ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือค่ะ เพิ่งซื้อมิกซ์ P.audio PM16fx มา แต่ปรับไม่ถูกเลยค่ะ  (อ่าน 1639 ครั้ง)

Soundmania

• บุคคลทั่วไป
รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำการปรับมิกซ์ P.audio PM16fx ด้วยค่ะ พยายามปรับเสียงเอคโค่ของเสียงร้อง แต่ไม่ดีเลยค่ะ พยายามปรับที่ปุ่มที่เป็นตัวเลขดิจิตอล ซึ่งคิดว่าน่าจะเป็นเอฟเฟกซ์ ตอนปรับก็ดูโอเค แต่พอร้องกับดนตรีเสียงไม่ดีเลยค่ะ ซาวด์ของเสียงเพลงก็ไม่ค่อยดีค่ะ ไม่ทราบว่าจะทำอย่างไรดี รบกวนแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ คนเมืองลพ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • HL#4C8B3634 (X-men)