ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 419225 ครั้ง)

raysoundmark

• บุคคลทั่วไป
ขอขอบพระคุณ สมาชิกอาวุโส ที่โทรมาแจ้งเตือนผมครับ
ช่วงนี้จะไม่ค่อยได้เข้ามา...ก้อเลยยังไม่ทราบข่าว

ผมขออนุญาตแจ้งความจำนงร่วมด้วยครับ
...ไปด้วยแน่นอน…

ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติม หรือ จำนวนผู้ที่จะร่วมไปด้วย
จะแจ้งเข้ามาอีกครั้งนึง...ตอนที่หมายกำหนดการของงานเริ่มลงตัวแล้วน่ะครับ

ขอบคุณครับ

yadongsound

ขอขอบพระคุณ สมาชิกอาวุโส ที่โทรมาแจ้งเตือนผมครับ
ช่วงนี้จะไม่ค่อยได้เข้ามา...ก้อเลยยังไม่ทราบข่าว

ผมขออนุญาตแจ้งความจำนงร่วมด้วยครับ
...ไปด้วยแน่นอน…

ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติม หรือ จำนวนผู้ที่จะร่วมไปด้วย
จะแจ้งเข้ามาอีกครั้งนึง...ตอนที่หมายกำหนดการของงานเริ่มลงตัวแล้วน่ะครับ

ขอบคุณครับ

อย่าลืมนำสินค้ามาโปรโมทนะครับป๋าเรย์

ออฟไลน์ เกวียนไทย

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • HL#95E0D30D อนันตชัย2009
 :beer:  คงต้องหาที่นอนที่ยอง..แน่ๆ...(คนขี้เหงา)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
:beer:  คงต้องหาที่นอนที่ยอง..แน่ๆ...(คนขี้เหงา)
พี่นอนที่พลาเลยครับไม่ต้องขับรถ..เมาได้เต็มที่
พักที่ http://www.palaresort.net 

yadongsound

อีก 28 วันครับ

ในส่วนสถานที่ยื่นขอเรีบยร้อยครับ โต๊ะเก้าอี้ ไฟฟ้าประปา ได้รับความอนุเคราะห์จาก คุณสมพร เหลือล้น นายกเทศมนตรีเทศบบาลพลา และงานนี้ท่านนายกให้เกียรติมาร่วมงานด้วยครับ  :thank1::beer:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 มีนาคม 2012, 09:00:07 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
อีก 28 วันครับ

ในส่วนสถานที่ยื่นขอเรีบยร้อยครับ โต๊ะเก้าอี้ ไฟฟ้าประปา ได้รับความอนุเคราะห์จาก คุณสมพร เหลือล้น นายกเทศมนตรีเทศบบาลพลา และงานนี้ท่านนายกให้เกียรติมาร่วมงานด้วยครับ  :thank1::beer:
เรื่อง ห้องน้ำ เพื่อน อย่าลืม ย้ำนะ อย่าปิด...และขอให้มีน้ำไว้ตลอด หาถังใหญ่ๆ สำรองไว้สัก 2-3 ถัง น่าจะดี เผื่อดึกๆ มันไม่ไหล...ยังไงเราก็จ่ายค่า
บำรุงเขามั่งนิดหน่อย และจ้างคนคอยทำความสะอาดมั่ง... :thank1:

yadongsound

เรื่อง ห้องน้ำ เพื่อน อย่าลืม ย้ำนะ อย่าปิด...และขอให้มีน้ำไว้ตลอด หาถังใหญ่ๆ สำรองไว้สัก 2-3 ถัง น่าจะดี เผื่อดึกๆ มันไม่ไหล...ยังไงเราก็จ่ายค่า
บำรุงเขามั่งนิดหน่อย และจ้างคนคอยทำความสะอาดมั่ง... :thank1:
เดี๋ยวเราเหมาห้องน้ำและห้องอาบน้ำทั้งคืนเลย

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551

yadongsound

:D :D :D :D :D :D :D
เอากีต้าร์  กลอง เบส มาเช้าๆเด้อ! เดี๋ยวจะตั้งวง (เหล้า)  รอ  :beer:

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
เอากีต้าร์  กลอง เบส มาเช้าๆเด้อ! เดี๋ยวจะตั้งวง (เหล้า)  รอ  :beer:
เดี๋ยวไปช่วยครับพี่...อาจสายๆนิดครับ อิอิอิ...

yadongsound

เดี๋ยวไปช่วยครับพี่...อาจสายๆนิดครับ อิอิอิ...
ขอบคุณครับ ตั้งเครื่องกับเวทีคงไม่เท่าใหร่ครับแป๊ปเดียว แต่ตั้งวงน่าจะยาวนานหน่อย :cheer: :D

• *
ครับ.....หานักร้องไว้ให้แนเด้อ  หนาววววววววววว ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ กอล์ฟ (ซุ้มไม้)

• ระดับ 3
  • *
  • HL/ 56282D1A (ทีมงาน eXtreme)
น่าฉงฉานเนอะ ฉงฉัยเอาเฉื้อไปจำนำลงทุนร้านกาแฟซะหมดตู้เรยย
ค่ะปู่..เสื้อนู๋มีแต่มัน..ไม่สวยอ่ะค่ะ...อิอิอิอิอิ :cheer:

ออฟไลน์ ภุชงค์ พัทยา

• ระดับ 3
  • *
  • HL#NO.862AF970 เปี้ยก บางปู
น้องใหม่จะไปร่วมงานด้วยติดต่อใครครับ

ออฟไลน์ เปี๊ยก ศรีราชา

• ระดับ 5
  • *
  • 8E664099 (อนันตชัย2009)
อ้างถึง
30.เปี๊ยก ศรีราชา รอ confirm
confirm ครับผม  :D

ออฟไลน์ โย แปดริ้ว

• ระดับ 2
  • *
  • HL#562B2D1B จาก พี่เอก สุมหัวมิวสิค
อาเปี๊ยก ศรีราชา ไป ผมไปด้วยครับ
confirm ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 6 มีนาคม 2012, 14:41:21 น. โดย โย ศรีราชา »

• *
น้องใหม่จะไปร่วมงานด้วยติดต่อใครครับ
ยืนยันในกระทู้นี้ได้เลยครับ ;D ;D ;D

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
อาเปี๊ยก ศรีราชา ไป ผมไปด้วยครับ
ตกลงใจแล้ว แจ้งชื่อไว้เลยครับ... :thank1: :thank1: :thank1: :flower: :D

• **
ผมกับน้าไท..โดน ไฟท์ บังคับ เสียแล้ว...31 โรงพัก นาจอมเทียน จัดงาน ประจำปี เลี้ยงตำรวจ ต้องเอาเครื่องไปลง ให้เขาร้องเพลงกัน...คงต้องไปล่าช้านิดนะครับ
 ตั้งเครื่องเสร็จก็ จะรีบไปสมทบ ทันทีครับ...... ;D ;D

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
ผมกับน้าไท..โดน ไฟท์ บังคับ เสียแล้ว...31 โรงพัก นาจอมเทียน จัดงาน ประจำปี เลี้ยงตำรวจ ต้องเอาเครื่องไปลง ให้เขาร้องเพลงกัน...คงต้องไปล่าช้านิดนะครับ
 ตั้งเครื่องเสร็จก็ จะรีบไปสมทบ ทันทีครับ...... ;D ;D

งานนี่ใช้เครื่องป๋ายาดองเบิ่ดเลยแม่นบ่  :happy:

ดีคือกันผมว่าขนไปก้อใกล้   ;)

ขนกลับก้อใกล้  :ho: :ho: :ho: :ho: :ho:  ;)

yadongsound

ครับ.....หานักร้องไว้ให้แนเด้อ  หนาววววววววววว ;D ;D ;D ;D ;D
นักร้องชายเหรอ? อิๆ

yadongsound

งานนี่ใช้เครื่องป๋ายาดองเบิ่ดเลยแม่นบ่  :happy:

ดีคือกันผมว่าขนไปก้อใกล้   ;)

ขนกลับก้อใกล้  :ho: :ho: :ho: :ho: :ho:  ;)
ใช้ข้างละเซ็ทก็พอ ส่วนอุปกรณ์เล่นสดเตรียมมาด้วยเด้อ!  ของผมมีสำหรับเล่นแห้งเท่านั้น ;D

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ใช้ข้างละเซ็ทก็พอ ส่วนอุปกรณ์เล่นสดเตรียมมาด้วยเด้อ!  ของผมมีสำหรับเล่นแห้งเท่านั้น ;D
ทั้งทีพี่ จัดแบบ FULL ไปเร้ย  ;D :th2: :th2: :beer:

yadongsound

ทั้งทีพี่ จัดแบบ FULL ไปเร้ย  ;D :th2: :th2: :beer:
งวดที่แล้วเราใช้ข้างละเซ็ทครับครู แต่ถ้าจะจัดข้างละ 2หรือ 4  ก็ได้ครับครู ของเรามีอยู่แล้วครับ ติ่งผมสั่งเพิ่มอีก 2  ตู้ครับ :thank1:

• **
งวดที่แล้วเราใช้ข้างละเซ็ทครับครู แต่ถ้าจะจัดข้างละ 2หรือ 4  ก็ได้ครับครู ของเรามีอยู่แล้วครับ ติ่งผมสั่งเพิ่มอีก 2  ตู้ครับ :thank1:
สองไปเลยเพื่อน งานนี้คนเยอะนะ...เดี๋ยวเวลาเล่นสด มันจะก๋องแก๋ง... ;D ;D