ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกเสียง....งานแสดงมุทิตาจิตและเกษียณอายุราชการ ณ โรงแรมราชพฤกษ์ พิษณุโลก  (อ่าน 18826 ครั้ง)

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#5490A920   (x-men)
ตั้งกระทู้ไว้ก่อน.........หากสมาชิกให้ความสนใจพอสมควรแก่การอัพขึ้นเวป  ก็จะทยอยนำลงมาให้ฟังและโหลดไปเก็บไว้บูชาครับ
ไม่ครบทุกท่านที่ขึ้นเวทีมอบเสียงเพลงแด่เพื่อนสมาชิกน๊ะครับ   เพราะว่ากว่าจะหาสายสัญญานได้  ก็เข้าไปครึ่งงาน
เอาไปก่อนหนึ่งเพลงครับ แม้จะเป็นสองเพลงสุดท้ายของงาน   แต่เอามาให้ฟังก่อนเพื่อเรียกไทยมุง

ร้องโดยน้องเล็ก Batgirl  นักร้องมากคุณภาพ  ภายใต้สังกัด  ฺBatman  HD  Movies
บันทึกด้วยโปรแกรม  Super mp3 reccorder professional   ผ่านช่องไลน์อินในซาวด์ออนบอร์ด  ของโน๊ตบุ๊คถูกๆ

[flash=400,100]http://www.4shared.com/embed/412078458/d10dc0ff[/flash]

ออฟไลน์ กระต่ายน้อย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#551D9538

ออฟไลน์ ไข่มุกมิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • 47E7F9F9 มิตรแท้ทีม
แจ่ม แจ๋ว จริง จริง
 :o^: :o^: :o^:

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
มีภาพประกอบการแสดงด้วยไหมครับ รอชมครับผม  ;)

ออฟไลน์ ตุ๊กมิวสิค

• ระดับ 5
  • *
  • HL#8D1C1122 อ.เสริม 4EE3E8D4 ป๋าขลุ่ย 6E66CE78
มีครับ ผู้ใหญ่หินเดี่ยว yamaha คู่แข่งสากโคจร รอสักคู่

นายธินกร สุวรรณไตรย์

• บุคคลทั่วไป
ตั้งกระทู้ไว้ก่อน.........หากสมาชิกให้ความสนใจพอสมควรแก่การอัพขึ้นเวป  ก็จะทยอยนำลงมาให้ฟังและโหลดไปเก็บไว้บูชาครับ
ไม่ครบทุกท่านที่ขึ้นเวทีมอบเสียงเพลงแด่เพื่อนสมาชิกน๊ะครับ   เพราะว่ากว่าจะหาสายสัญญานได้  ก็เข้าไปครึ่งงาน
เอาไปก่อนหนึ่งเพลงครับ แม้จะเป็นสองเพลงสุดท้ายของงาน   แต่เอามาให้ฟังก่อนเพื่อเรียกไทยมุง

ร้องโดยน้องเล็ก Batgirl  นักร้องมากคุณภาพ  ภายใต้สังกัด  ฺBatman  HD  Movies
บันทึกด้วยโปรแกรม  Super mp3 reccorder professional   ผ่านช่องไลน์อินในซาวด์ออนบอร์ด  ของโน๊ตบุ๊คถูกๆ

[flash=400,100]http://www.4shared.com/embed/412078458/d10dc0ff[/flash]

**น้านพครับ ไมค์หอนครับ ปรับ EQ Monitor หน่อยครับ เอาก้าน 4Khz ลงจนหมด แล้วเอา 5Khz ลงตามครึ่งนึง ครับ...อิอิอิ

• คณะก่อการ

**น้านพครับ ไมค์หอนครับ ปรับ EQ Monitor หน่อยครับ เอาก้าน 4Khz ลงจนหมด แล้วเอา 5Khz ลงตามครึ่งนึง ครับ...อิอิอิ

ผมไม่มีส่วนในการควบคุมเสียงครับ   แอบเอาสายมาจุ๊บจาก ช่องเทปเอ้าท์  มาเข้าคอมผม  เพื่อัดเสียงเท่านั้นครับ
ส่วนอีคิว คล๊าค เทคนิกของท่าน อ.เสริม   ไม่กล้าแตะครับ   กลัวมันจะหนักกว่าเก่า

ที่สำเกา  นักร้องยืนร้องหน้าตู้ PS 15 ก่อนจะเดินหลบไปหน้าเวทีในตอนหลังครับ  (คงจะชินกับตู้ซ้อสของป๋าแบท  เพราะมันไม่หอน)

แต่ที่แน่ๆ   งานคืนวันที่ 23 ที่สุพรรณ  ไม่มีหอนสักแอะครับ

มีแต่เห่าไปเรื่อยจนบ้านเกือบแตก

natthaset

มีแต่เสียงของน้อง batgirl เหรอครับน้านพ... :beer:

อุปกรณ์ของ อ.เสริม ชั้นเทพเจงๆ

etphichit

ผมแอบไปดูนิดหนึ่งไม่มี EQ cut ครับผม

• คณะก่อการ
มีแต่เสียงของน้อง batgirl เหรอครับน้านพ... :beer:

มีหลายท่านครับ  ขอเวลาหั่นเป็นต่อนๆก่อน

น้านพเอาที่สุพรรณมาฟังมั่งดิ..

อัพให้แล้วที่บ้าน pcmusicsound.com  แต่สงสัยน้าป้อมไม่ได้เป็นสมาชิก   เอามาฝากที่นี่ก็แล้วกัน
ชุดแรก  ผลงานเพลงที่ร้องโดยหัวหน้าวงหน้าด้านมิวสิค 1  ,2  และ 3  และเลขานุกาลกิณี  สมาคมคนปากหมาแห่ง ปทท.
จากค่าย แกรมม่อย

[flash=400,50]http://www.4shared.com/embed/412086317/421eee0d[/flash]

ออฟไลน์ Nineyod

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
สรุปรถของใครน้านพ ทีแรกผมว่าจะเอารถมาจอดใกล้ๆ
แต่ระยะหลังได้ข่าวยอดมันวิตถารเลยจอดไกลๆดีกว่า... :hap3: :hap5: :party:

อยากฟังเพลงแพ้ใจด้วยน้านพ..

พี่ป้อม ...วอนซะแระ..

ยังเคลียร์กันไม่ลงตัวนะนี่... :mad245:

• คณะบริหาร
  • 4864146E/786AD800 [วิทยา]8008FCC9
ก็เห็นเค้ายิ้มแล้วนิ... :hap3:

ยิ้ม...ซ่อนคัตเตอร์ไว้ข้างหลังดิ...อิอิ :hap3:

• คณะก่อการ
สรุปรถของใครน้านพ ทีแรกผมว่าจะเอารถมาจอดใกล้ๆ
แต่ระยะหลังได้ข่าวยอดมันวิตถารเลยจอดไกลๆดีกว่า... :hap3: :hap5: :party:

อยากฟังเพลงแพ้ใจด้วยน้านพ..

ด้วยคุณธรรมในใจที่ยังมีหลงเหลืออยู่ ผมต้องใช้วิจารณญาณเป็นอย่างมากครับ    ??? ???
เพราะมันอาจสร้างความร้าวฉานในครอบครัวผู้ที่เกี่ยวข้องได้  :cry: :cry: :cry:

แต่ในขณะเดียวกัน  ผมก็คงไม่อาจปฏิเสธการร้องขอจากน้าป้อมและบรรดาสมาชิกได้ครับ   ;D ;D
ด้วยจรรยาบรรณของบุคคลกรทางการแพทย์และสาธารณสุข
งานนี้ไม่บรรยายว่าอะไรคืออะไร  และมีเหตุการณ์อะไรต่อไป   ฟังเพลงและใช้จินตนาการเอาครับว่ามีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นบ้าง
  :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:   

สะใจ  เอ้ย...แพ้ใจ  ;D ;D ;D

[flash=400,30]http://www.4shared.com/embed/412501305/48615cab[/flash]

พี่ป้อม ...วอนซะแระ..

ยังเคลียร์กันไม่ลงตัวนะนี่... :mad245:

ไรกัน ตายอด ไปเยี่ยวใส่ล้อรถ 4x4 เหรอครับ

ด้วยคุณธรรมในใจที่ยังมีหลงเหลืออยู่ ผมต้องใช้วิจารณญาณเป็นอย่างมากครับ    ??? ???
เพราะมันอาจสร้างความร้าวฉานในครอบครัวผู้ที่เกี่ยวข้องได้  :cry: :cry: :cry:

แต่ในขณะเดียวกัน  ผมก็คงไม่อาจปฏิเสธการร้องขอจากน้าป้อมและบรรดาสมาชิกได้ครับ   ;D ;D
ด้วยจรรยาบรรณของบุคคลกรทางการแพทย์และสาธารณสุข
งานนี้ไม่บรรยายว่าอะไรคืออะไร  และมีเหตุการณ์อะไรต่อไป   ฟังเพลงและใช้จินตนาการเอาครับว่ามีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้นบ้าง
  :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: :hap5: :hap5:   

สะใจ  เอ้ย...แพ้ใจ  ;D ;D ;D

[flash=400,30]http://www.4shared.com/embed/412501305/48615cab[/flash]

นึกว่า งานฉลองแต่งงาน ตายอด รึว่าไม่ใช่ เพราะฟังยังไม่ทันจบเพลง

• คณะบริหาร

นึกว่า งานฉลองแต่งงาน ตายอด รึว่าไม่ใช่ เพราะฟังยังไม่ทันจบเพลง

เอ๊า ตานี่ .......

จากที่ฟังเอเค้าก็ร้องมาดีๆไปนำให้เค้าเพี้ยนแล้วไปว่าเค้าอีก
บอกได้คำเดียวเลยว่า สมน้ำหน้า.... :hap3: :hap5: :party:

เราอยู่คณะเดียวกันนะพี่.....

ออฟไลน์ สมบัติซาวด์

• ระดับ 5
  • *
  • สู้จนตัวตาย ดีกว่าตายโดยไม่ได้สู้ 6DD9D9EE
มีหลักฐาน มาให้ดูครับ 

• คณะบริหาร
มีหลักฐาน มาให้ดูครับ 

เอ...น้าบัติถ่ายรูปครอบครัวผมตอนไหนหว่า ... :party:

ออฟไลน์ อ.ชุม สีหมอก

• ระดับ 5
  • *
  • HD#4DE5ACF3(ลูกทุ่งสมใจนึก)

[/quote]
FAMALY MAN ตาร้อนจังเลยเรา :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ กฤษฎานคร

• *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
เอ...น้าบัติถ่ายรูปครอบครัวผมตอนไหนหว่า ... :party:

อ๋อ ..คือ  น้าบัติ   แกขอก็อปไฟล์ จากกล้อง ผมไป (เอาไปหมดเลยด้วย) ....
แกคงกะว่าผมจะเกเรกลับบ้านช้า แล้วรูปจะไม่ขึ้นเว็บหน่ะมั้ง (ซึ่งก้เป็นเช่นนั้นจริง ๆ )     แหะ ๆ...

• คณะบริหาร
อ๋อ ..คือ  น้าบัติ   แกขอก็อปไฟล์ จากกล้อง ผมไป (เอาไปหมดเลยด้วย) ....
แกคงกะว่าผมจะเกเรกลับบ้านช้า แล้วรูปจะไม่ขึ้นเว็บหน่ะมั้ง (ซึ่งก้เป็นเช่นนั้นจริง ๆ )     แหะ ๆ...

อ๋อ... เป็นเช่นนี้นี่เอง

natthaset

รอดูจนเมื่อยแล้วเนี่ย
ที่แท้ป๋าบัติเอาไปนี่เอง :cheer1:

ออฟไลน์ กฤษฎานคร

• *
  • HL#-- 4C9C3998 [หมอโป่งจัดให้]
พี่อ้น...เด้อ..

ออฟไลน์ เพียวเพียวมิวสิค

• ระดับ 3
  • *
  • HL#852C9546 (คุณพาศกร)
ไม่มีน้องๆแด๊นเซ่อร์มาให้ดูบ้างหรอครับ