ผู้เขียน หัวข้อ: กดEnterแล้วเพลงไม่เล่นทำอย่างไรครับ วานท่านผู้รู้ช่วยผมด้วยครับ  (อ่าน 11565 ครั้ง)

jack_1

• บุคคลทั่วไป
 กดEnterแล้วเพลงไม่เล่นทำอย่างไรครับ  คือ เวลาเล่นไฟล์AVIแล้วกดEnterเพลงมันไม่เล่น  แต่ถ้าเป็น Midi  มันก็เล่นปกติครับ  ผมจะทำอย่างไรดีครับช่วยผมด้วยครับ:thank1: :flower: :thank1:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
โปรแกรมอะไรครับ..
ใช้ add song file หรือเรียกจากรายการเพลงที่ Lister ปกติ

somjainuk74

กดEnterแล้วเพลงไม่เล่นทำอย่างไรครับ  คือ เวลาเล่นไฟล์AVIแล้วกดEnterเพลงมันไม่เล่น  แต่ถ้าเป็น Midi  มันก็เล่นปกติครับ  ผมจะทำอย่างไรดีครับช่วยผมด้วยครับ:thank1: :flower: :thank1:
คลิกใต้กระทู้นี้ที่มีรูป :fireting2:
ไปทบทวนดูครับ

ออฟไลน์ ป.เปี๊ยก บางปู

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#3C0706CA,4FE2F5DF (หนุ่มเมืองลำดวน)
ถ้าใช้ Xtreme Karaoke โหลดตัวนี้ไปลงก่อนครับ ถ้ายังไม่ได้ลง Driver VGA ใหม่ต้องตรงรุ่นเท่านั้นครับ อีกอย่างครับ เช็ค Drirectory ที่เก็บเพลงให้ตรงด้วยนะครับ

http://www.upload-thai.com/download.php?id...3a5c117c4dee8c0

jack_1

ขอบพระคุณครับ  จะลองทำดู :thank1: :th2: