ผู้เขียน หัวข้อ: Freeman Music น้องใหม่ ในวงการฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจดวงน้อย ๆ ไว้ด้วยนะครับ  (อ่าน 25471 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
เขาบอกว่าเป็นนักดนตรีที่หล่อที่สุดแห่งเว็บคาราซอฟท์
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันที่ 18 มกราคม 2010, 14:13:28 น. »
คริ  คริ 

งานระดับรัฐมนตรีเลยครับ ที่ รร. NOVOTEL@Siam

ออฟไลน์ อู๊ด โคจร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • You'll never drunk alone
Re: เขาบอกว่าเป็นนักดนตรีที่หล่อที่สุดแห่งเว็บคาราซอฟท์
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันที่ 18 มกราคม 2010, 17:27:04 น. »
คริ  คริ 

(....)

งานระดับรัฐมนตรีเลยครับ ที่ รร. NOVOTEL@Siam

(....)

ใช่กลุ่มท่าน ม.ร.ว คุณหญิง เบญจภา ไกรฤกษ์ หรือเปล่าครับพี่ สถาบันคุ้นๆ  ;D ;D ;D

บ๊า ผูกเน็คไทคักน้อ แล้วร้องเพลงจี่หอยไหมครับพี่

ออฟไลน์ นายเปี๊ยก !!

• คณะบริหาร
  • ....2C8DA523....
ผมว่าจ้างวงนี้คุ้มครับ

เพราะสามารถรุ้สภาพดินฟ้าอากาศไปด้วยในตัว  ไม่ต้องกลัวฝนตก
เพราะก่อนฝนตกซักครึ่งชั่วโมง แกก็บอกให้แขกรีบกลับได้เลย     ดีจริง ๆ    ;D

ออฟไลน์ ยุทธเดชช

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
วันที่ 28 มค ว่างไหมครับ   ที่ จะนะ มีงาน  ยังหาวงมาลงไม่ได้เลย

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
วันที่ 28 มค ว่างไหมครับ   ที่ จะนะ มีงาน  ยังหาวงมาลงไม่ได้เลย

งานขลิบ ลูกที่โน่น เหรอ ชื่ออะไรนะ สะมะแอ ดาโอ๊ะ จิตต์แปงใช่มะ

ออฟไลน์ ทินกรณ์แมน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#440A42CE(wolverine)
ใช่กลุ่มท่าน ม.ร.ว คุณหญิง เบญจภา ไกรฤกษ์ หรือเปล่าครับพี่ สถาบันคุ้นๆ  ;D ;D ;D

บ๊า ผูกเน็คไทคักน้อ แล้วร้องเพลงจี่หอยไหมครับพี่

กลุ่ม ชาญชัย  ชัยรุ่งเรือง  รมว.อุตสาหกรรม  ครับ
 พี่ชายผม เค้าร้อง เพลง  HANDY MAN

:devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

• *
กลุ่ม ชาญชัย  ชัยรุ่งเรือง  รมว.อุตสาหกรรม  ครับ
 พี่ชายผม เค้าร้อง เพลง  HANDY MAN

:devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

ขอบคุณมากครับท่าน งานคนแก่แบบนี้ให้พี่เขาไป งานสาวๆ ขาวๆ เรียกใช้ อู๊ด คราวละแบนบ้างนะครับ   ;D ;D ;D

james-giggs

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากครับท่าน งานคนแก่แบบนี้ให้พี่เขาไป งานสาวๆ ขาวๆ เรียกใช้ อู๊ด คราวละแบนบ้างนะครับ   ;D ;D ;D
จาพอรึครับเพ่อู๊ด..คราวละแบนอ่ะ.. :hap3: :hap5:

• *
จาพอรึครับเพ่อู๊ด..คราวละแบนอ่ะ.. :hap3: :hap5:

หมายถึงกระดก คราวละแบนครับเพ่กิ๊ก  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
หมายถึงกระดก คราวละแบนครับเพ่กิ๊ก  ;D ;D ;D

:hap3: :hap3: :hap3: :hap3: :hap3: