ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 419215 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )

งานนี้ผมมีของดีมาฝากสำหรับผู้โชคดี 9 ท่าน.........รออีกไม่นาน

ขอบคุณ ป๋าชัย มา ณ ที่นี้ด้วยครับ... :D :D :D :thank1: :thank1: :thank1: :love2:

ออฟไลน์ ภูวดิษฐ์

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL740E3299

งานนี้ผมมีของดีมาฝากสำหรับผู้โชคดี 9 ท่าน.........รออีกไม่นาน

ผมว่า ของรางวัลมันต้องเป็น ยาไวอาก้า แน่นอน  เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ

ผมว่า ของรางวัลมันต้องเป็น ยาไวอาก้า แน่นอน  เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

ครับยาตัวเดียวกันกับที่ผมส่งให้ท่านวันก่อนแหละครับ อย่าหักโหมมาก อัดแบนท์ซุปไก่ขวดใหญ่ตามหน่อยสุดยอดต่อได้อีก

• *

ครับยาตัวเดียวกันกับที่ผมส่งให้ท่านวันก่อนแหละครับ อย่าหักโหมมาก อัดแบนท์ซุปไก่ขวดใหญ่ตามหน่อยสุดยอดต่อได้อีก

อ้าว   เอาความลับมาเปิดเผยซะแล้ว    ฮ่วย   .....   

ออฟไลน์ ชัยราชา

• *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
อ้าว   เอาความลับมาเปิดเผยซะแล้ว    ฮ่วย   .....   

ความลับอีกอย่างชอบแอบถ่ายรูปกับน้องๆแดนซ์

yadongsound

• บุคคลทั่วไป

ห้องพักที่พลารีสอร์ทที่จองใว้ตามนี้ครับ (พลารีสอร์ทวันที่ 31/3/2555ตอนนี้ห้องพักเต็มทุกห้องแล้วครับ)

A3 - ทีมงานเดวิดฟ้าใส
A7 - ท่าน X-men  จาก Xtreme Karaoke
B1- ท่านก้องฟ้าจากเชียงราย
B2- ท่าน Autosax
C1- ท่านชัย ราชา จากโคราช
C2- ท่านอาจารย์ภูวดิษฐ์
C3- ท่านอาจารย์ปู่ วัฒนพงษ์
C4- ท่านนิมิตใหม่

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
(....)

ห้องพักที่พลารีสอร์ทที่จองใว้ตามนี้ครับ (พลารีสอร์ทวันที่ 31/3/2555ตอนนี้ห้องพักเต็มทุกห้องแล้วครับ)

A7 - ท่าน X-men  จาก Xtreme Karaoke
มีที่อื่นดีๆ ก็นำมาเสนอเลย...ยังเหลืออีกหลายวัน เผื่อมีคนสนใจอยากพาลูกๆ หลานๆ มาพักผ่อน เพราะปิดเทอมแล้ว.... :thank1: :thank1:

yadongsound

มีที่อื่นดีๆ ก็นำมาเสนอเลย...ยังเหลืออีกหลายวัน เผื่อมีคนสนใจอยากพาลูกๆ หลานๆ มาพักผ่อน เพราะปิดเทอมแล้ว.... :thank1: :thank1:

อีกที่แต่ราคาค่อนข้างสูงหน่อยอยู่ห่างจากที่จัดงาน 1 ก.ม

พลา คลิฟ บีช รีสอร์ท แอนด์ สปา (Phala Cliff Beach Resort & Spa)

http://www.agoda.co.th/asia/thailand/rayong/phala_cliff_beach_resort_spa.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 มีนาคม 2012, 11:05:09 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

• **
เห็นแล้วนึกถึงเพื่อนผมที่อยู่สุพรรณเลยครับ ดูแลแต่เครื่องเสียง
แต่รถไม่ค่อยจะดูแล ระหว่างไปงานรถเลยควันโขมงอยู่กลางทาง...
อันนี้ดูแลตลอดครับ แต่มันดันมา มีปัญหาตอนเกือบจะถึงเอาดื้อๆ...ก็แค่เอาวาล์วน้ำออก ก็หมดปัญหา...แต่ว่าเราไม่มีอุปกรณ์ครบ เวลาเอาเข้าที่เดิมน้ำมันรั่ว ออกมา ทีนี้ก็ต้องหาร้านแล้ว เพื่อหากาวปะเก็น....ขากลับย่ำซะ กะให้พัง...ไม่ยอมพังซะนี่..555 :o^: :o^:

yadongsound

แจ้งมานะครับถ้าต้องการที่พักไกล้ๆที่จัดงานก็ยังพอมีนะครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
เพิ่มพี่เสน่ห์ ระยอง + ผู้ติดตาม อีก 1

ออฟไลน์ เหน่ง หนองมน

• *
  • HL- 555A571E

• *
หมดกันพี่เรา ภาพลักษณ์ที่สั่งสมมา... :hap3: :hap5:

อย่าเชื่อข่าวลือ     อย่ามองภาพตัดต่อ   เอิ๊ก ๆๆๆๆๆ

yadongsound

อีกที่แต่ราคาค่อนข้างสูงหน่อยอยู่ห่างจากที่จัดงาน 1 ก.ม  1 ห้องพักได้ 2  ท่าน ห้องมินิสวีทถ้าโทรจองเองราคา 2039 บาท ถ้าจองในนามผมราคา 1600  บาทพร้อมอาหารเช้า ถ้ามีเด็กคิดเพิ่มอีกเป็นรายหัวตามอายุเด็ก

Check in หลังเที่ยงวัน Check out ไม่เกินเที่ยงวัน

พลา คลิฟ บีช รีสอร์ท แอนด์ สปา (Phala Cliff Beach Resort & Spa)

http://www.agoda.co.th/asia/thailand/rayong/phala_cliff_beach_resort_spa.html

สมาชิกที่จองพลา คลิฟ บีช รีสอร์ท แอนด์ สปา

ท่านสไปเดอร์แมนห้องมินิสวีท

สมาชิกที่จองพลารีสอร์ท

A7 - ท่าน X-men  จาก Xtreme Karaoke

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 มีนาคม 2012, 13:16:39 น. โดย นิวัติ ยาดองมิวสิคซาวด์ »

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
อีกที่แต่ราคาค่อนข้างสูงหน่อยอยู่ห่างจากที่จัดงาน 1 ก.ม  1 ห้องพักได้ 2  ท่าน ห้องมินิสวีทถ้าโทรจองเองราคา 2039 บาท ถ้าจองในนามผมราคา 1600  บาทพร้อมอาหารเช้า ถ้ามีเด็กคิดเพิ่มอีกเป็นรายหัวตามอายุเด็ก

Check in หลังเที่ยงวัน Check out ไม่เกินเที่ยงวัน

สมาชิกที่จองพลา คลิฟ บีช รีสอร์ท แอนด์ สปา

ท่านสไปเดอร์แมนห้องมินิสวีท

สมาชิกที่จองพลารีสอร์ท

A7 - ท่าน X-men  จาก Xtreme Karaoke

รบกวนพี่นิวัติจองที่ พลา คลิฟ บีช รีสอร์ท แอนด์ สปาห้อง ราคา 1600 บาท อีก 2 ห้องครับ ของตาหมอหนึ่งบ้านนอก+ผบ ทบ. 1 ห้อง และ อีก 1 ห้อง ของโกแมว แม่สายครับ :thank1:

ออฟไลน์ นพ สุพรรณ

• คณะก่อการ
  • HL#5490A920   (x-men)
เห็นแล้วนึกถึงเพื่อนผมที่อยู่สุพรรณเลยครับ ดูแลแต่เครื่องเสียง
แต่รถไม่ค่อยจะดูแล ระหว่างไปงานรถเลยควันโขมงอยู่กลางทาง...

ใครน้อออออออออออออออ   :hap3: :hap3:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732

ใครน้อออออออออออออออ   :hap3: :hap3:

อิ อิ ไม่รู้คร๊าบบบบ... ;D

• *
อีกเก้าวันครับ  :D :D

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
อีกเก้าวันครับ  :D :D
จำทางไม่ได้ครับ บอกทางหน่อยคร้าบบบบบบบ

• *
จำทางไม่ได้ครับ บอกทางหน่อยคร้าบบบบบบบ

มารอบนี้มีจีพีเอสมั้ยครับอ.

เดี๋ยวเถียงกันอีก

• *

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
อันนี้ ที่นอนเด้ออ

• *

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
อันนี้ ที่นอนเด้ออ

(....)
ครั้งที่แล้วกางเต้นท์นอนอยู่ข้างเวทีครับปู่ ครั้งนี้จองห้องไว้แล่วจิได้นอนมั้ยน่ะครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)