ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ VST แต่เปลี่ยน Key เสียงไม่เปลี่ยน  (อ่าน 2141 ครั้ง)

MR.AUN

• บุคคลทั่วไป
ใช้ VST แต่เปลี่ยน Key เสียงไม่เปลี่ยน
« เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2007, 15:56:42 น. »
ไม่รู้เป็นเพราะอะไรครับ  ใช้ VST ได้ตามปกติ แต่ เวลากดเปลี่ยน key เสียงไม่เปลี่ยน ครับผม เพื่อนๆพี่ๆสมาชิก ที่เคยเจอปัญหานี้ช่วย ด้วยครับ   ผมคิดว่า Vst  เสียงธรรมชาติดีครับแต่ ถ้าปรับ เสียง สแนร์ได้ ผมว่ายิ่งดีมากเลยครับ  หากสามารถปรับเสียงได้ ก็ช่วยแนะนำทีน่ะครับ จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง แต่ปัจจุบันผมไม่ได้ใช้ sound font ถ้าหาก เพื่อนๆพี่ๆสมาชิก มีsound font ที่เสียงดี ยังไงก็ขอด้วยน่ะครับ  จากน้องใหม่ MR.AUN  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ขอชอลอ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HLno. 96E63ADF / 8D001112 (xmen)
Re: ใช้ VST แต่เปลี่ยน Key เสียงไม่เปลี่ยน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 23 มิถุนายน 2007, 16:27:12 น. »
player tune....

:)