ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ไฟล์เพลง xmk ทั้งหมด ผมต้องทำอย่างไรครับ  (อ่าน 4178 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอ็ดดี้

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • HL## 55E56D58 (MP)
เข้าใจว่าทางทีมงาน xtreme karaoke คงจัดทำเอาไว้แล้วไม่น้อย หากผมอยากจะได้ตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบันทั้งหมด ต้องทำอย่างไรครับ และมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ อนึ่ง หากผมอยากดูรายชื่อเพลง xmk ทั้งหมดก่อนตัดสินใจซื้อ เพื่อดูว่ามีเพลงที่ผมต้องการอยู่กี่มากน้อย ถ้าจะรบกวนส่งมาทาง pm จะเป็นการรบกวนทีมงานมากไปหรือเปล่าครับ ขอขอบคุณครับ

ออนไลน์ Batman

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • 748AAC77,448AB84C,54095318,7660DAE5,97606B15,47C5E
Re: อยากได้ไฟล์เพลง xmk ทั้งหมด ผมต้องทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 6 มีนาคม 2011, 11:28:58 น. »
เข้าใจว่าทางทีมงาน xtreme karaoke คงจัดทำเอาไว้แล้วไม่น้อย หากผมอยากจะได้ตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบันทั้งหมด ต้องทำอย่างไรครับ และมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ อนึ่ง หากผมอยากดูรายชื่อเพลง xmk ทั้งหมดก่อนตัดสินใจซื้อ เพื่อดูว่ามีเพลงที่ผมต้องการอยู่กี่มากน้อย ถ้าจะรบกวนส่งมาทาง pm จะเป็นการรบกวนทีมงานมากไปหรือเปล่าครับ ขอขอบคุณครับ
เชิญครับ มีทุกอย่างที่ท่านอยากรู้
 :thank1:

คลิกดาวน์โหลด XSF-XMK Help!! ได้ที่นี่ครับ >>

ออฟไลน์ เอ็ดดี้

• ลงทะเบียน HL
  • กำเนิดใหม่
  • *
  • HL## 55E56D58 (MP)
Re: อยากได้ไฟล์เพลง xmk ทั้งหมด ผมต้องทำอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 6 มีนาคม 2011, 17:30:09 น. »
 :thank1: ผมขอนำไปปรึกษากับทีมงานก่อนนะครับ ว่า OK ไหม Xtreme karaoke นี่สุดยอดจริง ๆ พัฒนาไม่มีหยุดจนตามไม่ทัน