ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 423189 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระป๋อง

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ก็มาขึ้นรถกับป๋าชัยราชา ที่โคราชสิ หรือไม่ก็น้าเดวิดก็ได้ ตาป๋อง...รถโดยสารก็มี 407 พัฒนา มาลงที่บ้านฉางเลย รวดเดียว.... :o^: :o^:

้เอางั้นเลยหรอครับ ฮิๆ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
แมน ครับ.... ;D
ตายแล้ว ลบค่าพิกัดออกจาก GPS ไปสาแล้ว สิไปถืก บ่ น้อ บาดเนี่ย ???

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )

ออฟไลน์ กระป๋อง

• *
  • HL- 4408C2D9 พอใจเท่าที่มี...ยินดีเท่าที่ได้
ซั่นแล่ว.... :hap3:

คุณพ่อคุณแม่ผม บอกไว้ว่า ไม่ให้ผมออกไปไหนไกลๆ เกินบุรีรัมย์ครับ อิ

ออฟไลน์ ชายเสรี

• คณะบริหาร
  • HL#No 5063144D,1E0047B9 By x-Men
โอ.......น่าตื่นเต้นครับ ผมเองก็อยากเจอพี่ ๆ ชาวภาคตะวันออกตัวเป็น ๆ ซะที่  เคยเห็นแต่ในรู เอ้ยในรูป ผมว่าตัวจริงน่าจะหล่อ ๆ ทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
สี่ไปได้บ่อน้อ......30 -31 ขึ้นบ้านใหม่น้องสาว ที่นวมินทร์ 137 เสียด้วย ต้องไปเป็นมักฆนายกด้วย  เฮ้ย.....กลุ้มใจหลาย...... :cheer:

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
สี่ไปได้บ่อน้อ......30 -31 ขึ้นบ้านใหม่น้องสาว ที่นวมินทร์ 137 เสียด้วย ต้องไปเป็นมักฆนายกด้วย  เฮ้ย.....กลุ้มใจหลาย...... :cheer:
ขึ้นบ้านใหม่เขาจัดกลางวัน เย็นๆ วันที่ 31 ก็มาได้ มี...ฟอร์ดแล้ว ปิดเทอมแล้วด้วย พาครูมาเที่ยวด้วย.... :D

ออฟไลน์ ครูนันต์ หนองบัว

• ระดับ 5
  • *
  • #HL9666644Fด.ช.เคยโสด 9C00439E midi ud.
ผมจะพาครอบครัวไปเที่ยวพอดีเลย เดี๋ยวใกล้วัน (๑๕ มี.ค.)จะประสานอีกทีนะครับ อยากเข้าร่วมสักครั้งอยู่กับทีมงาน Extreme อยู่ครับ :happy:

TO-GO

• บุคคลทั่วไป

ผมเพิ่งได้ข่าวจาก ป๋าชัยราชาลูกพี่ใหญ่ อยากไปทำความรู้จักกับพี่ๆน้องๆครับ ผมก็คนใหม่ของบ้านนี้

• **
  ผมเพิ่งได้ข่าวจาก ป๋าชัยราชาลูกพี่ใหญ่ อยากไปทำความรู้จักกับพี่ๆน้องๆครับ ผมก็คนใหม่ของบ้านนี้
ยินดีต้อนรับครับ... :D :D :D :flower: :flower:

yadongsound

ลงชื่อและจำนวนครับจะได้เตรียมการต้อนรับอย่างเหมาะสมครับ
ผมจะพาครอบครัวไปเที่ยวพอดีเลย เดี๋ยวใกล้วัน (๑๕ มี.ค.)จะประสานอีกทีนะครับ อยากเข้าร่วมสักครั้งอยู่กับทีมงาน Extreme อยู่ครับ :happy:
ครูโทรหาผมได้เลยครับ   คนบ้านเดียวกันครับ ผมเพิ่งกลับจากหนองบัวลำภูเมื่อเดือนที่แล้วเองครับ นี่กะว่าจัดงานภาคตะวันออกพบปะสังสรรค์เสร็จ  พอเดือนเมษาสง
กรานต์ผมก็จะเดินทางไปเยี่ยมบ้านหนองบัวลำภูสักอาทิตย์ ครับ :beer: :cheer1:

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
ขึ้นบ้านใหม่เขาจัดกลางวัน เย็นๆ วันที่ 31 ก็มาได้ มี...ฟอร์ดแล้ว ปิดเทอมแล้วด้วย พาครูมาเที่ยวด้วย.... :D

กลัวแต่จะเมาเสียก่อน นะสิครับ  อิ อิ

keenew

แหง่ะ...ติดงาน
ตามไปทีหลังได้ป๊ะเนี่ยะ  :party2:

yadongsound

ตามที่คุยกันครับครู แจ้งมาอีกทีหลังวันที่ 15 ว่ามากี่คน เรื่องที่พักไม่ต้องห่วงครับ เดี๋ยวจัดการครับ :thank1:

yadongsound

ตามไปทีหลังได้ป๊ะเนี่ยะ  :party2:
น่าเห็นใจ กีนิวบ้านไกล อิๆ ;D

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
  ประจำ...

yadongsound

สี่ไปได้บ่อน้อ......30 -31 ขึ้นบ้านใหม่น้องสาว ที่นวมินทร์ 137 เสียด้วย ต้องไปเป็นมักฆนายกด้วย  เฮ้ย.....กลุ้มใจหลาย...... :cheer:
งานนี้ขาดมือเบสอย่างน้าเคน ไม่ได้ด้วยสิ :sadism:

นี่เป็นภาพงานที่หาดพลา ปีที่ผ่านมาครับ

ดูกันเป็นคู่ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 16:23:23 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

• **
กลัวแต่จะเมาเสียก่อน นะสิครับ  อิ อิ
ไม่มา...เคือง... :mad245:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

yadongsound

ภาพแห่งความทรงจำ

yadongsound

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ช่วยอัพเดด สมาชิกผู้พบปะสังสรรค์หน่อยครับ อิอิอิ :beer:

• **
ช่วยอัพเดด สมาชิกผู้พบปะสังสรรค์หน่อยครับ อิอิอิ :beer:
เพิ่มกี่คนแล้วครับ

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
เพิ่มกี่คนแล้วครับ
5555+ ยังไม่ได้นับครับพี่ ;D