ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 423026 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
งานนี้มีของรางวัลกลับบ้านเกือบทุกคนครับผม  :th2: :th2: :D :D

- Soundfont เปี๊ยก บางปู 20 รางวัล (peakbangpoo Meeting Rayong.sf2)

- Soundfont อ๊วกแตก จาก ป้อม บิ๊กแบงค์ 10 รางวัล (อ๊วกแตกรุ่น Meeting Rayong.sf2)

- ตู้เปล่าทรง PS 12 จากสมบัตฺซาวด์ 1 คู่ (ผู้ที่ได้รางวัลนี้ต้องออกค่าส่งเองครับ)

- เสื้อที่ระลึกการจัดงานจากทางทีมงาน (คละเบอร์) จำนวน 10 รางวัล

- รางวัลพิเศษ จาก x-men (ยังไม่ทราบจำนวน)

...ที่ได้แน่ๆทุกคนคือ....รางวัล..ชีวิต...ที่ได้พักผ่อน สูดอากาศริมทะเล....แล้วกลับไปทำงานต่อ..... :D :D :D

ออฟไลน์ จิตกร

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
งานนี้มีของรางวัลกลับบ้านเกือบทุกคนครับผม  :th2: :th2: :D :D

- Soundfont เปี๊ยก บางปู 20 รางวัล (peakbangpoo Meeting Rayong.sf2)

- Soundfont อ๊วกแตก จาก ป้อม บิ๊กแบงค์ 10 รางวัล (อ๊วกแตกรุ่น Meeting Rayong.sf2)

- ตู้เปล่าทรง PS 12 จากสมบัตฺซาวด์ 1 คู่ (ผู้ที่ได้รางวัลนี้ต้องออกค่าส่งเองครับ)

- เสื้อที่ระลึกการจัดงานจากทางทีมงาน (คละเบอร์) จำนวน 10 รางวัล

- รางวัลพิเศษ จาก x-men (ยังไม่ทราบจำนวน)

...ที่ได้แน่ๆทุกคนคือ....รางวัล..ชีวิต...ที่ได้พักผ่อน สูดอากาศริมทะเล....แล้วกลับไปทำงานต่อ..... :D :D :D
ต้องขอขอบคุณมากๆๆครับ  :beer:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
รีบๆครับ...ทุกท่าน ;D ;D ;D
หายไปหลายวันญี่ปุ่นมันมากวน ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
หายไปหลายวันญี่ปุ่นมันมากวน ;D ;D ;D ;D
555+

ออฟไลน์ sitsiam

• ระดับ 5
  • *
  • HL#: 752F6A00 96E35CDB ทีมงาน eXtreme
 ;D น่าสนใจครับอยากไปจะพยายามหาเวลาว่างครับ เอ...รึว่า....สมาชิกท่านใดอยากไปร่วมงานแต่ติดขัดเรื่องการเดินทาง...เปิดบริการรถตู้ปรับอากาศรับส่งไป-กลับเลยดีไหมน้อ....รับสัก 10 ท่านๆละ 500 บาท....ก้อ....เต็มคันพอดีหาเรื่องเบี้ยวงาน...อิอิ....  ;D จะมีท่านใดสนใจไหมเนี๊ยะ...  :o^: :cheer: :party:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
;D น่าสนใจครับอยากไปจะพยายามหาเวลาว่างครับ เอ...รึว่า....สมาชิกท่านใดอยากไปร่วมงานแต่ติดขัดเรื่องการเดินทาง...เปิดบริการรถตู้ปรับอากาศรับส่งไป-กลับเลยดีไหมน้อ....รับสัก 10 ท่านๆละ 500 บาท....ก้อ....เต็มคันพอดีหาเรื่องเบี้ยวงาน...อิอิ....  ;D จะมีท่านใดสนใจไหมเนี๊ยะ...  :o^: :cheer: :party:
เยี่ยมเลยครับพี่..สมาชิกหลาย ๆ คนจะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องการเดินทาง

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ไม่เป็นไรน้อง ใครว่างก็เข้ามาช่วยๆ กัน คนละนิดละหน่อย...มีงานก็ทำ..เราสามัคคีกัน ทุกอย่างก็ลุล่วงด้วยดี...นี่คือ..ตะวันออก... :D :D

• ระดับ 5
  • *
  • HL#: 752F6A00 96E35CDB ทีมงาน eXtreme
เยี่ยมเลยครับพี่..สมาชิกหลาย ๆ คนจะได้ไม่ต้องกังวลเรื่องการเดินทาง
:thank1: ขอบคุณครับ... เปิดจุดรับส่งสัก 2 จุด ฟิวเจอร์รังสิต   เซ็นทรัลบางนา ดีไหมครับ...อิอิ  :cheer: :party:

• **
:thank1: ขอบคุณครับ... เปิดจุดรับส่งสัก 2 จุด ฟิวเจอร์รังสิต   เซ็นทรัลบางนา ดีไหมครับ...อิอิ  :cheer: :party:
ตั้งกระทู้จองเลยครับ เหลืออีกหลายวัน..บอกเวลาเขาด้วย ออกจากไหน กี่โมง...ผมว่ามีคนใช้บริการแน่ๆ จะได้เต็มที่.... :party: :party:

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• *
  • HL#851E9551
ไม่เป็นไรน้อง ใครว่างก็เข้ามาช่วยๆ กัน คนละนิดละหน่อย...มีงานก็ทำ..เราสามัคคีกัน ทุกอย่างก็ลุล่วงด้วยดี...นี่คือ..ตะวันออก... :D :D
ผมอาจจะติดญี่ปุ่น...แต่จะให้เหน่งไปก่อน..พาลูกหาบไปซอยจั๊กคน ;D ;D ;D

ออฟไลน์ bug

• กำเนิดใหม่
  • *
  • 8629F96A ซื้อจากครูภูม

สนใจร่วมใช้บริการรถตู้ด้วยครับ น่าจะมีจุดในเมืองที่อนุสาวรีย์ชัยด้วยนะครับ ขอจอง 1 ที่ครับ

• ระดับ 5
  • *

สนใจร่วมใช้บริการรถตู้ด้วยครับ น่าจะมีจุดในเมืองที่อนุสาวรีย์ชัยด้วยนะครับ ขอจอง 1 ที่ครับ
:thank1: ขอบคุณครับ จุดในเมือง..อนุสาวรีย์ชัยฯ เจ้าถิ่นเยอะหาที่จอดยากเอาเป็นใกล้เคียงได้ไหมครับเช่นหน้าช่อง 11หรือ วปอ. ครับ 

• **
ผมอาจจะติดญี่ปุ่น...แต่จะให้เหน่งไปก่อน..พาลูกหาบไปซอยจั๊กคน ;D ;D ;D
ดีๆ  อันไหนช่วยกันได้ก็ช่วยกัน...ร่วมมือร่วมแรง...ตะวันออกเรา..

• ระดับ 5
  • *
 ;D ท่านใดสนใจใช้บริการรถตู้มาร่วมงานเชิญลงชื่อจองที่
http://www.karaoke-soft.com/smf/index.php?topic=62917.msg776952;topicseen#msg776952
ขอบคุณที่ใช้บริการครับ  :thank1: :thank2:

ออฟไลน์ บุญสม

• ระดับ 5
  • **
  • No.55DAED71 (X-MEN)
คราวก่อนไปมาแล้ว ประทับใจมาก ไปพักที่ใกล้ๆ แถวนั้นกลับมาเมียบอกพี่หนูท้อง ....คราวนี้เลยไปไม่ได้
ติดลูกคนนั้นแหละ ยังพูดกันไม่รู้เรื่องเลย เกเรขึ้นมากลัวจะขับรถกลับไม่ทันน่ะครับ ;D ;D
โอกาสหน้าจะไปใหม่ครับ

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
คราวก่อนไปมาแล้ว ประทับใจมาก ไปพักที่ใกล้ๆ แถวนั้นกลับมาเมียบอกพี่หนูท้อง ....คราวนี้เลยไปไม่ได้
ติดลูกคนนั้นแหละ ยังพูดกันไม่รู้เรื่องเลย เกเรขึ้นมากลัวจะขับรถกลับไม่ทันน่ะครับ ;D ;D
อูย..ได้ผล..
ไม่เอาอีกสักคนล่ะครับพี่ อิ อิ

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E
ไม่เอาอีกสักคนล่ะครับพี่ อิ อิ

ลองเลยพี่นัน  ;D ;D

• ระดับ 5
  • *
 ;D ถ้าเป็นไปตามโผ...ผมกะจะเอาเสื้อ Xtreme Karaoke ที่มีอยู่ไปร่วมจับรางวัลสัก 5 รางวัลครับ...อิอิ  :cheer: :party:

• **
;D ถ้าเป็นไปตามโผ...ผมกะจะเอาเสื้อ Xtreme Karaoke ที่มีอยู่ไปร่วมจับรางวัลสัก 5 รางวัลครับ...อิอิ  :cheer: :party:

ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ เคนยา

• ระดับ 5
  • *
  • 8D1C911C ( จาก ศิลปินหน้าวัด อ.ไก่)
โอ้ย....จะไปทันบ่อน๊อ........ตอนเช้าทำบุญขึ้นบ้านใหม่น้องสาวแม๊ะ...เลี้ยงเพลพระ....โอ้ย....ลำบากใจหลาย

• **
โอ้ย....จะไปทันบ่อน๊อ........ตอนเช้าทำบุญขึ้นบ้านใหม่น้องสาวแม๊ะ...เลี้ยงเพลพระ....โอ้ย....ลำบากใจหลาย

มีรถตู้บริการครับน้า

• ระดับ 5
  • *
มีรถตู้บริการครับน้า
;D ขอบคุณครับท่านอนันตชัย ที่จริงท่านเคนย่ากับผมก็เคยป๊ะกันแล้วที่ลำตะคองครับน่าจะร่วมด้วยช่วยกันน๊อะ  :cheer: :party:

ออฟไลน์ บุญสม

• ระดับ 5
  • **
  • No.55DAED71 (X-MEN)
ตอนนี้กำลังเริ่มเอา... อยู่ครับ คราวนี้ไม่เลือกสถานที่ครับ  ;)

• ระดับ 5
  • *
;D เรื่องนั้นไม่ต้องห่วงครับพี่ ร้านกาแฟเจ๊แป้งอยู่ตรงข้าม รพ. พอดีครับเจ๊แก่ช่วยได้...อิอิ  :cheer: :party:

ออฟไลน์ สมบัติ บ้านค่าย

• *
  • 48957634 ((MP))