ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 419169 ครั้ง)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
เรื่องอบรมผมพูดไม่เก่งครับ

จะเอาแบบเท่าที่มีเลยไหม อิ อิ  ;D ;D ;D เป็นการเล่าประสบกาม เอ๊ย..การณ์แล้วกันครับ คริๆๆๆ  ;D ;D ;D

ได้เลย..
จัดไป..

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองแกลง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#3C0586D4 & 4D2F90E4-จาก(x-men)
ใกล้ๆถึงวันงานจะมายืนยันอีกทีครับ ช่วงนี้หลวงงานยุ่ง

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
แว่วๆ ว่า ทางยูโรเทค จะสนับสนุน เครื่องไม้เครื่องมือประกอบการสาธิต และทดลองในการใช้เครื่องครับ...ยังไม่ยืนยันว่าจะได้อะไรมั่ง.....

แต่ก็ขอขอบคุณ หมอโป่ง กับหมอหนึ่ง......อย่างสูงครับ ที่ได้กรุณา.....ผลักดันให้การสนับสนุนเต็มที่เพื่องานพวกเราครับ... :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
แว่วๆ ว่า ทางยูโรเทค จะสนับสนุน เครื่องไม้เครื่องมือประกอบการสาธิต และทดลองในการใช้เครื่องครับ...ยังไม่ยืนยันว่าจะได้อะไรมั่ง.....

แต่ก็ขอขอบคุณ หมอโป่ง กับหมอหนึ่ง......อย่างสูงครับ ที่ได้กรุณา.....ผลักดันให้การสนับสนุนเต็มที่เพื่องานพวกเราครับ... :thank1: :thank1:
ขอบคุณครับ. :thank1: :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)

ขอรายการคร่าวๆ ล่วงหน้ามาก่อนครับ ว่าต้องการใช้อะไรบ้าง จะได้ให้ทางบริษัทจัดเตรียมไว้ให้ครับ... ;D :thank1:

ออฟไลน์ autosax

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
โอเคครับเดี๋ยวดำเนินการจองให้ครับ ห้อง C1 
กราบขอโทษพี่นิวัติ ขอเปลี่ยนเป็น B 2 หรือ B 3 ได้ไหมครับ พอดีไม่ทันสังเกต c1 เป็นห้องพัก แต่ B2-3
เป็นบ้านพัก พอดีคนใช้เพิ่งมาอยากได้เป็นบ้านพัก กลัวว่าถ้าเป็นห้องพักเด๋วเสียงจะสะเทือนไปรบกวนห้องข้างๆคร้าบบ
แต่ถ้าไม่ได้หรือไม่ทันก็ไม่เป็นไรครับ
                                                                                    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ขอรายการคร่าวๆ ล่วงหน้ามาก่อนครับ ว่าต้องการใช้อะไรบ้าง จะได้ให้ทางบริษัทจัดเตรียมไว้ให้ครับ... ;D :thank1:
ขอเป็นชุด PA ทั้งเซ็ทได้ไหมครับ มี แอมป์ 2 ตัว มิกซ์ อีคิว ครอส คอมเพรสเซอร์ เอฟเฟ็ค ไมค์ ลำโพง 15 ฟูลเร้นจ์ เพื่อประกอบการบรรยาย และทดสอบใช้งานให้เห็นของจริงไปเลยครับ...ไหนๆ ก็สนับสนุนแล้ว ก็ใช้โชว์ให้ลูกค้าสัมผัสของจริงๆ ไปเลยครับ....อาจมีจองในงาน... ;D ;D :thank1: :thank1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2012, 22:53:11 น. โดย อมร พัทยา »

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ดันยามเช้า

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
กราบขอโทษพี่นิวัติ ขอเปลี่ยนเป็น B 2 หรือ B 3 ได้ไหมครับ พอดีไม่ทันสังเกต c1 เป็นห้องพัก แต่ B2-3
เป็นบ้านพัก พอดีคนใช้เพิ่งมาอยากได้เป็นบ้านพัก กลัวว่าถ้าเป็นห้องพักเด๋วเสียงจะสะเทือนไปรบกวนห้องข้างๆคร้าบบ
แต่ถ้าไม่ได้หรือไม่ทันก็ไม่เป็นไรครับ
                                                                                    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
เปลี่ยนได้ครับ   ผมกลับจากสมุทสาครเดี๋ยวแจ้งเปลี่ยนให้ครับ

yadongsound

ขอเป็นชุด PA ทั้งเซ็ทได้ไหมครับ มี แอมป์ 2 ตัว มิกซ์ อีคิว ครอส คอมเพรสเซอร์ เอฟเฟ็ค ไมค์ ลำโพง 15 ฟูลเร้นจ์ เพื่อประกอบการบรรยาย และทดสอบใช้งานให้เห็นของจริงไปเลยครับ...ไหนๆ ก็สนับสนุนแล้ว ก็ใช้โชว์ให้ลูกค้าสัมผัสของจริงๆ ไปเลยครับ....อาจมีจองในงาน... ;D ;D :thank1: :thank1:

ถ้าเอาติ่งติดมาด้วย สักคู่ก็ดีนะครับผมจะได้เก็บใว้ระยองซะเลย

yadongsound

เอาติ่งติดรถมาให้ผมด้วย 1 คู่นะครับ เก็บเงินที่งาน:thank1:

• **
เอาติ่งติดรถมาให้ผมด้วย 1 คู่นะครับ เก็บเงินที่งาน:thank1:
พอดีเลย ล็อตใหม่ เข้า 15 /3/55 จะได้ลองซะ ได้ข่าว มีซับมาด้วย เอามาลองเลย ไม่แน่ อาจถูกจองหมดล็อต ในงานนี้ก็เป็นได้ ที่เห็นๆ ไม่ 4 ก็ 8 แล้ว..... :hap3: :hap3: :hap3: :hap3: :D :D :D :flower:

• *
เอาps12จั๊กสองครู่ดีบ่ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ทีมงาน xmk มีส่งตัวแทนไปร่วมงานด้วยหรือเปล่าน้อ
จะได้อาศัยติดรถไปด้วย..
เห็นว่าเป็นตัวแทนจากกาญจนบุรีไปร่วมงานด้วย 2 ท่าน

• **
เอาps12จั๊กสองครู่ดีบ่ ;D ;D ;D
15 ไปโลด ราคา สำ่กัน....การใช้งานกว้างกว่า...แบนวิธดีกว่ากัน.. :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ autosax

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
ทีมงาน xmk มีส่งตัวแทนไปร่วมงานด้วยหรือเปล่าน้อ
จะได้อาศัยติดรถไปด้วย..
อาจารย์ครับพยายามไปให้ได้นะครับ จะได้เจอตัวเป็นๆสักที (รอลุ้น)

• *
15 ไปโลด ราคา สำ่กัน....การใช้งานกว้างกว่า...แบนวิธดีกว่ากัน.. :hap3: :hap3:
ขี้คร้านยก....เอาไว้กินเหล้าซือๆ  อิอิอิ
 ;D ;D ;D ;D

• คณะบริหาร
ขี้คร้านยก....เอาไว้กินเหล้าซือๆ  อิอิอิ
 ;D ;D ;D ;D

งั้นรอ PS-10 ตัวใหม่....ครับ  ;D ;D ;D

• *
(....)

งั้นรอ PS-10 ตัวใหม่....ครับ  ;D ;D ;D
ขอราคามาทางคอกควายเลยครับ
เดี๋ยวต้นๆเดือนจะโอนเงินไปให้ ;D ;D ;D ;D

• คณะบริหาร

เพิ่มอีก 1 คู่เหรอครับพี่ท่าน...ของมาถึงประมาณกลางเดือน จัดส่งให้ก่อนได้นะครับ... ;D

• คณะบริหาร
ขอราคามาทางคอกควายเลยครับ
เดี๋ยวต้นๆเดือนจะโอนเงินไปให้ ;D ;D ;D ;D

ราคาต้องรอสักพัก...แต่ถูกกว่า PS-12 แน่ๆ แต่ถ้าตัวที่ โมแล้วจาก อ. มาโนช อาจจะมีราคาเพิ่มขึ้นมาครับ...มี 2 เวอร์ชั่นให้เลือกครับ... ;D ;D ;D

yadongsound

เพิ่มอีก 1 คู่เหรอครับพี่ท่าน...ของมาถึงประมาณกลางเดือน จัดส่งให้ก่อนได้นะครับ... ;D

เพิ่มอีก 1 คู่ครับ ของมาแจ้งด้วยแแล้วกันครับจะโอน หรือจะเอามาวันงานก็ได้ครับ กะจะใช้ติ่ง 4 ใบโชน์ในงาน
ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2012, 12:53:02 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

keenew

อยากพูดบ้างอ่ะคับ ทำไงดีคับ

หลวงเก่งอยู่ไหนคับ เราไปพูดเรื่องผู้หญิง เรื่องร้านอาหารกันดีมั๊ยคับ  :love2:

• *
อยากพูดบ้างอ่ะคับ ทำไงดีคับ

หลวงเก่งอยู่ไหนคับ เราไปพูดเรื่องผู้หญิง เรื่องร้านอาหารกันดีมั๊ยคับ  :love2:
โถ๋ท่านวิทยากาม ;D ;D ;D