ผู้เขียน หัวข้อ: จำเป็นใหมครับต้องใช้โปรแกรม..  (อ่าน 2308 ครั้ง)

ก๊อต

• บุคคลทั่วไป
จำเป็นใหมครับต้องใช้โปรแกรม..
« เมื่อ: วันที่ 6 กันยายน 2007, 23:29:13 น. »
จำเป็นใหมครับต้องใช้โปรแกรมคู่กับการ์ดซาวด์ รุ่น sb0220 ของCT

poom

Re: จำเป็นใหมครับต้องใช้โปรแกรม..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 6 กันยายน 2007, 23:46:11 น. »
จำเป็นใหมครับต้องใช้โปรแกรมคู่กับการ์ดซาวด์ รุ่น sb0220 ของCT

;D ไม่จำเป็นครับ ถ้าท่านพอใจในคุณภาพเสียงของเครื่องคอม+Sound ที่ท่านมีอยู่
 ;D ผมมีทั้งที่ใช้ ซาวน์ออนบอร์ด (โน๊ตบุค) ผมก็ว่าเล่นได้เสียงหนักแน่น (คาราฯ เอ็กทรีม)
และเครื่องตั้งโต๊ะใช้ การ์ดซาวด์ รุ่น ....
sb0220
SB0100
SB0060
......
.......ที่เขาขายกันเรื่อย ๆ

;D ลองมาหลายรุ่น ตามกระแสนิยม
 ;D ตอนนี้หยุดแล้วครับ เพราะผมพอใจ คุณภาพเสียงของเครื่องคอม+Sound ที่มีอยู่ขณะนี้

ออฟไลน์ หนุ่มนากระแซง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#440A06D6 (Xmen)
Re: จำเป็นใหมครับต้องใช้โปรแกรม..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 6 กันยายน 2007, 23:52:18 น. »
;D ลองมาหลายรุ่น ตามกระแสนิยม
 ;D ตอนนี้หยุดแล้วครับ เพราะผมพอใจ คุณภาพเสียงของเครื่องคอม+Sound ที่มีอยู่ขณะนี้

อ่ะน่ะ แหม..... อิจฉาคนมี Core 2 กับ Ram 4 GB. ใช้จังเลย เล่น VSTi มันก็รื่นสิครับครู   ;D

poom

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 7 กันยายน 2007, 00:33:54 น. »
อ่ะน่ะ แหม..... อิจฉาคนมี Core 2 กับ Ram 4 GB. ใช้จังเลย เล่น VSTi มันก็รื่นสิครับครู   ;D

;D มีใช้ที่ วท. แต่ที่ บ. ก็เก่าเหมือนเดิม สะดุด