ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งเสียง การันตี จากลูกค้า eXtreme karaoke และ XMKL ของ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก...  (อ่าน 2232 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรารัก สารคาม

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL 5DE2DA8A ครูภูม 7E8C2862
ของก้อบปี้ที่เขายอมรับ
ว้าใช้งานได้ดีจริงๆ
ผมเห็นมีแต่ถ่ายเอกสารครับ
 :cool: :95:

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
ถูกต้องที่สุดครับ ผมก็เคยมีความคิดแบบนั้น แต่ก็พยายามศึกษาจากหน้าเว็บของเรา ก็ได้ความรู้พอจะเล่นได้ดีระดับพื้น ๆ และต้องขอขอบคุณหลาย ๆ ท่านที่นำความรู้ ความเข้าใจ ในการเล่นมาบอกกล่าวเล่าขานกัน ทำให้สมาชิกนำมาพัฒนาในการเล่นให้ดียิ่งขึ้น แต่ว่าการปรับแต่งเสียงในโปรแกรม ก็ยังเป็นอุปสรรคสำหรับบางคนที่มีความรู้น้อย การช่วยเหลือกันแบบนี้ก็จะทำให้ EXTREME KARAOKE ของพวกเรา จะมีเสียงที่ดีของสมาชิกทุกท่านที่นำไปเล่น และคำว่า ตัวแคล็ก ดีกว่าจะหายไปจากโลกนี้ แน่นอนครับ

:cool: :cool: :cool: :cool:

ออฟไลน์ Samransukh

• ระดับ 4
  • *
  • 6CA12EC6 (นายเอ)
หมอหนึ่งครับ ขอ CFG ของหมอหนึ่งรุ่นใหม่สักชุดนะครับผมมีแต่รุ่นเก่า ๆ ครับ

ออฟไลน์ tidjoy

• ระดับ 4
  • *
  • 4FE0F9D0 จาก ดชคส
 :95:ผมชอบแนวคิดพี่หมอหนึ่งจังครับ ทำเป็นคู่มือพอสังเขปให้สมาชิก HL ได้ไหมครับ เช่นต้องใช้ซาวนด์ฟอนต์ตัวไหน ปรับตรงนั้น ตรงนี้ และตรงนี้ เป็นต้น... ผมชอบร้องเพลงมาก ร้องคนเดียวบางทีวันเสาร์ร้องตั้งแต่แปดโมงเช้ายันบ่ายสามแทบไม่อยากกินข้าวจนเมียบ่น แต่หลังจากนั้นผมก็ทำงานได้มีสมาธิ วันอาทิตย์ทำงานทั้งวันไม่แตะคาราเลย ผมว่าดนตรีมันเป็นยาบำบัดความเครียดได้นะ...ผมเอาชุดของผมไปบริการงานเลี้ยงเล็กๆ ของเพื่อนครูในกลุ่มสาระฯ ครั้งสุดท้ายนานแล้วเป็นสองปีกว่าแล้วจนจำไม่ได้ หลังจากนั้นก็ไม่มีอีกเลยเพราะผมโกหกเขาไปว่า ผมขายเครื่องแล้ว เพราะอะไรเพราะว่าผมใช้คาราโอเกะแท้ มีเพลงXMKL,XMKC (ถึงแม้เป็นตัวแจกฟรีแต่ก็เพราะมากเครื่องดนตรีมาเต็ม) อุตส่ห์ปรับตึงหนังกลองโชว์ความสามารถโปรแกรม โชว์โหมด ลูกทุ่ง ลูกกรุง ร๊อค ลำซิ่ง ซึ่งมันก็เสียงดีกว่าโปรแกรมเทียมแน่นอน ทั้งร้อง ทั้งเต้น ไม่ยอมวางไมค์กันเลย สักพักพอเมาได้ที่มีคนบอกขอคาราโอเกะในยูทูปหน่อยก็ตามใจ...สักพักผมไปเข้าห้องน้ำกลับมาถอดสายแจ๊คจากคอมผมไปเสียบโทรศัพท์เปิดคลิปเต้นเฉย ซึ่งผมก็ได้ยินเสียงระเบิดลำโพงอยู่ถึงได้รีบวิ่งออกมาแต่ไม่ทันแล้ว...ทนอยู่จนเลิกงาน 5 ทุ่มขนของขึ้นรถ 2 คนกับน้องฝึกสอน....ตอนเช้ามีพี่คนหนึ่งมาบอกว่าไปได้โปรแกรมคาราโอเกะมาเสียงดีมากเขาเซตให้จ่ายแค่800 ลองไปฟังหน่อยว่าเป็นยังไง...ก็เออออไปว่าดีครับดี (ก็แค่โปรแกรมเทียมกับซาวนด์ฟ้อนต์กระป๋อง)...ผมขายเครื่องแล้วครับพี่เหลือแต่มิกซ์กับไมค์พอได้ร้องกับชุดมินิคอมโปในบ้าน... :thank1:

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008