ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ "Workshop eXtreme Karaoke ชุดเคลื่อนที่เร็ว" ครั้งที่ 1/2554 ที่ศรีสะเกษ  (อ่าน 93000 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กชายไพศาล

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • 96E35CF7,6D291875,56292D0D

ฝากคุณหมอตรวจด้วยครับ อิอิ ผมมาบ่ได้ครับ พลาดโครงการดีๆ  :th2:
น้ำลายแตก  'D

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• *
  • HL740E3299
สัญจร ครั้งที่ 2 อาจเป็นโคราช ดีบ่ครับป๋า...

ดีมาก ๆ เห็นด้วยครับท่าน ตอบแทนตาเดวิด คร้าบบบบ

อยากรู้เรื่องพวกนี้เหมือนกัน เป็นแต่เล่น เรื่องเครื่องเสียงม่ายค่อยจะรู้เรื่องกะเขาเรยยยย

ตอนจัดเรื่องเครื่องเสียงที่ระยอง ก็อยากไป แต่ก็ไปไม่ได้อีก กำ

tukae

• บุคคลทั่วไป
ป้ายจัดการ ปริ้น แล้วครับ

ป้ายแขวนทางเข้า กับ ป้ายฉากเวที เรียบร้อยแล้ว ขอบคุณท่านหัวหน้าผู้บ่าวแนวมาก ๆ ครับ ทีมงานเข้มแข็งจริง ๆ

ฝากคุณหมอตรวจด้วยครับ อิอิ ผมมาบ่ได้ครับ พลาดโครงการดีๆ  :th2:

ทีมงาน เดิ่งเด้อ มิวสิค งวดหน้าคงได้พบกันครับอาจารย์

น้ำลายแตก  'D

สึกจากพระแล้วจั่งสิไปไปลงหนอง หว่านแห กินปลาข่อน เด้อ...

ดีมาก ๆ เห็นด้วยครับท่าน ตอบแทนตาเดวิด คร้าบบบบ

อยากรู้เรื่องพวกนี้เหมือนกัน เป็นแต่เล่น เรื่องเครื่องเสียงม่ายค่อยจะรู้เรื่องกะเขาเรยยยย

ตอนจัดเรื่องเครื่องเสียงที่ระยอง ก็อยากไป แต่ก็ไปไม่ได้อีก กำ

เช่นกันครับอาจารย์ เครื่องเสียงผมก็ขอแค่มีแล้วเสียงดัง ไม่ได้รู้ลึก งานนี้จะได้พี่น้อง Xtreme เรานี่แหละ ช่วยกันแนะนำให้ได้ใช้ประโยชน์สูงสุด ครับ... ไม่มีทฤษฎีวิชาการให้อ้างอิง ไม่มียศฐาบรรดาศักดิ์ มีแต่แนวคิดจากพี่น้องที่ใช้งานจริง มาแนะนำซึ่งกันและกันแบบบ้าน ๆ และรวมกันสร้างเครือข่ายให้แข็งแรง  ครับผม

tukae

09.00 – 11.00 น.      แต่ละกลุ่มสรุปผลการ Workshop และตัวแทนนำเสนอ , ทดสอบ ลำโพงและเพาเวอร์ EUROTECH สนับสนุนโดยท่านหมอบ้านนอกและท่าน Spiderman, จับรางวัลตู้ลำโพง PS12 สนับสนุนโดยท่านสมบัติซาวน์

บัดนี้ อุปกรณ์สำหรับทดสอบจาก EUROTECH มาถึงอุบลเรียบร้อยแล้วครับ  ขอบคุณหมอหนึ่ง หมอโป่ง ที่ให้เกียรติทีมงานและพี่น้องชาว Xtreme ร่วมทำการทดสอบแบบทุกมิติ  ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 28 เมษายน 2011, 14:08:14 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

jack_tpp

อ.ไก่ เรื่องเครื่องดื่มผมได้คุยกับป๋ารงค์แล้วคับให้ท่านนำมาขายที่งานเลยคับ

tukae

อ.ไก่ เรื่องเครื่องดื่มผมได้คุยกับป๋ารงค์แล้วคับให้ท่านนำมาขายที่งานเลยคับ

ขอ ฟรี น้ำแข็ง 1 ถังใหญ่ กับน้ำดื่มแบบแก้วพลาสติค เจาะแล้วดูด ซัก 5 แพ็ค นะครับ ขอบคุณที่สนับสนุนการจัดงานนี้ครับ

tukae

ป้ายแขวน

ป้ายติดหน้าอก

ออฟไลน์ หัวหน้าผู้บ่าวแนว

• ระดับ 3
  • *
  • HL#5DE684A0 ศิลปินหน้าวัด
ขออัพเดท สมาชิกเพิ่ม
1 อ.อรุณศักดฺ วิทยาลัยเทคนิคศรีสะเก๋ษ
2 ทีมงานผักสดโมบาย

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
พี่ไก่มีอะไรให้ผมช่วยได้บ้าง แจ้งได้เลย ไม่ต้องเกรงใจนะครับ
เมื่องานมี้ตติ้งของผม พี่ไก่ก็ช่วยสมนาคุณ SF ตั้งหลายรางวัล
เรื่องมิดี้ที่โทรคุยกัน ผมยินดีมอบให้ ตั้งแต่เริ่มต้นถึง 12-2010
สำหรับสมาชิกที่ใช้ของแท้ มี Hardlock จำนวน 3 รางวัลครับ.

ออฟไลน์ เอื้อศิลป์มิวสิค

• ระดับ 5
  • **
  • HL#4C0BD324 รับจาก X-MEN
เป็นตาไปแท้ แต่กะยากนำสิพาลูกๆไประยองเด็กน้อยอยากเที่ยวทะเลครับ มื้อเดียวกันเลย

ออฟไลน์ หน่อย ตำแย

• ระดับ 3
  • *
  • HL#4C9639A6
ท่านศิลปินหน้าวัดติดธุระไม่ได้เข้าเวบ ผมขอเป็นตัวแทนทีมงาน
ขอขอบพระคุณท่านหลานย่าเหลมากครับผมสำหรับน้ำใจไมตรีที่มอบให้ในวันนี้
ท่านหวังสิ่งใด ขอให้ได้ดั่งใจหวัง  :thank1:

• ระดับ 3
  • *
เป็นตาไปแท้ แต่กะยากนำสิพาลูกๆไประยองเด็กน้อยอยากเที่ยวทะเลครับ มื้อเดียวกันเลย

เอาไว้โอกาสหน้าครับผม ยังติดใจลำตะคองอยู่นะครับ วันหน้าคงได้ตำจอกกันอีก :cheer: :cheer:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
เอาไว้โอกาสหน้าครับผม ยังติดใจลำตะคองอยู่นะครับ วันหน้าคงได้ตำจอกกันอีก :cheer: :cheer:
อาจมีสไปรท์

• ระดับ 3
  • *
อาจมีสไปรท์

สวัสดีครับอาจารย์ปู่ เสียดายงานพิดโลกไม่ได้ซอดแจ้งด้วย(ผมเป็นโชเฟอร์ต้องนอนแต่หัวค่ำ)
ให้พ่อใหญ่หินกับอาจารย์ไก่และอาจารย์พลอยซอดแจ้ง คงมีโอกาสได้คาราวะอาจารย์ปู่อีก :cheer:

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
สวัสดีครับอาจารย์ปู่ เสียดายงานพิดโลกไม่ได้ซอดแจ้งด้วย(ผมเป็นโชเฟอร์ต้องนอนแต่หัวค่ำ)
ให้พ่อใหญ่หินกับอาจารย์ไก่และอาจารย์พลอยซอดแจ้ง คงมีโอกาสได้คาราวะอาจารย์ปู่อีก :cheer:
ครับ กำลังศึกษาแผนที่ อิอิ

ออฟไลน์ เอื้อศิลป์มิวสิค

• ระดับ 5
  • **
  • HL#4C0BD324 รับจาก X-MEN
ครับผม  ที่ๆเคยตำจอก ณ ลำตะคองตอนนี้น้ำยังบ่แห้งเลย ผ่านไปตอนไหนก็นึกถึงแต่วันวาน(ยังหวานอยู่)
ครับ กำลังศึกษาแผนที่ อิอิ
อาจารย์ปู่ดูทางคนเดียวมันยากครับ ต้องตั้งวงแล้วจะถึงสว่าง โอ๊ะ!แล้วจะเห็นช่องทางสะดวกครับ

jack_tpp

ขอรายงานตัวสมาชิกใหม่
 1.ป๋ารงณ์ ผู้จัดหาเคื่องดื่ม
 2.ป๋าราม
 3.อ.ประจิต
 4.อ.เสกสรร

tukae

พี่ไก่มีอะไรให้ผมช่วยได้บ้าง แจ้งได้เลย ไม่ต้องเกรงใจนะครับ
เมื่องานมี้ตติ้งของผม พี่ไก่ก็ช่วยสมนาคุณ SF ตั้งหลายรางวัล
เรื่องมิดี้ที่โทรคุยกัน ผมยินดีมอบให้ ตั้งแต่เริ่มต้นถึง 12-2010
สำหรับสมาชิกที่ใช้ของแท้ มี Hardlock จำนวน 3 รางวัลครับ.

ขอบคุณพี่วี "หลานย่าเหล" มา ณ ที่นี้ด้วยครับ... งานนี้เกิดจากสมาชิก เพื่อสมาชิก โดยสมาชิก ครับพี่ และขอขอบคุณอย่างที่สุดสำหรับรางวัล EMK ตั้งแต่เริ่มต้น จนถึง 12-2010  ทั้ง 3 รางวัลครับผม.... "น้ำเอย น้ำใจ ของใครให้มา เหมือนการพึ่งพา ภาษา..... ความเข้าใจ...." ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่เอื้อศิลป์มิวสิค มาก ๆ ครับ ครั้งหน้าคงได้พบกันครับพี่ เด็ก ๆ คงดีใจที่จะได้ไปเที่ยวทะเล.. คงมีภาพสวย ๆ มาฝากนะครับ

อาจมีสไปรท์

รอครับอาจารย์ปู่ สำหรับ  "สะไป๊"   ขอบคุณครับผม...

ขอรายงานตัวสมาชิกใหม่
 1.ป๋ารงณ์ ผู้จัดหาเคื่องดื่ม
 2.ป๋าราม
 3.อ.ประจิต
 4.อ.เสกสรร

ขอบคุณป๋าแจ๊คครับ ทีมงานเข้มแข็งอีกท่าน อัพเดทเรียบร้อยแล้วครับผม...

ออฟไลน์ วี บุญนิยม

• **
  • HL#4C9D39A2 จาก อนันตชัย2009
ขอบคุณพี่วี "หลานย่าเหล" มา ณ ที่นี้ด้วยครับ... งานนี้เกิดจากสมาชิก เพื่อสมาชิก โดยสมาชิก ครับพี่ และขอขอบคุณอย่างที่สุดสำหรับรางวัล EMK ตั้งแต่เริ่มต้น จนถึง 12-2010  ทั้ง 3 รางวัลครับผม.... "น้ำเอย น้ำใจ ของใครให้มา เหมือนการพึ่งพา ภาษา..... ความเข้าใจ...." ขอบคุณครับ

รบกวนแจ้งสมาชิกที่ได้รับรางวัลของผม ให้แจ้งชื่อ-ที่อยู่ สำหรับส่งพัสดุ ปณ. ไว้ด้วย
ผมจะส่งเป็นแผ่นดีวีดีไปให้ เพราะข้อมูลขนาดใหญ่ หากใช้วิธีอัพโหลดจะช้ามากครับ.
 :thank1: :flower: :beer: :cheer:

tukae

รบกวนแจ้งสมาชิกที่ได้รับรางวัลของผม ให้แจ้งชื่อ-ที่อยู่ สำหรับส่งพัสดุ ปณ. ไว้ด้วย
ผมจะส่งเป็นแผ่นดีวีดีไปให้ เพราะข้อมูลขนาดใหญ่ หากใช้วิธีอัพโหลดจะช้ามากครับ.
 :thank1: :flower: :beer: :cheer:

ได้ครับพี่วี.... วันอาทิตย์บ่าย ๆ คงได้รายชื่อ 3 ท่านผู้โชคดีครับ... ขอบคุณอีกครั้งครับผม...

tukae

แจ้งข่าวเพิ่มเติม....
ท่าน x-men ได้ส่ง Hardlock มาให้คณะจัดงานจำหน่ายเพื่อสมทบทุนเป็นค่าใช้จ่ายในการจัดงาน ในราคาพิเศษและมีจำนวนจำกัดครับ....ขอบคุณท่าน x-men ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ....

tukae

ขอยกข้อความของท่าน "หน่อย ตำแย" มาเน้นอีกครั้งครับ ตรงกับเนื้องานจริง ๆ

"อยากให้สมาชิกที่เข้าร่วมงานนำชุดเครื่องเสียงที่ตนเองมีเข้าร่วมด้วย เพื่อคันหาจุดเด่นและจุดด้อย
ของแต่ละชุดเพื่อความสมบูรณ์ของเครื่องเสียงแต่ละท่าน(ไม่ใช่นำมาแข่งขันกันนะครับ)
ความรู้ที่ได้รับจากกันและกันถือว่าเป็นวิทยาทานที่มีค่าและเป็นประโยชน์ต่อสมาชิก บางชุดที่สมบูรณ์
ก็จะเป็นแบบอย่างแก่ผู้อื่น บางชุดที่ไม่สมบูรณ์ก็ช่วยกันวิเคราะห์ว่าขาดเหลืออะไร แลกเปลี่ยนประสบการณ์
ความรู้ในด้านของเครื่องเสียง หรืออาจจะมีการแลกเปลี่ยนอุปกรณ์กัน ปัญหาของบางคน อาจมีคำตอบ
จากอีกคน อยากให้สมาชิกมาร่วมเติมเต็มในสิ่งที่ขาดให้กันและกัน"  :thank1:

ข้อความโพสโดย     "หน่อย ตำแย"

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 เมษายน 2011, 14:22:06 น. โดย ศิลปินหน้าวัด »

ออฟไลน์ ไผ่

• ระดับ 5
  • *
  • HL#:75211841(ฅนคอน)
พรุ่งนี้จะรอชมจากการถ่ายทอดสดๆ  :beer:

tukae

พรุ่งนี้จะรอชมจากการถ่ายทอดสดๆ  :beer:

น่าจะคล้าย ๆ ที่อุดรนะไผ่... เช้ายันแจ้งยันแจ้งอีกวัน เอิ๊ก ๆ ๆ

ออฟไลน์ พ่อใหญ่หิน

• *
  • HL#9C012BFA
น่าจะคล้าย ๆ ที่อุดรนะไผ่... เช้ายันแจ้งยันแจ้งอีกวัน เอิ๊ก ๆ ๆ
บ๊ะ...อาจ4คั๊ก กว่าอู๋ดอน... :th2: อีกจั๊กน่อยพ้อกันครับทุกท่าน..
กำลัง4ไปฮับพ่อใหญ่ลำดวน..ตกรถไฟ..อยู่หม่องได๋กะบ่ฮู้...ไผเก็บได้..ฟ้าว..เอามาส่งพ่อใหญ่หินแน่เด้อ..สำคัญได๋ผู้นี่.. :th2:
ได้ข่าวว่าหลอยเงินเมียมาหลายหมื่น... ;Dแบบนี่ พ่อใหญ่หินต้องประกบ... :D
บ่...แม่นหยังดอกครับ..ย้านขี้โจร ขี้ขะโมย..ไปตอแยเพิ่น..ซั่นดอกหวา... :hap3: :hap3: