ผู้เขียน หัวข้อ: แจก Soundfont ป่นพิณ ไลฟ์โชว์ Part III สำหรับผู้เข้าร่วมงานวันที่ 13 ที่ระยอง และ...  (อ่าน 16155 ครั้ง)

winit

• บุคคลทั่วไป
เป็นตัวก่อนหน้าครับ...

ตัว......งานวันเกิดเมีย.....ใช่ไม๊ครับ ;D

ออฟไลน์ ไผ่

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
เป็นตัวก่อนหน้าครับ...
น่าจะพิเศษกว่านั้นนะครับ อ.ศิลปินฯ
เพราะตัวนี้ยังไงก็แจกในเวบไปแล้ว  :happy:

tukae

ตัว......งานวันเกิดเมีย.....ใช่ไม๊ครับ ;D

ใช่ครับป๋า...

น่าจะพิเศษกว่านั้นนะครับ อ.ศิลปินฯ
เพราะตัวนี้ยังไงก็แจกในเวบไปแล้ว  :happy:

เป็นตัวที่ภูมิใจมาก ๆ ครับ... งานผู้ใหญ่ ลีลาศ ผมใช้ตัวนี้เล่นครับ...

ออฟไลน์ เลิศพล

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#5CA2FA96
1-3 ว่าไปกันเยอะแล้ว และใช้สิทธิข้อ 4 ลูกค้าจานย์ไก่ ขอรับ  :thank1: :thank2:

ขอบคุณนะคร้าบ ....

แหง่ว...

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
ต้องไปรับระหัสวันงานใช่ไหมครับว้าอีกหลายวันผมมีชื่อวันสัมนาที่ระยองนะหน้าจะส่งก่อน..รอได้ม่ายเป็นไรครับ

tukae

1-3 ว่าไปกันเยอะแล้ว และใช้สิทธิข้อ 4 ลูกค้าจานย์ไก่ ขอรับ  :thank1: :thank2:
ขอบคุณนะคร้าบ ....
แหง่ว...

ต้องไปรับระหัสวันงานใช่ไหมครับว้าอีกหลายวันผมมีชื่อวันสัมนาที่ระยองนะหน้าจะส่งก่อน..รอได้ม่ายเป็นไรครับ

ขอรหัส ป๋าเสรี เลยครับ..อิ ๆ อ้อนซักหน่อย ได้ 100 % เพราะพี่เสรีเพิ่นใจดีครับ... ไม่ต้องรอครับรับ pass ได้เลย..

• ระดับ 5
  • *
ขอรหัส ป๋าเสรี เลยครับ..อิ ๆ อ้อนซักหน่อย ได้ 100 % เพราะพี่เสรีเพิ่นใจดีครับ... ไม่ต้องรอครับรับ pass ได้เลย..

ขอบคุณพี่ศิลปินมากๆครับที่ชี้แนะ...ป๋าเสรีใจดี้ใจดีให้นะป๋านะนะป๋าจ๋าอ้อนแล้วนะเนี่ยป๋าขอพาสหน่อยนะป๋าเสรี

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
เล็กดี  รสโต  ได้ใจ   :happy: :happy: :happy:

ออฟไลน์ โต ระยอง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#7484B607
โหลดไว้แล้วครับ รอรับรหัสผ่าน

tukae

โหลดไว้แล้วครับ รอรับรหัสผ่าน

รออีกหน่อยครับ พี่เสรี.. สงสัยกำลังเดินทางกลับบ้านครับ... แต่ถ้าใจร้อนก็กริ๊งกร๊างหาท่านชายเสรีเลยครับ เบอร์อยู่ใต้ลายเซ็นต์ ครับผม

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
ไก่  อันนี้พี่ตุ้มมีแล้วใช่ไม๊ครับ :cheer1: :thank1:

ออฟไลน์ วิชัยคนธรรพ์

• *
  • 740F32AE
ไม่เอาจะเอา 24 bit  :D :devil:

tukae

ไก่  อันนี้พี่ตุ้มมีแล้วใช่ไม๊ครับ :cheer1: :thank1:

พี่ตุ้มมีแล้วครับ... ของแท้ ๆ ต้นฉบับเลยครับ...

tukae

ไม่เอาจะเอา 24 bit  :D :devil:

มีเด็ดกว่านี้อีก...เดี๋ยววันศุกร์จะฝากพี่เสรีไปเด้อ...

• **
ขอบคุณอาจารย์ไก่ แต่เห็น 79 mb เข่าอ่อน สงสัยเฝ้าฟ้อนกลัวทั้งคืน  เนตโค-ตะ-ระ-เต่ามีช่องอื่นถ่ายทอดอื่นหรือเปล่าครับ...

ไม่งั้นต้องวันเสาร์ เงียบ ๆ คนเดียว

ด้วยความเคารพ

:thank1:

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
ขอบคุณอาจารย์ไก่ แต่เห็น 79 mb เข่าอ่อน สงสัยเฝ้าฟ้อนกลัวทั้งคืน  เนตโค-ตะ-ระ-เต่ามีช่องอื่นถ่ายทอดอื่นหรือเปล่าครับ...

ไม่งั้นต้องวันเสาร์ เงียบ ๆ คนเดียว

ด้วยความเคารพ

:thank1:

ถ้าได้มากรุงเทพพรุงนี้มาเอากับผมก็ได้ครับ ที่ กฟผ

แต่ถ้าไม่ได้มาจะฝาก ป้อมไปให้

• **
เรียน จารย์เสรี....

เรื่องอื่นไม่กัว กัวเป่า L ก ฮ ติดเสาร์ อาทิตย์ อย่างยาว.... :fireting2:

ออฟไลน์ โจ้ เด็กพะเยา

• ระดับ 5
  • *
  • HL#6484B607(โดนขโมย) 7662DAEC (ซื้อใหม่)
 :thank1: :thank2:ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men

เรื่องอื่นไม่กัว กัวเป่า L ก ฮ ติดเสาร์ อาทิตย์ อย่างยาว.... :fireting2:

มากะตำรวจ ยังต้องกลัวอีกเหรอครับ  อิอิ

ออฟไลน์ หนุ่มนคร

• ระดับ 3
  • *
  • 86E02D61 [แจนนี/แอวดีมิวสิก] ,5E65CE72
ขอด้วยครับ 
ใช้สิทธิ์ ตามข้อ 2 และ 3 เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ เอ็กซ์ตร้ามิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • HL#6D219857 ซื้อมากับท่านชายอ่ำ ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี ธันวา

• ระดับ 5
  • *
  • 5CA0FA86
ขอใช้สิทธิ์ตามข้อ2และข้อ3ด้วยคนครับ..ขอบคุณมากๆๆๆ...

• ระดับ 5
  • *

อ้าวกัวอารายมีคนขอได้ม่ายใช่หรอ

ออฟไลน์ ไมค์ลอย

• ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0406C5 นิมิตใหม่
Re: แจก Soundfont ป่นพิณ ไลฟ์โชว์ Part III สำหรับผู้เข้าร่Ū
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: วันที่ 5 มิถุนายน 2009, 10:05:22 น. »
  ได้รับ Password แล้วครับ
รอชื่นชมเย็นนี้ครับ...(ไม่ต้องใช้คำว่าทดสอบครับ ระดับนี้แล้วต้องเรียกชื่นชม ขนาด อ.ศิลปินหน้าวัด  ยังภูมิใจต้วนี้เลย )

ขอบคุณ ท่าน อ.ศิลปินหน้าวัด และ ท่านชายเสรี อีกครั้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 5 มิถุนายน 2009, 10:10:49 น. โดย ไมค์ลอย »

ออฟไลน์ eXBoy

• ระดับ 1
  • *
  • HL#54A07AB9
ขอใช้สิทธิ์ ตามข้อ 2 และ 3 เหมือนกันครับ  ขอบคุณมากครับ :happy: :D :th2: