ผู้เขียน หัวข้อ: อยากซื้อ แต่อยากได้เสียงที่ดีที่สุดมีมั๊ยครับ  (อ่าน 7126 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขลุ่ย

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#740DB29C @ 6C8A4886 เจ้าอาวาส
Re: อยากซื้อ แต่อยากได้เสียงที่ดีที่สุดมีมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: วันที่ 7 กรกฎาคม 2011, 15:11:51 น. »
มีหลายท่านครับ ที่ทำ SF

ปี้อ๊อด..ลำปาง ลำพูน..(ตัวใหม่เสร็จหรือยังวุ้ย) , พี่บั๊ค อัมพวา , ป.เปี๊ยก..ศรีราชา , วิชัย คนธรรพ์ ,น้าหมอนพ ฯ...และอีกเยอะแยะ
แต่ละท่านก็มี SF ดี ๆ แนวของตัวเอง ซึ่งน่าจะเป็นการดี (แต่ทำไม่ได้ ;D :no_ok:) คือเราชอบส่วนไหนของท่านไดก็ดึงเอามาแล้วเอามารวมกัน
ก็จะได้ SF ยำ..ที่ถูกใจเรามากที่สุดแน่นอน... :th1:

สุดท้าย..ถ้าลองฟังของทุกท่าน...ข้างบน..แล้วยังไม่ถูกใจ...มีอีกวิธีัครับ..

คือต้องทำเอาเอง :hap3:

ผมคิดว่าหลาย ๆ ท่านที่ทำก็คิดแบบเดียวกันนี่แหละครับ..จึงมี SF หลายหลาก..ให้เลือกตามความชอบ :love2:
ซื้อซ๊ะทุกตัว เลย แล้วเอามาเปิดฟังตัวไหนดีเอาไว้ใช้ เพราะหลากหลาย แนว หลากหลายหู ตรงนี้จะให้คำตอบลำบาก ครับ

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
Re: อยากซื้อ แต่อยากได้เสียงที่ดีที่สุดมีมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: วันที่ 7 กรกฎาคม 2011, 18:08:46 น. »
ด่วนมากๆๆๆครับ   ;D

http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=51882.0

ออฟไลน์ สองไม้ไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#5D00951C (MP)
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: วันที่ 7 กรกฎาคม 2011, 19:10:16 น. »
หาเมีย..ที่ทั้งสวย เอ๊าะและรวย? ในเวลาเดียวกันได้ไหม! :hit: