ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี PP.MUSIC DK บางบอน ปีใหม่ 30 ธค.55 โรงน้ำแข็งดอลลาร์ ซ.หัวกระบือ แสมดำ  (อ่าน 2528 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
เจ้าภาพ พี่ธนกฤติ เสี่ยโรงน้ำแบ็งยูนิต ดอลลาร์ หนุ่มหล่อ ใจดีครับ ทีมงานแดนซ์ กับนักร้อง  อยู่ๆ ก็มาเพิ่มโดยไม่ได้รับเชิญ ที่แท้ เจ้าภาพเป็นคนกว้างขวาง บรรดาศิลปิน นักร้อง ทะยอยมาช่วยงานอีีกเพียบครัับ โดยเฉพาะ จากค่าย วิทยุ 105.75 หลายคนท่านอาจรู้จัก บางคนกำลังจะเข้าสังกัด อาร์สยาม ...เชิญชมครับ

pp.music

• บุคคลทั่วไป

ได้เบียร์สักลัง...อิอิ

สาวลาวแท้ๆ จาก สะหวันนะเขต ครับ

เชษฐ์ ชัยชนะ

พี่ธนกฤติ เจ้าภาพใจดีมากกกกก....