
ที่ว่า  ดีๆ ..... เพราะ เคยได้ยินได้ฟัง มาเท่านี้  ไม่เคยได้ยินที่ดีกว่านี้  .... ก็ว่า ........ ของตัวเองดี
ที่ว่า  ดีๆ ..... เพราะ ไม่เปิดใจ กลัว เสียหน้า ว่า ดีแบบนี้ นี่หรือที่ที่สุด ในจังหวัด นั้น...ที่คนเขาว่า ดีที่สุด .... ถ้าเจอดีกว่า รับไม่ได้
ที่ว่า ดีๆ ..... เพราะว่้า ทำได้ดี แค่นี้ ก็ว่า ดีที่สุดแล้ว
............. ที่ดี ดีแบบไหน ดีสุดหรือยัง...........ไม่มีใครตอบได้.....
........ แต่แน่ๆ โปรแกรม eXtreme ฮาร์ทล๊อค มันมีสิ่งดีๆซ่อนอยู่มากมาย ...เรา..แน่ใจว่าเอา ดีๆ มาใช้หมดหรือยัง  :95:

ออฟไลน์ nuttakit_p

• ระดับ 3
  • *
  • HL:8F634E13
เยี่ยมมากครับ

• **
เยี่ยมมากครับ

ทำไงได้ ก็ต้องบริการ แหมจะเสียเวลา เสีย ค่าไฟ เสียอื่นๆ แบบที่ใครว่า มึงจะทำทำไม มึงไม่ได้อะไร สักบาท....
ใครบอก..ว่าผมไม่ได้อะไร....และที่..ผมทำเพราะ ..เป็นการ ตอบแทนบุญคุณ[/u]...กับโปรแกรม eXtreme Karaoke ......
..พี่วิทยา ป๋าแบทแมน ป๋าลำดวน แอดมินมานพ...และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม ฯลฯ
...ทำให้ผมมี งานเสริม ที่รายได้ ดี เลี้ยงครอบครัว ไม่มีหนี้สิน มีความสุข จากการร้องเพลง ...มีชื่อเสียง ผู้หลักผู้ใหญ่ ในบ้านในเมืองเอ็นดู  จากการใช้โปรแกรมนี้ไปมอบความสุข คนอื่น
....นี่ไงสิ่งที่ผมได้รับ มันมีค่ามากกว่า การขายโปรแกรม เอาแค่กำไรอย่างเดียว แล้ว คนซื้อไป ไม่แฮปปี้ ...แล้ว เอา โปรแกรม eXtreme karaoke ที่ผมรัก เอาไปนินทา ต่อว่า เสียๆหายๆ  ว่า เสียเงินเปล่า ห่วยแตก ทั้งที่มันไม่ได้เป็นความจริงเลย  ก็แค่คุณใช้มันไม่เป็นเอง....จบข่าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 กันยายน 2018, 16:31:44 น. โดย เป็นหนึ่ง พิษณุโลก »

ออฟไลน์ ryujung

• ระดับ 4
  • *
  • 5F66A460นิมิตใหม่
ทำไงได้ ก็ต้องบริการ แหมจะเสียเวลา เสีย ค่าไฟ เสียอื่นๆ แบบที่ใครว่า มึงจะทำทำไม มึงไม่ได้อะไร สักบาท....
ใครบอก..ว่าผมไม่ได้อะไร....และที่..ผมทำเพราะ ..เป็นการ ตอบแทนบุญคุณ[/u]...กับโปรแกรม eXtreme Karaoke ......
..พี่วิทยา ป๋าแบทแมน ป๋าลำดวน แอดมินมานพ...และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม ฯลฯ
...ทำให้ผมมี งานเสริม ที่รายได้ ดี เลี้ยงครอบครัว ไม่มีหนี้สิน มีความสุข จากการร้องเพลง ...มีชื่อเสียง ผู้หลักผู้ใหญ่ ในบ้านในเมืองเอ็นดู  จากการใช้โปรแกรมนี้ไปมอบความสุข คนอื่น
....นี่ไงสิ่งที่ผมได้รับ มันมีค่ามากกว่า การขายโปรแกรม เอาแค่กำไรอย่างเดียว แล้ว คนซื้อไป ไม่แฮปปี้ ...แล้ว เอา โปรแกรม eXtreme karaoke ที่ผมรัก เอาไปนินทา ต่อว่า เสียๆหายๆ  ว่า เสียเงินเปล่า ห่วยแตก ทั้งที่มันไม่ได้เป็นความจริงเลย  ก็แค่คุณใช้มันไม่เป็นเอง....จบข่าว
   :happy::thumbup: :thumbup: :thumbup: :flower:

ออฟไลน์ angkulmusic

• ระดับ 3
  • *
  • 57E150CD หนุ่มเมืองลำดวน 74E92887 ประจักษ์
ถูกต้องที่สุดครับ ผมก็เคยมีความคิดแบบนั้น แต่ก็พยายามศึกษาจากหน้าเว็บของเรา ก็ได้ความรู้พอจะเล่นได้ดีระดับพื้น ๆ และต้องขอขอบคุณหลาย ๆ ท่านที่นำความรู้ ความเข้าใจ ในการเล่นมาบอกกล่าวเล่าขานกัน ทำให้สมาชิกนำมาพัฒนาในการเล่นให้ดียิ่งขึ้น แต่ว่าการปรับแต่งเสียงในโปรแกรม ก็ยังเป็นอุปสรรคสำหรับบางคนที่มีความรู้น้อย การช่วยเหลือกันแบบนี้ก็จะทำให้ EXTREME KARAOKE ของพวกเรา จะมีเสียงที่ดีของสมาชิกทุกท่านที่นำไปเล่น และคำว่า ตัวแคล็ก ดีกว่าจะหายไปจากโลกนี้ แน่นอนครับ