ผู้เขียน หัวข้อ: ครับ(แจก MIDI แล้วครับ เพลง ห่างกันไปซะ)  (อ่าน 20763 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
ถ้าใครชื่นชอบศิลปินท่านนี้  เชิญมาพบกับเขาได้ครับ  ตัวจริง เสียงจริง  วันที่ ๒๖ มีนาคมนี้

ที่หมู่บ้านสิทธารมย์  ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชธานี  บายพาสอุดร-ขอนแก่น ใกล้แยกบิ๊กซีครับ

เสร็จงานประกวดร้องเพลงที่ซีใหญ่แล้วจะแวะไปยามเด้อครับ...

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D
ถ้าใครชื่นชอบศิลปินท่านนี้  เชิญมาพบกับเขาได้ครับ  ตัวจริง เสียงจริง  วันที่ ๒๖ มีนาคมนี้

ที่หมู่บ้านสิทธารมย์  ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชธานี  บายพาสอุดร-ขอนแก่น ใกล้แยกบิ๊กซีครับ
บู้ยยยยยย
คาสะโน ปานหมอลำดังแท้ครับอ้าย  อิอิ

เสร็จงานประกวดร้องเพลงที่ซีใหญ่แล้วจะแวะไปยามเด้อครับ...
พ้อกันเด้อครับอ้ายพลคนหล่อครับ

• *
โหลด mp3 ที่นี่ครับ
ไม่มีลิขสิทธิ์ครับผม
เผื่อท่านใดมักครับผม

http://www.4shared.com/audio/ksrXpz2l/_online.html

ออฟไลน์ นันทภพ

• ระดับ 3
  • *
  • 75201840 (อนันตชัย2009 เสีย)/ 8007C98F (MP)
ไม่ถนัดภาษาอีสาน ไม่รู้ว่าเขาใช้คำอย่างไร ประมาณว่า
"คั่นว่าอ้ายสิผูกคอตายหนี โตอ้ายนี้กะย่านเสียซาติเกิด..."

เหมือนท่านเลย ผมคน สุพรรณบุรี ไม่ถนัด ภาษานี้ฟังไม่ออก ลองแปลงเป็นภาษากลาง ตอนส่งกลางเพลงค่อยเป็นภาษาอีสานปนบ้างหน้าจะเพราะกว่านี้ จะได้ฟังได้ทุกภูมิภาคนะครับ :thank1:

ออฟไลน์ ชัย

• ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
เพลงไม่เท่าไหร่  อารมณ์ไปซะแล้ว  น้อง ;D

• *
เหมือนท่านเลย ผมคน สุพรรณบุรี ไม่ถนัด ภาษานี้ฟังไม่ออก ลองแปลงเป็นภาษากลาง ตอนส่งกลางเพลงค่อยเป็นภาษาอีสานปนบ้างหน้าจะเพราะกว่านี้ จะได้ฟังได้ทุกภูมิภาคนะครับ :thank1:
ครับผม ขอบคุณมากๆ ครับพี่ที่แนะนำ

เพลงไม่เท่าไหร่  อารมณ์ไปซะแล้ว  น้อง ;D
อารมณ์อะไรคับพี่ชัย  อิอิ

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5

ยากคักเนาะ  ได้เมียแล้วแฮงยากแมนบ่

บู้ยยยยยย
คาสะโน ปานหมอลำดังแท้ครับอ้าย  อิอิ
พ้อกันเด้อครับอ้ายพลคนหล่อครับ

ไปดูสถานที่แสดงจริงมา  สงสัยจะได้ใช้แค่ พีเอส สิบสองคู่เดียวแน่ ๆ อิอิ

โต๊ะจีนสิบโต๊ะ  มีแต่แขกผู้ใหญ่ทั้งนั้น  มีโอกาสได้เกิดแน่ ๆ ล่ะเสียงบักสานงานนี้  อิอิ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ครับผม ขอบคุณมากๆ ครับพี่ที่แนะนำ
อารมณ์อะไรคับพี่ชัย  อิอิ
ศาลเอ๋ย จัดการเลย ฉุด ปล้ำ ข่มขืน มอมยา ถ่ายคลิบ (แม่ยาย นะ)

• *
ยากคักเนาะ  ได้เมียแล้วแฮงยากแมนบ่

ไปดูสถานที่แสดงจริงมา  สงสัยจะได้ใช้แค่ พีเอส สิบสองคู่เดียวแน่ ๆ อิอิ

โต๊ะจีนสิบโต๊ะ  มีแต่แขกผู้ใหญ่ทั้งนั้น  มีโอกาสได้เกิดแน่ ๆ ล่ะเสียงบักสานงานนี้  อิอิ
สาธุ  ขอบคุณหลายๆครับ
อยากเกิดเต็มทนแล้วครับ อยากผสมกับไข่แล้ว ไม่อยากเป็นอสุจิอีกแล้วครับ   เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ศาลเอ๋ย จัดการเลย ฉุด ปล้ำ ข่มขืน มอมยา ถ่ายคลิบ (แม่ยาย นะ)
ไปเป็นพื่อนหน่อยครับอาจารย์  อิอิ  ผมไม่กล้าไปคนเดียว ;D

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ได้เลย จะไปดูต้นทางให้ แถวร้านอาหารใกล้ๆบ้าน

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
ได้เลย จะไปดูต้นทางให้ แถวร้านอาหารใกล้ๆบ้าน

๒๖  มีนา  มาเที่ยวอุดรสิครับอาจารย์  สนใจไหมครับ  ขัวโตโยต้าแก๊สมาเลยครับ  อิอิ

• *
๒๖  มีนา  มาเที่ยวอุดรสิครับอาจารย์  สนใจไหมครับ  ขัวโตโยต้าแก๊สมาเลยครับ  อิอิ
แม่นแล้วครับอาจารย์ เช้าวันที่ซาวเจ็ดกะบุกเข้านากลางเลยครับ  อิอิ

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE

ร้องไห้ด้วย ร้องไปด้วย ออกจากความรู้สึกจริงๆ  อ้ายเตี๊ยรูปหล่อ  เหมือนสมัยอ้ายเป็นหนุ่มเลย เจอแต่ผู้หญิงหลอก  เดี๋ยวนี้ต้องหลอกมันคืน

มันหลอกเฮามาโดนแล้ว ต้องหลอกมันบาง อิอิ  ล้อเล่น อย่าเอาไปทำน่ะ มันบาป ไม่ดี  ทำตัวของเราให้ดีดีกว่าคงจะมีคนอื่น เห็นใจเรารักเราบางหล่ะ  ทำตนเองให้มีคุณค่า ดีที่สุด ทางมันไม่ตัน เสมอไปหรอก เตี๊ยเอย.........

• *
ร้องไห้ด้วย ร้องไปด้วย ออกจากความรู้สึกจริงๆ  อ้ายเตี๊ยรูปหล่อ  เหมือนสมัยอ้ายเป็นหนุ่มเลย เจอแต่ผู้หญิงหลอก  เดี๋ยวนี้ต้องหลอกมันคืน

มันหลอกเฮามาโดนแล้ว ต้องหลอกมันบาง อิอิ  ล้อเล่น อย่าเอาไปทำน่ะ มันบาป ไม่ดี  ทำตัวของเราให้ดีดีกว่าคงจะมีคนอื่น เห็นใจเรารักเราบางหล่ะ  ทำตนเองให้มีคุณค่า ดีที่สุด ทางมันไม่ตัน เสมอไปหรอก เตี๊ยเอย.........
ขอบพระคุณป๋าสมบัติคนสูงหลายๆครับ ที่ให้กำลังใจ  อิอิ

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
ขอบพระคุณป๋าสมบัติคนสูงหลายๆครับ ที่ให้กำลังใจ  อิอิ

มาหนองคายเลย เตี๊ย จะทำมิวสิคเพลง ให้บนสะพานไทยลาว ถ่าไม่ดังน่ะ  ให้ปาดคอเลย ผู้สาวจะเห็นใจเลยหล่ะ จะโทรบอก ช่อง 3  ช่อง 7 มาืถ่ายคือกัน  ดังแน่น ดังเร็วด้วย  นี้คือวิธี่ทางเดียว อิอิ   

• *
มาหนองคายเลย เตี๊ย จะทำมิวสิคเพลง ให้บนสะพานไทยลาว ถ่าไม่ดังน่ะ  ให้ปาดคอเลย ผู้สาวจะเห็นใจเลยหล่ะ จะโทรบอก ช่อง 3  ช่อง 7 มาืถ่ายคือกัน  ดังแน่น ดังเร็วด้วย  นี้คือวิธี่ทางเดียว อิอิ   
เอาจั่งซั่นเลยบ่ครับ ผู้สาวนั่นเห็นใจอยู่ครับป๋า แต่พี่น้องคะเจ้า........
ว่าแต่ว่า ย่านอยากอายคนอีกนั่นหละครับ  อิอิ
เฮาสิแต่งเรื่องว่าจังใดดีหละครับป๋าครับ
แล้วบ่ต้องโดดสะพานแม่นบ่ครับ ผมย่านตกน้ำตาย มันสิหายใจบ่อ๊อกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ระดับ 5
  • *
เอาจั่งซั่นเลยบ่ครับ ผู้สาวนั่นเห็นใจอยู่ครับป๋า แต่พี่น้องคะเจ้า........
ว่าแต่ว่า ย่านอยากอายคนอีกนั่นหละครับ  อิอิ
เฮาสิแต่งเรื่องว่าจังใดดีหละครับป๋าครับ
แล้วบ่ต้องโดดสะพานแม่นบ่ครับ ผมย่านตกน้ำตาย มันสิหายใจบ่อ๊อกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ล้อเล่นเตี๊ย  ดีที่สุดคือทำให้ตนเองมีคุณค่า ให้มากกว่าครับ อ้ายรูปหล่อ เสียงดี  มักแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• *
ล้อเล่นเตี๊ย  ดีที่สุดคือทำให้ตนเองมีคุณค่า ให้มากกว่าครับ อ้ายรูปหล่อ เสียงดี  มักแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ครับผม ขอบคุณหลายๆครับผม
ว่างๆสิไปยามเด้อครับ สิไปถ่ายมิวสิควีดีโอหลังบ้านป๋า หม่องสถานีรถไฟครับ คือสี่ดี

ออฟไลน์ satitpong

• ระดับ 3
  • *
นึกว่าเรื่องจริง
ถ้าจริงคงเศร้าน่าดูเลย  :beer: :beer: :beer:

• คณะบริหาร
ถ้าจริงคงเศร้าน่าดูเลย  :beer: :beer: :beer:

เรื่องราวจริง ๆ ของชีวิตผู้ชายที่เคยเป็นกระเทยจนเกือบจะไปแปลงเพศมาแล้ว

แต่พอมาเจอและเสียตัวให้กับผู้หญิงคนหนึ่งทำให้เขาตกหลุมและเปลี่ยนใจมาเป็นชายเต็มตัว

แต่แล้วรักก็ไม่สมหวังเพราะถูกทางผู้ใหญ่กีดกัน  จนเขาทนไม่ไหวจึงต้องกลั่นกรองความรู้สึกข้างใน

ออกมาเป็นบทเพลง ๆ นี้ครับ

• *
เฮ่อ..
ไม่รู้จริงหรือฝันไปครับ
ผมอยากให้มันเป็นแค่เพียงความฝันเหมือนกัน
ที่ตื่นขึ้นมาไม่ต้องมีอุปสรรคใดๆ
เกี่ยวเนื่องมาจากเพลงนี้ครับ

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=47071.0

&feature=player_embedded

เรื่องราวจริง ๆ ของชีวิตผู้ชายที่เคยเป็นกระเทยจนเกือบจะไปแปลงเพศมาแล้ว

แต่พอมาเจอและเสียตัวให้กับผู้หญิงคนหนึ่งทำให้เขาตกหลุมและเปลี่ยนใจมาเป็นชายเต็มตัว

แต่แล้วรักก็ไม่สมหวังเพราะถูกทางผู้ใหญ่กีดกัน  จนเขาทนไม่ไหวจึงต้องกลั่นกรองความรู้สึกข้างใน

ออกมาเป็นบทเพลง ๆ นี้ครับ

ตามนั้นแหละครับ  อิอิ

• *
midi ครับผม แด่ทุกๆท่าน แจกจ่ายได้ ไม่ว่ากันครับ

เพลง ห่างกันไปซะ

http://www.4shared.com/file/HD6ipN7R/_online.html

ออฟไลน์ ผอ.วี

• ระดับ 5
  • *
  • HL#552C10C3(ชา ว๊อคแมน) 5916568D (ด.ช.เคยโสด)
Re: เคยโ
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: วันที่ 19 มีนาคม 2011, 23:34:20 น. »
บ่ฮู้สิปลอบใจจั่งได๋ดี....คั่นแม่นลงขันกันซ่อยไปขอได้กะไคแน่เน๊าะ...พอสิมีทาง  ไห่ อ.ชา พาไปปลอบใจอยู่ฝั่งลาวซะไป๊...มีแค่ผู้จบๆงามๆ

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2011, 00:24:04 น. »
บ่ฮู้สิปลอบใจจั่งได๋ดี....คั่นแม่นลงขันกันซ่อยไปขอได้กะไคแน่เน๊าะ...พอสิมีทาง  ไห่ อ.ชา พาไปปลอบใจอยู่ฝั่งลาวซะไป๊...มีแค่ผู้จบๆงามๆ
คือๆๆ ครับ ผอ.ครับ  อิอิ  เป็นตาหายใจออก

ออฟไลน์ บ่าววานร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6FE6B979 จาก ดชคส.
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: วันที่ 20 มีนาคม 2011, 13:37:10 น. »
แบบนี้ต้องเมาๆๆๆ
ออกพรรษา แล้วมากินเหล้านำเฮา
สิเลี้ยงดอก