ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อสาย home theater cable ได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1220 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongpitak101

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 1
  • *
  • 5DE66D4B / 5DE66D61 (เซ้ง)
ซื้อสาย home theater cable ได้ที่ไหนครับ
« เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2008, 12:48:36 น. »
เนี่ยครับหาซื้อได้ที่ หรอไม่ก็สายไลน์  7.1 สำเร็จที่ไหนมีขายครับ  ท่านใดพอทราบแหล่งจำหน่ายช่วยและแนะนำด้วยครับ

chollathee

• บุคคลทั่วไป
Re: ซื้อสาย home theater cable ได้ที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 8 พฤษภาคม 2008, 12:58:38 น. »
ที่อมรมีขายเยอะแยะครับ

แต่...ไม่เหมือนในรูปนะครับ คุณภาพไม่แน่ใจเหมือนกัน

แล้วจะเอาสายที่ว่านี้ไปทำอะไรครับ...
ถ้าต่อไปดูหนังกับ AVR ผมว่าอย่าเลยครับ ส่งสัญญาณ Digital ไปให้ดีกว่าครับ

แต่ถ้าจะเอาไปแยกไลน์เสียงดนตรีเข้า Mixer ก็ไปหาซื้อตามที่แจ้งไว้ด้านบนเลยครับ..