ผู้เขียน หัวข้อ: ครูภูมิช่วยด้วยครับ  (อ่าน 1770 ครั้ง)

jomsexygirl

• บุคคลทั่วไป
ครูภูมิช่วยด้วยครับ
« เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2009, 16:29:09 น. »
ใช้ project kru poom 15 ch เวลาเล่นเพลง บุษบา โมเดิร์นด็อกแล้วไม่มีเสียง guitar ตอนแรกเล่นกับ nick

ออฟไลน์ sriAROON

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • อย่าเลื่อยขี้เลื่อย
Re: ครูภูมิช่วยด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2009, 16:38:49 น. »
ใช้ project kru poom 15 ch เวลาเล่นเพลง บุษบา โมเดิร์นด็อกแล้วไม่มีเสียง guitar ตอนแรกเล่นกับ nick
และยังเป็นกับ..เพลง hotel California เวอร์ชั่นเดิม + เพลงคิดถึง - หรั่ง + อีกหลายเพลงจำไม่ได้  เพราะ  nick หรือโปรแกรมคาราโอเกะตัวอื่น (ยกเว้น Xtreme)  มันไม่มี feature GM Reset ครับ เพราะเวลาเล่น sonar ต้องเซ็ตค่า MIDI Reset ไว้ที่ GM Reset ครับ  ผมเคยลองมาแล้วหลายโปรแกรมมากเท่าที่หามาได้
แต่ถ้าไม่คิดไรมาก ก็ไม่เป็นไร มีไม่กี่เพลงหรอกครับที่ไม่ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 มกราคม 2009, 17:11:51 น. โดย เสธ.รุณ »

poom

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 มกราคม 2009, 20:45:33 น. »

ตามที่ เสธ. กล่าวไว้ ถูกต้องแล้วครับ

TKT131

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 12 มกราคม 2009, 11:32:14 น. »
และยังเป็นกับ..เพลง hotel California เวอร์ชั่นเดิม + เพลงคิดถึง - หรั่ง + อีกหลายเพลงจำไม่ได้ 

ยืนยันอย่างท่าน เสธ. อีกคนครับ

แถมให้อีเพลงครับ สร้างฝันด้วยกันบ่ 

ก็อีหลายเพลงเหมื่อนกันครับ ส่วนมากเสียงกีต้าร์ Jazz ไม่ออกครับ