ผู้เขียน หัวข้อ: ย.ยักษ์ มิวสิค บางมูลนาก พิจิตร (งาน อสม.บางไผ่ 25 มค. น.5)  (อ่าน 25897 ครั้ง)

ytpm

• บุคคลทั่วไป
Re: ย.ยักษ์ มิวสิค บางมูลนาก พิจิตร ประจำปี 2555 (เพิ่มงาน 3 งาน น.3 )
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2012, 10:25:58 น. »
แจ่มครับ :thank1: :flower:
อัดแน่นด้วยคุณภาพทุกงานเลยครับ
       :happy:   งานเยอะดีครับ....วันเสาร์ 22 ธ.ค. ว่าจะไปเลี้ยงรุ่น ร.ร.ภูมิ  ดันติดสอบ..อีก   :strom:

ขอบคุณทุกท่านครับ  :thank1:

ytpm

Re: ย.ยักษ์ มิวสิค บางมูลนาก พิจิตร ประจำปี 2555 (เพิ่มงาน 3 งาน น.3 )
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2012, 10:33:29 น. »
14 ธ.ค.2555 งานเลี้ยงรับเลี้ยงส่งที่หน่วยงานครับ

ytpm

Re: ย.ยักษ์ มิวสิค บางมูลนาก พิจิตร ประจำปี 2555 (เพิ่มงาน14/12/55 น.4 )
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2012, 10:45:25 น. »
20 - 26 ธ.ค. 2555 งานประจำปีเจ้าพ่อแก้วบางมูลนาก ลงเครื่องลานเบียร์ครับ ข้างละ 2 เซต นักร้อง +กีต้าร์  แนวเพลงเพื่อชีวิต และสากลเก่าๆ ใช้ ตู้ ออเดอร์ 6 ดอก 15 ข้างละ 2 กลางแหลม PS 12 ข้างละ 2 เอาบริเวณลานเบียร์อยู่ครับ รอบๆ ข้างมีแต่เสียง ปิงโก ตักไข่ คนตรีเล่นสดอีกที่หนึ่งเล็กๆ    ห่างกัน ไม่เกิน 100 เมตร เสียงจากกองอำนวยการศาลเจ้า งิ้ว และอีก 200 เมตร ดนตรีวงใหญ่ เช่น แช่ม คัทลียา บลูเบอร์รี พีสะเดิด และคืนสุดท้าย วันที่ 26 มีคาราบาวชุดใหญ่อีก   :flower: :flower:

21 ธ.ค.55 เพิ่งจะเริ่มงานวันแรกครับผ่านไปด้วยดีที่โลกยังไม่แตก..อิอิ
ขอบคุณที่มาเยี่ยมชมครับ  :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ วีราพัชร SMART SOUND

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • ฮาร์ดล็อคเลขที่ 7EE448AE ซื้อที่(MP)

:cheer:   บรรยากาศดีครับ..เสียดายติดสอบ.....ม่ายงั้นคืนนี้เลิกงานเลี้ยงรุ่น ร.ร.ภูมิ จะแวะไปนั่ง...

ytpm

:cheer:   บรรยากาศดีครับ..เสียดายติดสอบ.....ม่ายงั้นคืนนี้เลิกงานเลี้ยงรุ่น ร.ร.ภูมิ จะแวะไปนั่ง...[/quote

ถ้ามีโอกาสยังมาทันนะครับ งานถึงวันที่ 26 เมื่อคืน 21 วันแรกคนเยอะเหมือนกัน วันที่ 22 ลานเบียร์ช่างชัชทะเลเผาผมว่าคนเต็มทุกโต๊ะเหมือนทุกปี แล้วแวะมาทักทายกันบ้างนะครับ :thank1:

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
ว่าแล้ว วงไหน ที่ใส่เสื้อ Xtreme การกุศล งานเยอะทุกวง อิอิ..เกี่ยวกันไหมนี่  :hap3: :hap3:

ytpm

ว่าแล้ว วงไหน ที่ใส่เสื้อ Xtreme การกุศล งานเยอะทุกวง อิอิ..เกี่ยวกันไหมนี่  :hap3: :hap3:

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับพี่เปี๊ยก ใส่ออกงานทุกวันเลยครับ  :th2: :th2: :th2:

ytpm

คืน 22 ธ.ค.55 (คนเต็มทุกโต๊ะครับ เสริมโต๊ะก็ไม่พอ)

:thank1:

ytpm

4 ม.ค.2556 หลังจากพ้นช่วง 7 วันอันตราย ก็เริ่มรับงาน งานเล็กๆ  สังสรรค์ปีใหม่ของ สำนักงานสาธารณสุข บางมูลนาก ประมาณ ๒๐ โต๊ะ เวที ง่ายๆ ครับ วัสดุธรรมชาติ ต้องคอยระวัง คนเมามาสูบบุหรี่ งานนี้สนุกดีครับใกล้บ้าน ประมาณ ๑๐๐ เมตร ใช้ AJ ขับซับ ข้างเดียว อีข้างขับมอ QSC  ขับกลางแหลม

ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชมครับ :thank1:

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ผู้ดูแลบอร์ด
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
สุดยอดครับ ท่าน :happy: :happy: :happy: :happy: :happy:

ytpm

สุดยอดครับ ท่าน :happy: :happy: :happy: :happy: :happy:

:thank1:  งานนี้หมอจับฉลากร้องเพลงครับ   :flower:

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
:thank1:  งานนี้หมอจับฉลากร้องเพลงครับ   :flower:

ผมก็อยู่บางมุลนากตั้งแต่ 28 - 3 ไม่รู้ทำอะไร  เมา....นอน....กิน.....เมา...ฯลฯ  ฮ่าๆๆๆ 

ytpm

ผมก็อยู่บางมุลนากตั้งแต่ 28 - 3 ไม่รู้ทำอะไร  เมา....นอน....กิน.....เมา...ฯลฯ  ฮ่าๆๆๆ  
ไม่ได้เจอกันเลยครับ..เมื่อสักครู่ไปรับลูกเรียนพิเศษกับครูวาด เจอแฟนพี่เคนยาไปรับลูกด้วย ผมยังถามถึงพี่อยู่เลย... :flower:

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
ไม่ได้เจอกันเลยครับ..เมื่อสักครู่ไปรับลูกเรียนพิเศษกับครูวาด เจอแฟนพี่เคนยาไปรับลูกด้วย ผมยังถามถึงพี่อยู่เลย... :flower:

อ๋อ...ครับเรียนภาษาบ้านครูวาด  อิ อิ ..... ไม่ใช่ลูกครับ แต่เป็นหลานลูกน้องชายเขาครับ  แม่เขาทิ้งไปมีคนใหม่ผมกับแฟนก็ต้องรับมาดูแล สงสารเด็กตาดำๆครับ

ytpm

อ๋อ...ครับเรียนภาษาบ้านครูวาด  อิ อิ ..... ไม่ใช่ลูกครับ แต่เป็นหลานลูกน้องชายเขาครับ  แม่เขาทิ้งไปมีคนใหม่ผมกับแฟนก็ต้องรับมาดูแล สงสารเด็กตาดำๆครับ

อ้าวโทษที่..ไม่ได้ถามคิดว่าเป็นลูก ที่แท้เป็นหลาน  :love2:

• ระดับ 5
  • *
อ้าวโทษที่..ไม่ได้ถามคิดว่าเป็นลูก ที่แท้เป็นหลาน  :love2:

ไม่เป็นไรครับ  ลูกผม มีลูกสาวและลูกชาย  อิ อิ แบบว่ามีเมียหลายคน ฮ่าๆๆๆๆ  คนมันหล่อ...น๊อะ

ytpm

9 ม.ค.2556 งานวัดเกิดครับ 20 โต๊ะ (โต๊ะจีนหงษ์ฟ้านครสวรรค์) มีแต่แขกผู้ใหญ่ในอำเภอบางมูลนากและใกล้เคียง เน้นสุนทราภรณ์ เพลงเก่าๆ เบาๆ ฟังสบาย สถานที่นี้ได้รับการติดต่อเป็นครั้งที่ 2  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 มกราคม 2013, 14:58:44 น. โดย ย.ยักษ์ มิวสิค »

ออฟไลน์ ป๊อก คารา

• ระดับ 5
  • *
  • HL74892C77HL
  :th2:  :th2:  สวยงาม ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 มกราคม 2013, 15:02:53 น. โดย ย.ยักษ์ มิวสิค »

ytpm

11 ม.ค.2556 งานวันเด็ก รร.บางมูลนากราษฎร์อุทิศ (รอ.)  ได้รับการประสานจาก ผอ.  ให้ ชุด ชมส.สภ.บางมูลนาก พร้อมเครื่องเสียงร่วมกิจกรมม พร้อมกับ นำของไปแจกวันเด็ก

วันที่ 12 พบกันที่ นครไทย  บ้านกุ่ม ต.นครชุม  ไปแจกของวันเด้ก ตามโครงการต้านลมหนาวให้เจ้าอุ่น ของ สภ.บางมูลนาก ครั้งที่ 7 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 มกราคม 2013, 15:01:30 น. โดย ย.ยักษ์ มิวสิค »

ออฟไลน์ วีราพัชร SMART SOUND

• ระดับ 5
  • *
  • ฮาร์ดล็อคเลขที่ 7EE448AE ซื้อที่(MP)
Re: ย.ยักษ์ มิวสิค บางมูลนาก พิจิตร (เพิ่มงาน วันเด็ก น.4 )
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2013, 15:06:44 น. »

:D    โรงเรียนเก่าผม....ป.5-7  ขอให้มีงานเยอะๆครับ....

ytpm

Re: ย.ยักษ์ มิวสิค บางมูลนาก พิจิตร (เพิ่มงาน วันเด็ก น.4 )
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2013, 15:12:02 น. »
      :D    โรงเรียนเก่าผม....ป.5-7  ขอให้มีงานเยอะๆครับ....

ขอบคุณครับ ทางชุด ชมส.พร้อมกับงานจราจร  ร่วมสนับสนุนรางวัล ผูกขาด รร.รอ. ทุกปีครับ คณะครูอาจารย์และนักเรียน น่ารักมากครับ สนุกเต็มที่ :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2013, 15:20:57 น. »

เปิดกระทู้ใหม่ ดีกว่าครับ ... โหลดมาเจอแต่รูปงานเก่า ... รอตั้งนาน อิอิ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2013, 15:24:22 น. »
เด็กๆมีความสุข สนุกสนานทั่วหน้า :happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ จืดศักดิ์

• ระดับ 5
  • *
  • 6C853617 ( ครูภูม )
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2013, 15:46:42 น. »

***  สวยงามครับผม  ***

คนบ้านเดียวกัน  ฮิฮิฮิ

:beer:  :beer:  :beer:

ytpm

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: วันที่ 13 มกราคม 2013, 13:52:25 น. »
12 ม.ค.2556  วันเด็กที่ รร.บ้านน้ำกุ่ม ต.นครชุม อ.นครไทย พิษณุโลก ครับ ได้รับการต้อนรับอย่างดีมาก อบอุ่นมากครับ ต้องขอบคุณอาจารย์ปู่ ท่านก๊อก ท่านเก่ง และก็ ชาวบ้านน้ำกุ่ม ที่ได้มาร่วมให้การต้อนรับ และร่วมสนุกในภาคกลางคืน มีภาพบรรยากาศ มาให้ชมบางส่วน อุณหภูมิช่วงกลางคืนเย็นเจี๊ยบ  :thank1:

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม  :thank1: