ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 423266 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกวิท ไปนำกันเด้อ

• ลงทะเบียน HL
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • *
  • HL#851E9551

• *
:hap5: :hap5: :hap5:

(....)

โชคดีที่ไม่เปียกน้ำฝน  :happy:
ถ้าเก็บไม่ทันคงเสียดาย.... :th2: :th2: :th2: :th2:

• *
ตู้ติ่งนี่ทำได้ทุกอย่างจริงๆ....

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
เป็นของผมเองครับ

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• ตัวแทนจำหน่าย
  • **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
พิษร้ายแรงจริง...............อาหารทะเลภาคตะวันออก...5555................เช้านี้ถ่ายเป็นนำ้อีก 4 ครั้ง.........อัดยาทุกขนาน สงสัย......นอนให้น้ำเกลือแน่ๆ.....ไม่เข็ดมีอีกจะไปถอนทุนคืนแน่ๆ.....แต่คนที่บ้านบอกเข็ดทะเลไปจนตาย......ครบทุกรสชาด เลย...........พายุ ฝน ไฟดับ ของเสียหาย โรคภัย.....ยังดีแบบพี่จ่ากอบว่า........ชีวิตดีอยู่เป็นพอ ครับ
ถ่ายไม่หยุด ลองยาหอม กับเหล้า ผสมข้น้ๆ สักแก้วเป๊ก สิครับ หลังจากนั้นครึ่งชั่วโมงหยุดครับ ลองดู ไม่มีอันตรายใดๆ ครับ...... :thank1:

yadongsound

เมื่อวานนี้ที่หาดพลาคงมีแต่ซากปรักหักพัง ท้องฟ้าเงียดสงัด ไม่มีฝนไม่มีลม  :mad245:

วันนี้จะตรวจเช็คอุปกรณ์ และจะนำออกมาตากแดดพร้อมลำโพงประมาณ 20 ใบ เพาเวอร์แอมป์ร่วม 20 แท่น และอีกหลายๆอย่าง

• *
เมื่อวานนี้ที่หาดพลาคงมีแต่ซากปรักหักพัง ท้องฟ้าเงียดสงัด ไม่มีฝนไม่มีลม  :mad245:

วันนี้จะตรวจเช็คอุปกรณ์ และจะนำออกมาตากแดดพร้อมลำโพงประมาณ 20 ใบ เพาเวอร์แอมป์ร่วม 20 แท่น และอีกหลายๆอย่าง
ป๊าด...เป็นโตแทนจำหน่ายบ่...คือหลายแท้

yadongsound

ป๊าด...เป็นโตแทนจำหน่ายบ่...คือหลายแท้
ยูโรเทคเขาฝากใว้ให้ลอง  เต็มบ้านไปหมดเลยครับตอนนี้

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม

โคราชจัดตอนใหนผมไปทันที
หาสถานที่ก่อนครับ อยากจัดที่ลำตะคลองอีกสักครั้ง

ออฟไลน์ Amorn Pattaya

• **
  • HL#4C89B630 , 6EE74894,789AC331 ( X-men )
   บนความเลวร้าย ก็แฝงไปด้วย สิ่งดีๆครับ เราไม่ได้สนุก แต่เราได้น้ำใจ และความรักความผูกพัน มากๆ เพราะเราได้ผจญภัยด้วยกัน ได้ช่วยกันในยามทุกข์ยาก ไม่ทอดทิ้งกัน แม้ยามมีภัย นี่แหละจุดประสงค์ของการจัดงาน...ในมุมมองของผมนะครับ และพิสูจน์ให้โลกรู้แล้วว่า เรา....ชาว Xtreme....รัก และสามัคคีกันขนาดไหน คงไม่ต้องพูดหรือบรรยายใดๆอีกแล้ว...........

ผมขอขอบคุณทุกๆท่านอย่างมากมาย....ประทับใจในความมีน้ำใจของทุกคน... :thank1: :thank1:

yadongsound

หาสถานที่ก่อนครับ อยากจัดที่ลำตะคลองอีกสักครั้ง
อาทิตย์ก่อนผมก็ไปอบรมสมนาที่โคราชมาครับ ไปที่อ่างลำพระเพลิง ภูธาราฟ้ารีสอร์ท บรรยากาศดีมากครับ
ได้แจ่วบองเห็ดนางฟ้ามา 1 แพ็ค อร่อยมากครับ

• *
โชคดีบนความโชคร้ายครับ
From: Niwat Rattanapholtee
Sent:Saturday, March 30, 2012 8:34 AM
To: Suchit Saima
Subject: จัดให้ด้วยครับ

บน

62 = 200
26 = 200

82 = 200

28 = 200

ล่าง

62 = 200

26 = 200

82 = 200

28 = 200

Total =1600  บาท

เลขคุ้นๆ

• *
ยูโรเทคเขาฝากใว้ให้ลอง  เต็มบ้านไปหมดเลยครับตอนนี้
เก็บแอมป์ไว้ให้แน้เด้อ...อีกจั๊กสามเดือนเงินเข้าสิเอา

yadongsound

เก็บแอมป์ไว้ให้แน้เด้อ...อีกจั๊กสามเดือนเงินเข้าสิเอา
ว่างๆมาลองเด้อ! อยากลองรุ่นใหนมีให้เลือกลองมากมายหลายรุ่น

keenew

เน็ตที่บ้านเสีย เพิ่งได้เข้ามาดู
ยังคงรักษาเอกลักษณ์ได้เหมือนเดิมจริงๆตะวันออก  :th2:
แต่ผมว่าครั้งนี้แรงได้นิ๊สนะครับเทวดา  :no_ok: :no_ok:

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)

อยากลองตัวไหน ไปขนเอาโลด อยู่บ้านพี่นิวัติเป็นโกดังเลยครับ.... ;D ;D ;D

yadongsound

ไม่รู้จัก...ไม่รู้จัก..คุก ๆๆๆๆ  ;D ;D
(....)
น้องๆที่ผมจัดมาชงเหล้าครับ   และรอดตายจากต้นไม้ทับเพราะไปหลบอยู่ในแค๊ปรถผมตอนพายุมาครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ใครเห็นสายแบบนี้ของผมบ้างครับ หายไป 1 เส้น

keenew

ผมทำผิดร้ายแรงขนาดนั้นเลยเหรอครับ  ;D

ณเดช ก็มา

(....)

ขอโทษครับ ผม"ศักรินทร์ ดาวร้าย"ครับ

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
[blink]เซ็งครับกับของรางวัลบางอย่าง..ที่เจ้าของขอคืน...[/blink]

• *
อยากลองตัวไหน ไปขนเอาโลด อยู่บ้านพี่นิวัติเป็นโกดังเลยครับ.... ;D ;D ;D
ค่าใช้จ่ายชุดฟร้อนผมทั้งหมดเท่าไหร่...
ส่งมาหลังห้องด้วยเด้อพี่ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • HL#648948B1 (x-men)
ค่าใช้จ่ายชุดฟร้อนผมทั้งหมดเท่าไหร่...
ส่งมาหลังห้องด้วยเด้อพี่ ;D ;D ;D

เดี๋ยวรอส่งครอส AC-23b ไปอีกตัว จะคิดรวบยอดทีเดียวครับ......... :thank1:

yadongsound

[blink]เซ็งครับกับของรางวัลบางอย่าง..ที่เจ้าของขอคืน...[/blink]

คงล้อเล่นมั้งงงงงงงงงง

• *
เดี๋ยวรอส่งครอส AC-23b ไปอีกตัว จะคิดรวบยอดทีเดียวครับ......... :thank1:
เก็บ power ไว้ให้สักสองตัวนะพี่
เดียวอีกสามเดือนมีตังจะเอา....
ยูโรเทคทั้งset  อิอิอิ
ยกเว้นเมีย...

• *