ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 419197 ครั้ง)

nimitmai

• บุคคลทั่วไป
นิมิตใหม่ 1 ที่แล้วจองห้องพัก A3 ด้วยจ่ายเท่าไหร่ครับผม ....  :cheer: :beer:

ออฟไลน์ บ้านเก๋มิวสิคจ.ตรัง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
ผมไปเช้าวันที่ 31 กลับวันที่ 32 ครับ คริคริ ติดรถผมมาขึ้นเครื่องที่พิดโลกเลยก็ได้นี่ครับ
พิดโลกไม่มีมาตรังป๋า...ต้องมาดอนเมือง...ป๋า

ออฟไลน์ นายวิโรจน์2009

• ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • H\L 7EE4286E
ขอบคุณครับ
ใครไปงานนี้ไม่ได้ของรางวัลกลับบ้านถือว่ามาไม่ถึง :th2: :th2: ;D ;D

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
ใครไปงานนี้ไม่ได้ของรางวัลกลับบ้านถือว่ามาไม่ถึง :th2: :th2: ;D ;D
จริงๆด้วย...ตามที่พี่ช้างบอกนั่นล่ะ... ;D ;D ;D....แล้วเจอกันครับเช้าวันเสาร์ที่ 31 มีนาคม 55 :beer: :beer:
นิมิตใหม่ 1 ที่แล้วจองห้องพัก A3 ด้วยจ่ายเท่าไหร่ครับผม ....  :cheer: :beer:
ฝากพี่นิวัติ ดูแลด้วยครับ :thank1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 มีนาคม 2012, 20:57:03 น. โดย จิตกร »

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

ใครกับใคร ทำอะไร ที่ไหน อย่างไร  ใครทายถูก ( บอกใบ้ดูทะเบียนรถ )

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
เหมือนจะเป็นพี่อมร กับน้าเดวิดนะ...

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน

ใครกับใคร ทำอะไร ที่ไหน อย่างไร  ใครทายถูก ( บอกใบ้ดูทะเบียนรถ )

น้ำมันหมด หรือ หมดแรงครับพี่ อิอิอิ... :happy:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)

555...ความร้อนขึ้นเฉยๆ...ถึงกับต้องลากเลยเรอะ.... ??? ??? ???

• *
เหมือนจะเป็นพี่อมร กับน้าเดวิดนะ...

ถูกต้องที่สุด ผมเพิ่งกลับจากงานของเจ้อรกรุ๊ปเขา รถอมรเสีย ผมกับเดวิสไปช่วยลากดึงและไปส่งถึงงานจนค่ำมืด

555...ความร้อนขึ้นเฉยๆ...ถึงกับต้องลากเลยเรอะ.... ??? ??? ???
            ตอนแรกก็พอไปได้ พอมาเปิดซ่อมเองยิ่งไปใหญ่เลยต้องเข้าร้านซ่อม แต่ตอนนี้ก็เสร็จแล้ว

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
              ถูกต้องที่สุด ผมเพิ่งกลับจากงานของเจ้อรกรุ๊ปเขา รถอมรเสีย ผมกับเดวิสไปช่วยลากดึงและไปส่งถึงงานจนค่ำมืด

ตอนแรกก็พอไปได้ พอมาเปิดซ่อมเองยิ่งไปใหญ่เลยต้องเข้าร้านซ่อม แต่ตอนนี้ก็เสร็จแล้ว
แสดงว่าผมยังไม่ สว..  ;D

• *

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
งานนี้ไม่ได้ พี่ชัย กับน้าเดวิด แย่แน่ๆ เลย...กราบขอบคุณอย่างมากครับ.... :thank1: :thank1:
ก็ถอด วาล์วน้ำออก แล้ว พอใส่เข้าไปมันรั่วครับ เพราะเราไม่มีกาวซิลิโคนท่า....เลยต้องเดือดร้อนลากกันเกือบสิบกิโล....นี่แหละ ช่าง ถ้าไม่มีเครื่องมือ ช่างก็...นัข ดีๆ นี่เอง...5555 :hap3: :hap3: :hap3:

yadongsound

แก้ข่าวครับพี่ แยกเสียงออกคู่หน้าของ X-Fi 5.1 USB ครับพี่
ออนบอร์ดดังข้างเดียว
สามชั่วโมงแรกปรกติ ออกทั้งหมด 14 ไลน์ หลังจาก 7.1 เดี้ยงเสียงกีต้าร์หายไปหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 มีนาคม 2012, 15:44:23 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

yadongsound

นิมิตใหม่ 1 ที่แล้วจองห้องพัก A3 ด้วยจ่ายเท่าไหร่ครับผม ....  :cheer: :beer:

ตอนนี้ห้องพักที่พลารีสอร์ทที่ยังว่างสำหรับวันที่ 31 มีนาคม มีดังนี้ครับ

A4,A7
D1,B1

นอกนั้นเต็มหมดแล้วครับ

และจะมีรีสอร์ทอีกที่ครับแต่อยู่ห่างจากที่จัดงาน 2  กิโลเมตรครับ

พยูน รีสอร์ท หาดพยูน อ.บ้านฉาง จ.ระยอง (เป็นบ้านทรงไทย มีสระว่ายน้ำ มีร้านอาหาร)

วิ่งรถมาทางหาดพยูน ดูแผนที่จาก www.thairayong.com คลิ้กได้เลยจ๊ะ

พยูน รีสอร์ท อยู่หาดพยูน วิ่งรถเข้ามา  เส้นเรียบหาด อยู่ด้านซ้าย ใกล้ๆศาลหลวงเตี่ยเลยค่ะ วิวสวยดี มีบรรยากาศชีวิตชาวประมงให้เห็นด้วย ใกล้ๆกัน

มาดูภาพ กันดีก่า...

เบอร์ติดต่อ หาดพยูน ซีฟู๊ต & รีสอร์ท (HADPHAYOON SEAFOOD & RESORT)
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือสำรองห้องพัก กรุณาติดต่อ คุณเอก 086-567-0494
payoonresort.com

• **
พี่นิวัติครับ เราจอง A4 - A7 ไว้อีกห้องหนึ่ง สำหรับคนที่มาคนเดียวให้ไปพักรวมกัน จะดีไหมครับ ค่าที่พักก็หาร 6 ถ้าขาดก็เอากองกลางออก

yadongsound

พี่นิวัติครับ เราจอง A4 - A7 ไว้อีกห้องหนึ่ง สำหรับคนที่มาคนเดียวให้ไปพักรวมกัน จะดีไหมครับ ค่าที่พักก็หาร 6 ถ้าขาดก็เอากองกลางออก
ก็ดีครับจอง A4 ใว้สัก 1 หลังก่อนนะครับเพราะมันมี 2 ห้องนอน จะได้ให้ท่านนิมิตใหม่ 1 ห้องครับเดี๋ยวผมจัดเลยครับ

คอนหวัน 2011

โอนเงินค่าร่วมงาน
350 บาท เวลา ประมาณ 16.45 ครับ
คอนหวัน 2011

nimitmai

ก็ดีครับจอง A4 ใว้สัก 1 หลังก่อนนะครับเพราะมันมี 2 ห้องนอน จะได้ให้ท่านนิมิตใหม่ 1 ห้องครับเดี๋ยวผมจัดเลยครับ

ตัวผมจะไปร่วมที่งานคนเดียว แต่จะมีผบทบ.และเด็ก ๆ อีก 4 คนร่วมเดินทางมาเที่ยวด้วยครับ
ผมไปรถยนต์ส่วนตัวพักที่พยูนรีสอร์ทก็ได้ครับ แต่อยากจองไว้ก่อนนะครับพี่นิวัติ พี่อนันต์ครับ

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
ตัวผมจะไปร่วมที่งานคนเดียว แต่จะมีผบทบ.และเด็ก ๆ อีก 4 คนร่วมเดินทางมาเที่ยวด้วยครับ
ผมไปรถยนต์ส่วนตัวพักที่พยูนรีสอร์ทก็ได้ครับ แต่อยากจองไว้ก่อนนะครับพี่นิวัติ พี่อนันต์ครับ
นิวัติจัดการด้วย... ;D

• *

อมร ออกจากห้วยแถลงกี่ทุ่มถึงบ้านกี่ทุ่ม ขากลับรถราบรื่นดีรึปล่าว

• **
                   อมร ออกจากห้วยแถลงกี่ทุ่มถึงบ้านกี่ทุ่ม ขากลับรถราบรื่นดีรึปล่าว

ิออก มาเกือบ ๆ 5 ทุ่มครับ ..ถึงพัทยาเกือบตี 4 ครับ มาเรื่อยๆ เปิดกระจกวิ่ง มาคนเดียว เย็นสบาย ไม่มีปัญหาครับ วันนีเอาเข้าอู่ให้ หมอประจำตัว เช็คให้ครับ เพื่อความเรียบร้อย อีกที และเพื่อไม่ประมาท เลยซื้อปะเก็นฝา มาให้เขาเปลี่ยนซะเลย เพราะร้อนจัด กลัวรั่วทีหลังครับ...ขอบคุณมากๆ นะครับ ที่ดูแล อย่างดีครับ... :thank1: :thank1:

mzml

พี่นิวัต..รบกวนจอง A7หรือ B1ก็ได้  ไว้1หลังนะครับ.. :thank1: (1700)ผมจะไปวันที่ 30 คงถึง 31 เช้าครับ  (1คืน)...ผม+ผู้ติดตามรวม 3คน   ที่เหลืออีก7คน(ครอบครัว) คงวิ่งเล่นแถวนั้นแหละครับ.. :hap3:.ค่าใช้จ่ายขออนุญาตจ่ายหน้างานครับ   ...ถ้าเบี้ยว..ติดต่อรับที่ตาเอก  สุมหัว.ิิ :hit: ..ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
พี่นิวัต..รบกวนจอง A7หรือ B1ก็ได้  ไว้1หลังนะครับ.. :thank1: (1700)ผมจะไปวันที่ 30 คงถึง 31 เช้าครับ  (1คืน)...ผม+ผู้ติดตามรวม 3คน   ที่เหลืออีก7คน(ครอบครัว) คงวิ่งเล่นแถวนั้นแหละครับ.. :hap3:.ค่าใช้จ่ายขออนุญาตจ่ายหน้างานครับ   ...ถ้าเบี้ยว..ติดต่อรับที่ตาเอก  สุมหัว.ิิ :hit: ..ขอบคุณครับ
มันแน่ รบกวนหิ้วแอคคอร์เดี้ยนมาแจมกับแซ๊กของ อ.ถาดด้วย นายโกตีกลอง พวกเรานั่งฟัง  เย้ๆๆๆ

• **
ยังลงชื่อได้เรื่อยๆนะครับ :D :D

• *

งานนี้ผมมีของดีมาฝากสำหรับผู้โชคดี 9 ท่าน.........รออีกไม่นาน