ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับมี eXtremeของแท้ใช้แล้ว ท่านใดมีเทคนิคเทพๆบอกด้วย  (อ่าน 1962 ครั้ง)

okeman

• บุคคลทั่วไป
 มีของแท้ใช้แล้วครับ HL:5D1C950A ซื้อผ่านทางท่านอนันตชัย 2009 ขอขอบคุณท่านมากครับที่ได้ให้คำชี้แนะมากมาย
ตอนนี้อยากได้เทคนิคลูกเล่นต่างๆท่านใดรู้ช่วยชี้แนะด้วยครับแบบว่ามือใหม่ครับ

ออฟไลน์ ชัย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#No 7C8644D1
Re: มือใหม่ครับมี eXtremeของแท้ใช้แล้ว ท่านใดมีเทคนิคเทพๆบอกด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2009, 10:23:01 น. »
ยินดีครับท่าน  เทคนิคทุกอย่างอยู่ในนี้หมดแล้วครับ  ค่อยๆเก็บเอาทีละนิดทีละน้อย สิ่งไหนไม่เข้าใจก็ถามครับ ที่นี่ คือ คำตอบ ทุกอย่าง  ใจดีทุกคนครับ สำหรับพี่น้องเรา :cheer:

somjainuk74

• บุคคลทั่วไป
Re: มือใหม่ครับมี eXtremeของแท้ใช้แล้ว ท่านใดมีเทคนิคเทพๆบอกด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2009, 10:32:42 น. »
ยินดีด้วยครับ
คลิกที่ :fireting2: ใต้ล่างนี้