ผู้เขียน หัวข้อ: มิกเซอร์ YAMAHA รุ่นใหม่น่าสนใจดีนะครับ  (อ่าน 3493 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายเอ

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748A44D7(X-WIN)
มิกเซอร์ YAMAHA รุ่นใหม่น่าสนใจดีนะครับ
« เมื่อ: วันที่ 28 พฤศจิกายน 2010, 00:33:08 น. »
ไปสัมผัสตัวจริงมาที่ นัฐพงษ์ เหมือนรุ่น MG แต่มีอะไรใหม่ๆ เข้ามาน่าสนใจดีครับ...
ลองไปศึกษาดีครับ เป็นรุ่นที่ทำมาเพื่องานสตูดิโอ ด้วย เพราะให้ พอร์ท USB เพื่อบันทึก และเล่นเสียงได้ด้วย... สำหรับงานพีเอ ทำหน้าที่ได้เหมือน รุ่นเก่า MG
แต่อย่างว่านะครับ นี้รุ่นใหม่... อนาคต นี่คือมิกซ์ตัวต่อไปของผมครับ... :th2: :th2: :th2:

รุ่นเล็ก ราคาไม่เกินหมื่น แต่ NPE ตั้งไว้ที่ 11,000 บาท

seetos

• บุคคลทั่วไป
Re: มิกเซอร์ YAMAHA รุ่นใหม่น่าสนใจดีนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 พฤศจิกายน 2010, 00:49:44 น. »
งามแท้หนอน้องนางเอ๋ย  เอาไปไว้ที่สถานีวิทยุจะเป็นยังไงน้อ (แต่ตอนนี้ขอตัดรูปไปแปะไว้ที่ข้างผนังก่อน)