ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเช่า เวที เครื่องเสียง ระบบไฟ วงดนตรี อีทีพิจิตร 081-0388738  (อ่าน 7783 ครั้ง)

etphichit

• บุคคลทั่วไป
เพื่อน ๆ โทรมาบอกไม่นำผลงานมาลงเว็ปเลย  อยากบอกว่าติดเฟสบุ๊ค ลงแต่เฟสบุ๊ค ไม่ได้ลงให้พี่น้องชมเลย  จะทะทยอยลงให้ชมนะครับ

งานนี้ ที่อุทัยธานีครับ เป็นของบริษัทเกษตรพัฒนา รถเกี่ยวนวดข้าว ไอ้หนุ่มไวไฟ ครับ

etphichit

ต้องขออภัยป๋า"Batman" ด้วยนะครับที่ผิดกติการไม่ลงเลขฮาร์ดล๊อค เดี๋ยวขอเวลาศึกษาวิธีลงก่อนนะครับ  แต่ใช้ของแท้แน่นอนครับ  นาน ๆ มา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ไม่ได้เข้ามานาน มีเวทีหลังคา ราคารากหญ้าให้พี่น้องได้เช่ากันครับ  งานนี้ฝนตกทั้งสามวันเลยครับ  เจ้าภาพบอกคุ้มมาก  ถ้าไม่มีหลังคาต้องแย่แน่เลย...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 กันยายน 2012, 21:22:29 น. โดย etphichit »

etphichit

ขอบคุณป่๋า "Batman" มากครับผม

"ขอบคุณมากครับพี่น้อง"

ออฟไลน์ สไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • HL#648948B1 (x-men)
ขอบคุณป่๋า "Batman" มากครับผม

"ขอบคุณมากครับพี่น้อง"

ทำไปได้เนาะ คนเรา..555 ;D ;D ;D

etphichit

ขอบคุณหมอโป่งมากนะครับ  ผมได้รับโทรศัพท์จากพี่ป้อมแล้วครับ  ไม่น่าติดเฟสพี่น้องหาเบอร์ไม่เจอเลย..555

ออฟไลน์ ชัยราชา

• ลงทะเบียน HL
  • *
  • HL-6D239873 หมอชาติ
สุดๆๆๆๆๆ ยอดๆๆๆๆๆ   มากครับ ลงตัวทุกอย่าง  

ออฟไลน์ mixmas

• *
  • HL#6D221874 (ริมมูลน้อย)
สวยงามมากครับ :thank1: :flower:

ออฟไลน์ ก๊อก_ฐิติพร

• ระดับ 5
  • *
  • HL#NO.552F10E0 จากปู่ต๊อก
มือาชีพจริงๆ ครับ  :th2:

etphichit

บรรยากาศรำวงย้อนยุคของอีทีครับ กลัวฝน..ต้องป้องกันครับ

ออฟไลน์ จืดศักดิ์

• ระดับ 5
  • *
  • 6C853617 ( ครูภูม )

***   สวยงามจริง ๆ ครับผม  ***
          ( ว่าแต่ตอนนี้น้ำเยอะอยู่หรือเปล่าครับ )

:flower:  :flower:  :flower:

etphichit

***   สวยงามจริง ๆ ครับผม  ***
          ( ว่าแต่ตอนนี้น้ำเยอะอยู่หรือเปล่าครับ )

:flower:  :flower:  :flower:
ในเมืองพิจิตรยังครับผม  แต่ รังนก สามง่าม ประจำทุกปีอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ เดวิด ณ.นครราชสีมา

• *
  • HL#8D1F1119 ครูภูม
สวยงามดูดีทุกอย่างเลย

ออฟไลน์ นิค มิวสิค

• ระดับ 4
  • *
  • 84083EFB อ.ปรีชา
บรรยากาศรำวงย้อนยุคของอีทีครับ กลัวฝน..ต้องป้องกันครับ

พี่เราทำได้ทุกอย่างเลย หวังว่าคงจะได้ใช้บริการสักครั้งครับ หลังจากคราดไปหลายงาน

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
มาแล้ว ผลงานดี เครื่องเสียงเด่น "อีที พิจิตร" กว่าจะติดต่อได้ ขอบคุณท่าน "สไปเดอร์แมน"

ติดต่อเรียบร้อยแล้วครับ งาน วันที่ 21ธันวาคม ที่วัดราษฎร์ศรัทธาราม พิษณุโลก

งานกุศลทอดผ้าป่า สร้างพระพุทธสิงหไกรสร(พระชำระหนี้สงฆ์) - ปูกระเบื้องเมรุ - สร้างกุฎิสงฆ์

งานกลางคืน การแสดงยายแหวว เป็กกี้ ตีสิบ และเพื่อนดันดารา
                 วงดนตรีลุกทุ่ง ม.เจ้าพระยา เต็มวงพร้อมแดนเซอร์
                 การแสดงสายสัมพันธ์สองวัฒนธรรม ระบำสุโขทัย
                 รำมโนราห์ ลิเกฮูลู ระบำไก่ชน

เวที แสง สี เสียง มั่นใจเต็มร้อยกับทีม อีทีพิจิตร คร๊าบพี่น้อง

งานนี้ ยายแหววเป็นโต้โผ รอจะเปิดกระทู้ให้พี่น้องได้ร่วมทำบุญเร็วนี้

วันที่ 4 พ.ย.จะทำคอนเสิร์ตที่ ป.กุ้งเผาปิ่นเกล้า(ใหม่) ตอนกลางวัน

ไปดูสถานที่มาแล้ว อลังการณ์มาก ใครจะร่วมทำบุญรอจองบัตรกันได้

งานนี้ตั้งใจทำกันมากเลย เป็นบุญใหญ่ของชีวิตพวกเราสักครั้งครับ....สาธุ

• คณะบริหาร
มาแล้ว ผลงานดี เครื่องเสียงเด่น "อีที พิจิตร" กว่าจะติดต่อได้ ขอบคุณท่าน "สไปเดอร์แมน"

ติดต่อเรียบร้อยแล้วครับ งาน วันที่ 21ธันวาคม ที่วัดราษฎร์ศรัทธาราม พิษณุโลก

งานกุศลทอดผ้าป่า สร้างพระพุทธสิงหไกรสร(พระชำระหนี้สงฆ์) - ปูกระเบื้องเมรุ - สร้างกุฎิสงฆ์

งานกลางคืน การแสดงยายแหวว เป็กกี้ ตีสิบ และเพื่อนดันดารา
                 วงดนตรีลุกทุ่ง ม.เจ้าพระยา เต็มวงพร้อมแดนเซอร์
                 การแสดงสายสัมพันธ์สองวัฒนธรรม ระบำสุโขทัย

เวที แสง สี เสียง มั่นใจเต็มร้อยกับทีม อีทีพิจิตร คร๊าบพี่น้อง

งานนี้ ยายแหววเป็นโต้โผ รอจะเปิดกระทู้ให้พี่น้องได้ร่วมทำบุญเร็วนี้

วันที่ 4 พ.ย.จะทำคอนเสิร์ตที่ ป.กุ้งเผาปิ่นเกล้า(ใหม่) ตอนกลางวัน

ไปดูสถานที่มาแล้ว อลังการณ์มาก ใครจะร่วมทำบุญรอจองบัตรกันได้

งานนี้ตั้งใจทำกันมากเลย เป็นบุญใหญ่ของชีวิตพวกเราสักครั้งครับ....สาธุ

วัดราษฎร์ศรัทธาราม ที่บึงพระ อ.เมือง พิษณุโลก...หรือ...
วัดราษฎร์ศรัทธาธรรม หรือ วัดใหม่ ที่บ้านไร่...อ. บางกระทุ่มรึเปล่าครับ... ??? ??? ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กันยายน 2012, 02:49:26 น. โดย สไปเดอร์แมน »

ออฟไลน์ pompattaya

• *
  • 8CA852E6, 55019532
วัดราษฎร์ศรัทธาราม ที่บึงพระ อ.เมือง พิษณุโลก...หรือ...
วัดราษฎร์ศรัทธาธรรม หรือ วัดใหม่ ที่บ้านไร่...อ. บางกระทุ่มรึเปล่าครับ... ??? ??? ???
วัดราษฎร์ศรัทธาราม(วัดปากลาดเก่า) หมู่5 ต.บึงพระ อ.เมือง พิษณุโลก ครับท่านสไปเดอร์แมน

• คณะบริหาร
วัดราษฎร์ศรัทธาราม(วัดปากลาดเก่า) หมู่5 ต.บึงพระ อ.เมือง พิษณุโลก ครับท่านสไปเดอร์แมน

ใกล้ที่ทำงานผมครับ ผมอยู่ แถวๆ สะพานสาม...พี่จูเนียร์ กับตาขลุ่ย อยู่ สะพาน 2 :love2: :love2: :love2:

http://www.facebook.com/note.php?note_id=172966699485023

http://www.facebook.com/pages/Phra-Buddha-Singha-Kraisorn-%E0%B8%9E%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%9E%E0%B8%B8%E0%B8%97%E0%B8%98%E0%B8%AA%E0%B8%B4%E0%B8%87%E0%B8%AB%E0%B9%84%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%AA%E0%B8%A3/172809776167382

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กันยายน 2012, 03:03:51 น. โดย สไปเดอร์แมน »

ออฟไลน์ กุ้งดีโฟร์ดี(Kungd4d)

• คณะก่อการ
  • HL#6C88488C : 7D2D1563 จอมยุทธเอ็กซ์
 :cheer: :beer: งานนี้มืออาชีพจริงๆ สุดยอดครับ เห็นเงียบหายไปนานที่แท้ติดน้อองเฟสนี้เอง อิอิ  :beer: :beer:

ออฟไลน์ เด็กชายเคยโสด

• คณะบริหาร
  • 6E65CE52,7309F48F,48B54692,6E674E74,1E001EF5
สุดยอดครับท่านสวยงามเต็มที่สมบูรณ์แบบ  อิอิ

etphichit

ขอบคุณมากครับที่ไว้วางใจทีมงานอีทีพิจิตร เรียนเชิญพี่น้องร่วมกันทำบุญนะครับ

etphichit

งานนี้ได้รับเกียรติจากทีมงาน "ok" ของอาจารย์มิ่งขวัญและวัดท่าหลวงพระอารามหลวง จ.พิจิตร ให้ดูแล เวที ฉาก แสงและเสียง กำกับแสงและเสียง งานนี้เป็นครั้งแรกที่ทำ "โขน" ต้องขอขอบคุณ อาจารย์จากวิทยาลัยนาฏศิลปลพบุรีที่แนะนำเรื่องเสียง และแสงของการแสดงโขนหน้าจอ และช่วยดูแลตลอด "ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้วครับ" ขอบคุณอาจารย์จริง ๆ ครับ งานมีสองวันครับวันแรกวิทยาลัยนาฏศิลปลพบุรี วันที่สองจากสุโขทัย วันแรกฝนไม่ตกครับ  แต่วันที่สองท้ายโชว์ฝนมา ต้องหยุดครับเพราะชุดโขนแพงมากถูกฝนต้องเสียหายแน่เลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กันยายน 2012, 07:48:31 น. โดย etphichit »

ออฟไลน์ plecomputer

• ระดับ 1
  • *
  • 5490A92B อ.เสริม
พี่แอ๊ดเรารู้สึกจะสมบรูณ์ขึ้นนะ :hap3:(มาแซวพี่ชายเล่นครับ)

P.MUSIC.

+LIKE+สวยงามสมคำเล่าลือ :thank1: :thank2: :th2:

ออฟไลน์ วีราพัชร SMART SOUND

• ระดับ 5
  • *
  • ฮาร์ดล็อคเลขที่ 7EE448AE ซื้อที่(MP)

:cheer:     สวดยอด.........สวยงามมากครับ........บ้านเดิมผมอยู่บางมูลนาก...พิจิตรเหมือนกัน

etphichit

ไม่ค่อยได้ถ่ายภาพเอาวีดีโอมาฝากครับ
ขอความรู้หน่อยครับภาพวีดีโอไม่ขึ้นครับ

&feature=relmfu

ช่วงตามคำขอ เล่นได้มั่ง ดำน้ำมั่ง สนุกดีครับ
&feature=relmfu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 3 ตุลาคม 2012, 09:39:21 น. โดย etphichit »