ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญเพื่อนสมาชิกชาวภาคตะวันออกและสมาชิกทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์ครับ  (อ่าน 419239 ครั้ง)

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
แหะ ๆ ตกของ เก่งฐิติพรมิวสิค H/L 552F10E0  ไปได้ไงหว่า..  ;D ;D

ชื่อใครไม่มีช่วยแจ้งด้วยครับ
เช็คจนตาลายหมดแล้ว   :th1: :th1:

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
เมื่อวานเลิกงานผมกะพี่เอื้อไปให่กำลังใจพี่ชัยราชา ลาบ ต้มไก่ อร่อยมากครับ
             มั่วแต่กินอาหารแซบโดยฝีมือกุ๊กสมเจตต์มิวสิคมีต้มไก่บ้าน ลาบหมู กับวันฮันเรดของ อ.เอื้อศิลปเอาสมทบหนึ่งขวดใหญ่ เลยลืมถ่ายรูปเป็นหลักฐาน

.................  ก็ปรึกษากันเรื่องมิตติ้งโคราช ดูที่ลำตะคลองถ้าน้ำแห้ง หรือแถบวังน้ำเขียวติดเขตเขาใหญ่พื้นที่ของญาติผมเอง

ออฟไลน์ จิตกร

• *
  • รักและเคารพเพื่อนๆทุกคน
หมอโป่งครับผมขอราคาตัวนี้หลังบ้านหน่อยครับ :thank1:

12. มิกซ์ ยูโรเทค ตัวใหญ่ พร้อมเพาเวอร์ซัพพลาย ที่แกะลองหน้างาน 1 ตัว

:thank1: :thank1: :thank1: :thank1:

• *
             มั่วแต่กินอาหารแซบโดยฝีมือกุ๊กสมเจตต์มิวสิคมีต้มไก่บ้าน ลาบหมู กับวันฮันเรดของ อ.เอื้อศิลปเอาสมทบหนึ่งขวดใหญ่ เลยลืมถ่ายรูปเป็นหลักฐาน

.................  ก็ปรึกษากันเรื่องมิตติ้งโคราช ดูที่ลำตะคลองถ้าน้ำแห้ง หรือแถบวังน้ำเขียวติดเขตเขาใหญ่พื้นที่ของญาติผมเอง
ได้ทั้งสองที่ครับ แต่ลำตะคอง เทศกาลรถติดมโหฬาร เช่นกันวังน้ำเขียวก็ไม่เบา อิอิอิ(แต่ไปครับ)555+

• **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
ได้ทั้งสองที่ครับ แต่ลำตะคอง เทศกาลรถติดมโหฬาร เช่นกันวังน้ำเขียวก็ไม่เบา อิอิอิ(แต่ไปครับ)555+

ว้งน้ำเขียวอากาศดีครับ

ออฟไลน์ หนุ่มเมืองนคร (ไทย)

• คณะก่อการ
  • HL4C9D39B0(X-men)
ว้งน้ำเขียวอากาศดีครับ
โหวตได้เลย
วังน้ำเขียว
วังน้ำแดง
วังน้ำโค้ก
วังน้ำเป๊บ
วังน้ำแฟนต้า
วังน้ำมิลินด้า
วังน้ำซาสี่
วังน้ำสิงห์
วังน้ำช้าง
ฯลฯ ;D

• **
โหวตได้เลย
วังน้ำเขียว
วังน้ำแดง
วังน้ำโค้ก
วังน้ำเป๊บ
วังน้ำซาสี่
วังน้ำสิงห์
วังน้ำช้าง
ฯลฯ ;D

037 ไม่มีเหรอปู่

• *
โหวตได้เลย
วังน้ำเขียว
วังน้ำแดง
วังน้ำโค้ก
วังน้ำเป๊บ
วังน้ำซาสี่
วังน้ำสิงห์
วังน้ำช้าง
ฯลฯ ;D
ฮ๋า ฮ่า ฮ่า :sadism: อุ๊ย!!!! วังน้ำเขียว ครับ

yadongsound

• บุคคลทั่วไป
โหวตได้เลย
วังน้ำเขียว
วังน้ำแดง
วังน้ำโค้ก
วังน้ำเป๊บ
วังน้ำซาสี่
วังน้ำสิงห์
วังน้ำช้าง
ฯลฯ ;D

อยากไปวังน้ำเมาครับปู่

• *
อยากไปวังน้ำเมาครับปู่
อ้าว...ไหนพี่บอกว่าเลิกแล้วล่ะ...จะกลับวังเดิมอีกหรือ อิอิอิ...

yadongsound

อ้าว...ไหนพี่บอกว่าเลิกแล้วล่ะ...จะกลับวังเดิมอีกหรือ อิอิอิ...

วันที่ 19 เมษายน 2555 เป็นวันไหลของหมู่บ้านเอื้ออาทร ผมจะทดสอบ ยูโรเทค 14000  ขับซับและขับกลางแหลมเท่าที่มีทั้งหมด เอาให้กระหึ่มทั้งหมู่บ่านเลยครับ ท่านใดว่างขอเชิญนะครับ ช่วงเช้าตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งแด่พระภิกษุสงฆ์ 9 รูป และหลังจากนั้น แอมป์ยูโรเทค 14000  ก็จะเริ่มแผลงฤทธิ์ จะเปิดต่อเนื่องตั้งแต่เช้าไปยันเย็น
อยากรู้จังว่าอึดแค่ใหน ท่านใดว่างขอเรียนเชิญนะครับ งานนี้ไม่ต้องลงทะเบียน

• **

วันที่ 19 เมษายน 2555 เป็นวันไหลของหมู่บ้านเอื้ออาทร ผมจะทดสอบ ยูโรเทค 14000  ขับซับและขับกลางแหลมเท่าที่มีทั้งหมด เอาให้กระหึ่มทั้งหมู่บ่านเลยครับ ท่านใดว่างขอเชิญนะครับ ช่วงเช้าตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งแด่พระภิกษุสงฆ์ 9 รูป และหลังจากนั้น แอมป์ยูโรเทค 14000  ก็จะเริ่มแผลงฤทธิ์ จะเปิดต่อเนื่องตั้งแต่เช้าไปยันเย็น
อยากรู้จังว่าอึดแค่ใหน ท่านใดว่างขอเรียนเชิญนะครับ งานนี้ไม่ต้องลงทะเบียน

วันเดียวกันเลยครับ

yadongsound

วันเดียวกันเลยครับ
วันไหลห้ามอยู่กับที่ครับ ไหลมาเอื้ออาทรด้วยสิ

• *

อยากไปครับ แต่ต้องปฎิบัติงานนี่ซิ เดี๋ยวขอดูก่อนครับพี่ :beer:

yadongsound

อยากไปครับ แต่ต้องปฎิบัติงานนี่ซิ เดี๋ยวขอดูก่อนครับพี่ :beer:
ผมลาพักร้อน 19-20  :happy:

• *
555+ ผมลา 10-12 เสียแล้วครับพี่ หยุดยาวเร้ย 12 วันเต็ม สบายๆๆก่ะว่าจะแอบไปแถวๆๆโคราชสักหน่อยครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ เป็นหนึ่ง พิษณุโลก

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
555+ ผมลา 10-12 เสียแล้วครับพี่ หยุดยาวเร้ย 12 วันเต็ม สบายๆๆก่ะว่าจะแอบไปแถวๆๆโคราชสักหน่อยครับ อิอิอิ
:mad245: หมอ พยาบาลและเจ้าหน้าที่สาสุข......ห้ามป่วย ห้าม ลา ห้ามขาด และห้ามตายด้วยไหมนี่.....
เลยหาเรื่อง พา อสม. ไปศึกษา ดูงาน............ทีแรกว่าจะไป ทะเลพัทยา-ระยอง....ตามที่จะรบกวน พี่ นิวัติ พี่อมร .....
งานนี้ ไปเจอเหตุการณ์ ระทึกขวัญ....คุณเธอ...ลูกน้องพยาบาล หรือ ตำแหน่งรอง คือ ภรรยา หรือ แม่ที่บ้าน...ห้ามไปทะเลโดยเด็ดขาด ไม่งั้นไม่ให้ไป..
.(คนเขาเตือนหนักหนา อย่าเอาลูกน้องทำเมีย...จะเสียการปกครอง...จริงๆซะไม่มี.... :strom:)
  :shoots: [blink]มันน่าจะโดนต้นสนทับคอหักตาย...ไม่น่าปล่อยให้รอด[/blink][/size].......สุดท้ายต้องย้ายฐาน ไปแม่สายเชียงราย......หลบพายุฝน...ไปเจอพายุหมอก แทนครับ....งานนี้ ซวยโกแมว....อีก ต้องรับดูแล และจัดการ เกือบ 130 ชีวิต....5555

• **
  • 4489B850/8E65409A/878CD0EB/6E61CE55/70876DD8/80008
หมอโป่งครับผมขอราคาตัวนี้หลังบ้านหน่อยครับ :thank1:

12. มิกซ์ ยูโรเทค ตัวใหญ่ พร้อมเพาเวอร์ซัพพลาย ที่แกะลองหน้างาน 1 ตัว

:thank1: :thank1: :thank1: :thank1:
เอาตัวนั้นเลยไหมครับ...ราคาทุนไปเลย......วันนี้ลองแล้วปกติ ดี ไม่มีเสียหายบอบช้ำ  ครับผม.....เอาไหม...ออกค่าส่งเองนะจ๊ะ พี่ชาย

• **
จากใจครับ.......
วันนั้น มีของดีๆ ไปแจกหลายรายการ เช่น เสียงไฟล์ออดิโอ ใช้เปิดลองเสียง(มีพี่ 3 ท่านไปก๊อปปี้ไฟล์ ไปแล้ว และอีกหลายๆท่านที่รอ แต่ขอไปอาบน้ำก่อนเย็นๆ จะทำให้สุดท้าย...อด หมด...)
1. ไฟล์เพลงออดิโอดีๆ จาก โกแมว-เชียงราย
(  ที่ผมเปิดเบาๆ ข้างๆเวที ...เสียงดีมาก กรุ๊งกริ๊งๆ...จนพี่หลายๆท่านวิ่งไปเอาตัวดูดมาดุดกันไป.....)

2. ไฟล์ออดิโอ ลองทดสอบเสียงลำโพง ในบ้านและ พีเอ......มีเสียง กลอง รัวๆ โป๊งๆ ป๊างๆ ตะลุ๊งตุ้งแช่...... ดนตรี พริ้วๆ หวาน ใสๆ กังวาล.......สารพัด........จากหมอโป่ง

3. ไฟล์ออดิโอ เบรินดอกลำโพง.........หมอโป่ง

4. ไฟล์ออดิโอ เบรินดอกลำโพง.........ของป๋า มานพ ที่รักของผม.... :kiss2:...อันนี้ป๋า ขา ...มาอัพโหลดให้ด้วยนะครับ...สัญญาแล้วนะ  ;D

ปล.ใครอยากได้ ลงชื่อต่อทางนี้เลยครับ..[blink]ระบุว่า ขอไฟล์เพลง ออดิโอ[/blink]
[/color]..จะส่งไฟล์อัพโหลด ไปทาง PM.....ไปให้หลังบ้านนะครับ....
...ขอสงวนสิทธิ์ แค่ผู้ที่ไปร่วมงาน ร่วม ทรหด กันมาเท่านั้นนะครับ.....เฮีย สั่งมาจ้า[/color][/size].... ;D[/b]

• **
ขอคนแรกเลยคุณหมอรูปหล่อ..
วันนั้น..วงศกรไปซื้อแผ่น CD มาแล้วแต่ก๊อปไม่ทัน ฝนตกทับซะแผ่น CD เปียกหมดเลย

yadongsound

ขอไฟล์เพลง ออดิโอ คนที่ 2

yadongsound

.(คนเขาเตือนหนักหนา อย่าเอาลูกน้องทำเมีย...จะเสียการปกครอง...จริงๆซะไม่มี.... :strom:)[/b]  :shoots: [blink]มันน่าจะโดนต้นสนทับคอหักตาย...ไม่น่าปล่อยให้รอด[/blink][/size].......สุดท้ายต้องย้ายฐาน ไปแม่สายเชียงราย......หลบพายุฝน...ไปเจอพายุหมอก แทนครับ....งานนี้ ซวยโกแมว....อีก ต้องรับดูแล และจัดการ เกือบ 130 ชีวิต....5555
ไปช่วยพี่น้องทางเหนือปราบปรามหมอกก็ดีครับ

• **
ไปช่วยพี่น้องทางเหนือปราบปรามหมอกก็ดีครับ
มีทับถม.................กลัวพี่เหนื่อย กับพวกผมอีก... :kiss2:..สงสาร..... :thank1:

yadongsound

มีทับถม.................กลัวพี่เหนื่อย กับพวกผมอีก... :kiss2:..สงสาร..... :thank1:

คนระยองใจเหมือน ทะเลอยู่แล้วครับหมอ

• **
ไม่เคยคิดที่จะเข็ด
คราวหน้า จะจัดตอนแล้งจัด ๆ ฝนจะได้ตกหน้าแล้ง..