ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ครับ หากนำไฟล์ midi ของextreme ไปใส่ใน all in one ได้หรือไม่ครับ  (อ่าน 3371 ครั้ง)

caiball

• บุคคลทั่วไป
พอดีผมมีคอมสองเครื่อง ใส่เครื่องละโปรแกรม เครื่อง  all in one เจ๊ง เลยลงโปรแกรมใหม่ แต่เพลงไม่อัพเดรต เลยลอง copy midi จาก xtreme มาวางทับ ปรากฏว่าเครื่องนิ่ง ข้อมูลไม่ถ่ายเท จึงอยากถามท่านผู้รู้ว่า ไฟล์เพลงทั้งสองโปรแกรมใช้ร่วมกันได้หรือไม่ ถ้าได้มีวิธีอัพแบบไหน ขอวอนตอบมือใหม่ด้วยนะครับท่านผู้รู้ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พ.พล

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 3C0542C6, 4A95C3D5 [x-men]
Re: มือใหม่ครับ หากนำไฟล์ midi ของextreme ไปใส่ใน all in one ได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2010, 09:03:38 น. »
ถ้าเป็นไฟล์แบบ NCN (3 ไฟล์: Song, Cursor, Lyrics) สามารถใช้ด้วยกันได้ครับ..

แต่ถ้าเป็น EMK, EMZ, XMK, XMKC ไม่สามารถใช้ได้ครับ..

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
Re: มือใหม่ครับ หากนำไฟล์ midi ของextreme ไปใส่ใน all in one ได้หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 9 สิงหาคม 2010, 09:55:44 น. »
ใส่หมายเลข HL ใต้ชื่อด้วยครับ เพื่อสิทธิประโยชน์ของท่านเองครับ.... :thank1: