ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 419246 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
อยากพูดบ้างอ่ะคับ ทำไงดีคับ

หลวงเก่งอยู่ไหนคับ เราไปพูดเรื่องผู้หญิง เรื่องร้านอาหารกันดีมั๊ยคับ  :love2:
งานนี้ก็ตั้งใจไว้ว่าจะให้ อาจารย์ นิว เป็นวิทยากร อยู่แล้วครับ แต่ยังไม่เห็นเข้ามารายงานตัวเลย...จึงยังมองหาคนเป็นวิทยากรไม่ได้...ก็เลยตั้งไว้เป็นตุ๊กตาไว้ก่อน....งั้น 31 ถ้า ไม่ติดธุระสำคัญใดๆ ก็เชิญมาให้ความรู้ กับมวลสมาชิก พี่ๆ น้องๆ เรานะครับ.. :thank1: :thank1:

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
อยากพูดบ้างอ่ะคับ ทำไงดีคับ

หลวงเก่งอยู่ไหนคับ เราไปพูดเรื่องผู้หญิง เรื่องร้านอาหารกันดีมั๊ยคับ  :love2:
เอา เรื่อง นักร้อง กับแดนซ์ ดีกว่ามั้ย...ผมรู้ว่าท่านถนัด หรือ ว่าวิธี การมอง ขนาด ของสาวๆ ดีหละ อิอิอิ

งานนี้ก็ตั้งใจไว้ว่าจะให้ อาจารย์ นิว เป็นวิทยากร อยู่แล้วครับ แต่ยังไม่เห็นเข้ามารายงานตัวเลย...จึงยังมองหาคนเป็นวิทยากรไม่ได้...ก็เลยตั้งไว้เป็นตุ๊กตาไว้ก่อน....งั้น 31 ถ้า ไม่ติดธุระสำคัญใดๆ ก็เชิญมาให้ความรู้ กับมวลสมาชิก พี่ๆ น้องๆ เรานะครับ.. :thank1: :thank1:
โอย....อย่าเลยครับ ถ้าพูดผมก็ไม่ฟังหรอก
ขนาดหั้ยบอกทางไปบ้าน น้าไท ยัง งง เลยพาหลงตลอด
ถ้าอธิบายเกี่ยวกับเพศศึกษา เออ... น่าจะเข้าท่ากว่าครับ....

ออฟไลน์ ปานชนกมิวสิค

• *
  • 5DDAED5D นายเอ 7FE5C6CC พีวี(หลานย่าเหล)
อยากไปด้วย..ไปฟังเสียงติ่ง

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
มาซิ...ยินดีต้อนรับครับท่าน... :beer:

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
เช้านี้ที่สมุทรสาคร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2012, 08:09:30 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
เรียนเชิญเลยครับ.... :flower: :flower: :flower:

ออฟไลน์ ภคพลคนกันเอง

• ระดับ 5
  • *
  • 8CAA52EA - 5503153B
ยามเช้าที่ภาคตะวันออกอยากไปจัง

ออฟไลน์ ยอดดอยมิวสิค อิอิ

• *
  • HL#: 440B06D9 (ส.กินเกลี้ยง)

• **
ยามเช้าที่ภาคตะวันออกอยากไปจัง
ก็มาสิครับ...31 /3/55  ให้รางวัล กับบางวัน ของชิวิตบ้างครับ.... :flower: :flower: :flower:

ออฟไลน์ นคร 07

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4D2110ED ไก่ลูกทุ่งไทย
อุ๊ย....อยากจัง......เดี๊ยวดูงานก่อนว่างค่อยว่ากัน........

ออฟไลน์ ตั๊ก ไตเติ้ล

• ระดับ 3
  • *
  • No_74864889 อนันต์ชัย2009
1 ที่ครับ... :happy: :happy: :happy:

semgo

ครั้งที่แล้วไม่มีตังค์ ครั้งนี้ดันติดงานยาวอีก30-1เม.ย. โทรไปยกเลิกงานซะบ้อน๊อ

• **
อุ๊ย....อยากจัง......เดี๊ยวดูงานก่อนว่างค่อยว่ากัน........
เรียนเชิญครับ......เพื่อความแข็งแกร่งของสังคมพวกเราครับ :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• *
  • H\L 7EE4286E
เรียนเชิญครับ......เพื่อความแข็งแกร่งของสังคมพวกเราครับ :D :D :D :D :D
ดุน  ;D ;D

ออฟไลน์ ลุงหนวดโรงนา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#7EE7C8AA HL#76E5C8BA (อนันตชัย)
 :Dลุงหนวดโรงนา 1ที่  :thank1:

keenew

อูย.... ไม่ดีมั๊งคับพี่มร ผมไม่ถึงขั้นนั้นคร๊าบบบบบบ แค่ถูๆไถๆไปวันๆเท่านั้นเองคับผม  ;)

เอา เรื่อง นักร้อง กับแดนซ์ ดีกว่ามั้ย...ผมรู้ว่าท่านถนัด หรือ ว่าวิธี การมอง ขนาด ของสาวๆ ดีหละ อิอิอิ
โอย....อย่าเลยครับ ถ้าพูดผมก็ไม่ฟังหรอก
ขนาดหั้ยบอกทางไปบ้าน น้าไท ยัง งง เลยพาหลงตลอด
ถ้าอธิบายเกี่ยวกับเพศศึกษา เออ... น่าจะเข้าท่ากว่าครับ....

ชอบคำนี้จัง อิอิ  :kiss2:
กด Likeๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :th2: :th2:

yadongsound

yadongsound

วันนี้เวลา 10.49 น. ได้รับโทรศัพท์จากท่าน X-men คุณวิทยา  ยืนยันให้เกียรติจะมาเป็นประธานเปิดงานและร่วมพบปะสังสรรค์กับสมาชิกในงานพบปะสังสรรค์ X-treme karaoke ภาคตะวันออกครั้งที่ 2 อย่างแน่นอน พร้อมเปิดตัว น้อง วินวิน

สมาชิกชาวภาคตะวันออกใคร่ขอขอบคุณ ท่านเจ้าอาวาสที่กรุณาให้เกียรติกับงานนี้เป็นอย่างสูงครับ :thank1:

ท่านหัวหน้าเผ่าอัพเดทรายชื่อด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 18:14:19 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
เอ๋!!!!!งานนี้ไม่เสียค่าใช้จ่ายหราคะ จะได้รู้ว่า จะต้องจ่ายในฐานะผู้ติดตามหรือสมาชิกภาค อิอิ  ;D ;D

จ่ายทั้งสองอย่างเลยครับ  ;D

ออฟไลน์ autosax

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
วันนี้เวลา 10.49 น. ได้รับโทรศัพท์จากท่าน X-men คุณวิทยา  ยืนยันให้เกียรติจะมาเป็นประธานเปิดงานและร่วมพบปะสังสรรค์กับสมาชิกในงานพบปะสังสรรค์ X-treme karaoke ภาคตะวันออกครั้งที่ 2 อย่างแน่นอน พร้อมเปิดตัว น้อง วินวิน   สมาชิกชาวภาคตะวันออกใคร่ขอขอบคุณ ท่านเจ้าอาวาสที่กรุณาให้เกียรติกับงานนี้เป็นอย่างสูงครับ :thank1:

ท่านหัวหน้าเผ่าอัพเดทรายชื่อด้วยนะครับ

ว้าววว.. งานนี้ผมโชคดีเหมือนยิงปืนนัดเดียวได้นก 4 ตัว
ตัวที่ 1 ได้พักผ่อนหลังลุยงานปีใหม่
ตัวที่ 2 ได้รู้จักอาจารย์+พี่ๆในครอบครัว xtreme
ตัวที่ 3 ได้เทคนิคและความรู้ใหม่ๆที่ยังไม่รู้
ตัวที่ 4 อันนี้สำคัญมาก ได้พบและคาราวะท่าน x-men หัวหน้าเผ่า

• **
ว้าววว.. งานนี้ผมโชคดีเหมือนยิงปืนนัดเดียวได้นก 4 ตัว
ตัวที่ 1 ได้พักผ่อนหลังลุยงานปีใหม่
ตัวที่ 2 ได้รู้จักอาจารย์+พี่ๆในครอบครัว xtreme
ตัวที่ 3 ได้เทคนิคและความรู้ใหม่ๆที่ยังไม่รู้
ตัวที่ 4 อันนี้สำคัญมาก ได้พบและคาราวะท่าน x-men หัวหน้าเผ่า
เมื่อท่านมาแล้วท่านจะ รู้สึกว่า ได้มากกว่า 4 ข้ออีกครับ....จริงๆ :D :flower:

• **
ส่วนใหญ่เราจะเอาเรื่องข้อขัดข้องในการทำงาน..ปัญหา อุปสรรคต่างๆที่พบ และได้รับการแก้ไข มาเล่า มาปรึกษากัน เพื่อพัฒนาและนำไปใช้กับงานของพวกเราครับ ......ดังนั้นพี่น้องที่เข้าร่วมงาน ใครมีอะไรที่อยากแนะนำสมาชิกของเราก็เชิญเลยนะครับ...    :thank1: :thank1: :flower:

ออฟไลน์ autosax

• ระดับ 3
  • *
  • 5DE25A8F
เมื่อท่านมาแล้วท่านจะ รู้สึกว่า ได้มากกว่า 4 ข้ออีกครับ....จริงๆ :D :flower:
มีอีกหรอครับ  เย้...ต้องขอขอบคุณท่านที่มีส่วนร่วมในการดำเนินการครั้งนี้อีกครั้งคร๊าบป๋ม..

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
หล่อกว่าในเครื่องซักผ้ามาก ;D ;D ;D

• **
หล่อกว่าในเครื่องซักผ้ามาก ;D ;D ;D
น้าโกเหรอ...อิอิอิ..