ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญสมาชิกทุกท่าน เข้าร่วมงานสัมมนา kara-soft ครั้งที่ 3 (ครบรอบ 5 ปี eXtreme)  (อ่าน 77203 ครั้ง)

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
สำเร็จหนีไปพักผ่อนใต้ก็คราวนี้แหละ ลพบุรีร้อนจะตายชักครับ

:happy: :D เอาไว้เสร็จงานแล้วไปเล่นน้ำกันที่สงขลานะพี่จ่า  :D :happy:

ออฟไลน์ หมวดกอบลพบุรี

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#740C32A1,HL#6C893616,HL#7D2C955D
:happy: :D เอาไว้เสร็จงานแล้วไปเล่นน้ำกันที่สงขลานะพี่จ่า  :D :happy:
ครับผม

bula

• บุคคลทั่วไป
(ร่าง)กำหนดการ
เรียนเชิญบุคคลทั่วไป และมวลสมาชิก
ร่วมสัมมนา kara-soft ครั้งที่ 3

3. คณะกรรมการจัดงานฝ่ายต่างๆ

3.1 ฝ่ายอาคารสถานที่
กุ้งดีโฟร์ดี, เสธ.รุณ

3.2 ฝ่ายต้อนรับและดูแลเรื่องอาหารการกิน
เสธ.รุณ, บริรักษ์

3.3 ฝ่ายหาสปอนเซอร์เป็นของรางวัล
กุ้งดีโฟร์ดี, บ้านเก๋มิวสิค

3.4 ฝ่ายจัดหาของชำร่วยที่จะมอบให้สมาชิกที่ลงเบียน
หนุ่มเมืองลำดวน, นายยอชช์

3.5 ฝ่ายจัดทำเสื้องานสัมมนา
คุณชายเสรี, กุ้งดีโฟร์ดี

3.6 ฝ่ายเครื่องเสียง และอุปกรณ์จัดแสดงโปรแกรม
กุ้งดีโฟร์ดี, sukhopol, พิมพ์ชนก, เสธ.รุณ[/size]

** เรื่องคณะจัดงานนี้ ขอความกรุณาให้ช่วยกันเข้ามาให้ความเห็น แก้ไขเพิ่มเติมนะครับ โดยเฉพาะพี่น้องทางใต้ที่จะกรุณาช่วยกันรับแบ่งงาน
ฝ่ายสถานที่ เครื่องเสียง อุปกรณ์น่าจะเป็นกรรมการชุดเดียวกัน แล้วก็เพิ่มกรรมการประชาสัมพันธ์ไปด้วยก็น่าจะดีหรือเปล่าค่ะ
สำหรับของชำร่วยที่ให้ผู้ลงทะเบียนน่าจะเป็นคู่มือรวบรวมประเภทปัญหา การตอบคำถามที่ผ่านมาหรือผลการจัดสัมมนาในครั้งที่ผ่านมามีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้าง แค่แสดงความคิดนะค่ะ ;) ;) :thank2:

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :D :happy: ไม่เป็นไรครับ เรื่องสถานที่กับเครื่องเสียง เปรียบแล้วก็เหมือนๆเป็นทีมเดียวกันครับ  :D :happy:

bula

:D :happy: ไม่เป็นไรครับ เรื่องสถานที่กับเครื่องเสียง เปรียบแล้วก็เหมือนๆเป็นทีมเดียวกันครับ  :D :happy:
ก้อคิดแบบนั้นเหมือนกันค่ะ แต่ไงก็ขอให้มีผู้รับผิดแล้วก็รับชอบอย่างชัดเจนนะค่ะ เดี๋ยวใกล้ ๆ ถึงวันแล้วจะฉุกละหุกกันไปหมด ;D ;D ;D
ประสบการณ์จากการจัดสัมมนาที่ผ่านมามีอะไรที่ต้องปรับปรุงหรือต่อยอดให้ดีกว่าเดิมคิดว่าคงมีเหมือนกันค่ะ

• คณะก่อการ
ก้อคิดแบบนั้นเหมือนกันค่ะ แต่ไงก็ขอให้มีผู้รับผิดแล้วก็รับชอบอย่างชัดเจนนะค่ะ เดี๋ยวใกล้ ๆ ถึงวันแล้วจะฉุกละหุกกันไปหมด ;D ;D ;D
ประสบการณ์จากการจัดสัมมนาที่ผ่านมามีอะไรที่ต้องปรับปรุงหรือต่อยอดให้ดีกว่าเดิมคิดว่าคงมีเหมือนกันค่ะ

:happy: :D ครับ แล้วจองตั๋วละยังล่ะ  :happy: :D

ออฟไลน์ อ๊อด ลำพูน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#> 740EB29E

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ยังครับ :o^: :o^:
ครือกัน ผมนั่งเครื่องบินไม่เป็น ใครก็ได้ช่วยสอนหน่อย เค้าขายตั๋วบนเครื่องมั๊ย โหลยาดองจะเอาไปยังงัย เวลาเข้าไปขี้ที่ห้องสุขา มันไม่หล่นลงหลังคาบ้านใครเหรอ มีตั๋วลดราคาผู้สูงวัยปะ รถไฟยังมีขบวนฟรีเลย แล้วเครื่องบินจะมีมั่งมั๊ย โอ๊ยปวดหัว

bula

:happy: :D ครับ แล้วจองตั๋วละยังล่ะ  :happy: :D
เรียบร้อยค่ะ ถ้าเลื่อนวันสัมมนาก็ยืนยันจะไปเหมือนเดิม..อิอิอิ ;D ;D

จองให้ก็ได้นะคะ ราคาถูกมาก ๆ เลยช่วงนี้ อุดร-หาดใหญ่ ไปกลับแค่ 4,990 ค่ะ

ครือกัน ผมนั่งเครื่องบินไม่เป็น ใครก็ได้ช่วยสอนหน่อย เค้าขายตั๋วบนเครื่องมั๊ย โหลยาดองจะเอาไปยังงัย เวลาเข้าไปขี้ที่ห้องสุขา มันไม่หล่นลงหลังคาบ้านใครเหรอ มีตั๋วลดราคาผู้สูงวัยปะ รถไฟยังมีขบวนฟรีเลย แล้วเครื่องบินจะมีมั่งมั๊ย โอ๊ยปวดหัว
อ้าว...ป๋าเราเป็นผู้สูงอายุแล้วเหรอ..นี่มองยังไงก็ยังหนุ่ม ๆ สัก 30 กว่า ๆ เองค่ะ ;D ;D ;D เตะปีบก็ยังดังอยู่ไม่ใช่เหรอ...อิอิอ

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
แล้วจะถึงวันสำคัญแล้ว วัว หนึ่งตัว หมูหนึ่งตัว แตงกวา หนึ่งค้นรถ สะตอ ลูกเหลี๋ยง ลูกเนียง พร้อมหรือยัง คั่วกลิ้ง อย่างเดียว  :th2: :th2: :th2: :th2: :th2:

ppl

จองตั๋วเครื่องบินผ่าน http://www5.airasia.com/site/th/home.jsp://booking.airasia.com วันนี้ ราคาค่าตั๋วไปกลับ  เบ็ตเสร็จ 2000 บาท  มีทอน 2.02 บาท

bula

จองตั๋วเครื่องบินผ่าน http://www5.airasia.com/site/th/home.jsp://booking.airasia.com วันนี้ ราคาค่าตั๋วไปกลับ  เบ็ตเสร็จ 2000 บาท  มีทอน 2.02 บาท

แล้วคุณแป้งคนสวยจองหรือยังค่ะ เราจองแล้วไม่ได้ทอน 2.02 บาทหรอกนะ แต่ได้จ่ายเพิ่ม 116.98 บาทจ้า

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
แล้วคุณแป้งคนสวยจองหรือยังค่ะ เราจองแล้วไม่ได้ทอน 2.02 บาทหรอกนะ แต่ได้จ่ายเพิ่ม 116.98 บาทจ้า
คนเหงา...จองแล้วเหรอ...อ่านประกิต...ไม่ค่อยออกครับ...เข้าไปงงครับ ;D ;D ;D

bula

คนเหงา...จองแล้วเหรอ...อ่านประกิต...ไม่ค่อยออกครับ...เข้าไปงงครับ ;D ;D ;D
จองเรียบร้อยค่ะ จากอุดร หาดใหญ่ ไปกลับ 4568.98 บาทค่ะ
จองง่าย ๆ ไม่ยากค่ะ แต่ก็ใช่เวลาจองเป็นชั่วโมงเหมือนกัน เพราะจองผ่านอินเตอร์เน็ทจะถูกกว่าจองที่หน้าเคาน์เตอรครึ่งต่อครึ่งค่ะ

ออฟไลน์ มานพ

• ผู้ดูแลระบบ
  • 9664E44E,11D88A55,7C1132A8
นอนหลับทับสิทธิ์ได้ไหม ช่วงนี้ยุ่งแต่เรื่องบ้าน  ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 เมษายน 2010, 22:08:35 น. โดย มานพ »

ออนไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
จองเรียบร้อยค่ะ จากอุดร หาดใหญ่ ไปกลับ 4568.98 บาทค่ะ
จองง่าย ๆ ไม่ยากค่ะ แต่ก็ใช่เวลาจองเป็นชั่วโมงเหมือนกัน เพราะจองผ่านอินเตอร์เน็ทจะถูกกว่าจองที่หน้าเคาน์เตอรครึ่งต่อครึ่งค่ะ

ลองเช็คดูแล้วเหมือนกัน 4พัน ทอน 5 บาท

แต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลย :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

• คณะก่อการ
:happy: :D จองได้แล้วครับพี่อ๊อด หรือไม่ก็ควบน้องแจ๊ส ลงมาเลยครับพี่  :D :happy:

• คณะก่อการ
แล้วจะถึงวันสำคัญแล้ว วัว หนึ่งตัว หมูหนึ่งตัว แตงกวา หนึ่งค้นรถ สะตอ ลูกเหลี๋ยง ลูกเนียง พร้อมหรือยัง คั่วกลิ้ง อย่างเดียว  :th2: :th2: :th2: :th2: :th2:

:happy: :D :cheer: คั่วกลิ้งนี่สุดยอด หรอยอย่างแรง.....  :D :happy: :happy:

• คณะก่อการ
ลองเช็คดูแล้วเหมือนกัน 4พัน ทอน 5 บาท

แต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลย :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

:o^: :o^: ผมตัดสินใจให้แล้วครับพี่ยอด ว่าต้องมาให้ได้ครับ งานสำคัญเลื่อนเลยครับ อิอิ  :D :happy:

ออนไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
:o^: :o^: ผมตัดสินใจให้แล้วครับพี่ยอด ว่าต้องมาให้ได้ครับ งานสำคัญเลื่อนเลยครับ อิอิ  :D :happy:

เดี๋ยวจะพยายามให้ถึงที่สุดก่อนนะครับ ;D

• คณะก่อการ
เดี๋ยวจะพยายามให้ถึงที่สุดก่อนนะครับ ;D

:D :happy: ขอบคุณมากครับพี่ยอด  :love2: :love2: :love2:

ออฟไลน์ อ๊อด ลำพูน

• คณะก่อการ
  • ระดับ 5
  • HL#> 740EB29E
จองให้ก็ได้นะคะ ราคาถูกมาก ๆ เลยช่วงนี้ อุดร-หาดใหญ่ ไปกลับแค่ 4,990 ค่ะ

ขอบคุณครับพี่คนสวย อิ อิ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะครับ

:happy: :D จองได้แล้วครับพี่อ๊อด หรือไม่ก็ควบน้องแจ๊ส ลงมาเลยครับพี่  :D :happy:

เดี๋ยวนี้ขับรถไม่ค่อยแข็งแล้วครับ :zzz: คิดว่าอาจจะนั่งรถไฟไปครับ ถ้าไม่มีเหตุอะไรก็ไปแน่ครับ
 :o^:

ppl

;Dยังไม่ได้จองค่ะ   รอจองช่วงหลังเที่ยงคืน เค้าจะมีโปรโมชั่น ลดราคาลงมาอีก ราคาจะถูกมากๆ(ถูกกว่านั่งรถทัวร์)
แต่ต้องเป็นสมาชิกเท่านั้น ใครสนใจ ติดต่อแป้งได้ค่ะ เดี๋ยวจองให้
เพราะงานนี้ แป้งคงไม่ได้ใช้สิทธิ์ ...........เพราะ........แป้งจะไปรถตู้    ฟรี ;D ;D ;D

• **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
:happy: :D :cheer: คั่วกลิ้งนี่สุดยอด หรอยอย่างแรง.....  :D :happy: :happy:
อย่าเผ็ดมาเน้อ เดี๋ยวผมกินไม่ได้

• **
;Dยังไม่ได้จองค่ะ   รอจองช่วงหลังเที่ยงคืน เค้าจะมีโปรโมชั่น ลดราคาลงมาอีก ราคาจะถูกมากๆ(ถูกกว่านั่งรถทัวร์)
แต่ต้องเป็นสมาชิกเท่านั้น ใครสนใจ ติดต่อแป้งได้ค่ะ เดี๋ยวจองให้
เพราะงานนี้ แป้งคงไม่ได้ใช้สิทธิ์ ...........เพราะ........แป้งจะไปรถตู้    ฟรี ;D ;D ;D
มีรถตู้ฟรี ด้วยหรือครับ จะลดน้ำหนักทันหรือเปล่าน้อ น้ำหนักมากกลัวเขาไม่ให้ไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 เมษายน 2010, 20:52:19 น. โดย ขลุ่ย »