ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฟังชั่นเกี่ยวกับ การใช้งาน/เล่น อิเล็กโทน  (อ่าน 2117 ครั้ง)

merlin

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ
สมาชิกใหม่ครับ กำลังหาข้อมูล
ประกอบการตัดสินใจ
ผมเห็น Extreme Karaoke มีฟังชั่นเกี่ยวกับ การใช้งาน/เล่น อิเล็กโทน
เลยไปค้นๆดู การนำไปใช้งานจริง เจออยู่ 2 คลิป

ท่านไหนเอาไปออกงานจริงๆบ้างครับ ?
ฟังชั่นนี้ ผู้พัฒนาโปรแกรม หยุดการพัฒนาฟังชั่นนี้แล้วหรือยังครับ?
(แอบลุ้นให้ ออกตัว plung in แบบ Emulator Syn ใช้เสียงจากซาวฟ้อนด์ )
เท่าที่ดูคิดว่าฟังชั่นนี้ยังไม่สุด
ผมจะเอาไว้สอดแทรก ร่วมกับอิเล็กโทนจริงๆ บางช่วงครับ แต่ถ้าพัฒนาสุดๆ อาจจะใช้แทนได้จริงๆ :th2:
รบกวนพี่ๆที่ใช้ช่วยลงคลิปตอนใช้งานจริงให้ชมเป็นบุญตาด้วยนะครับ

รบกวนแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

:th1: :happy:

ออฟไลน์ อนันตชัย ระยอง

• ตัวแทนจำหน่าย
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • **
  • x-men : 7485488C , 7C842C7A, 12347732
Re: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฟังชั่นเกี่ยวกับ การใช้งาน/เล่น อิเล็กโทน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2013, 11:15:37 น. »
พ่อใหญ่หินในคลิปนั่นแหละครับ ใช้งานจริง
คลิปนี้มันนานมากแล้วนะครับ
ตั้งแต่  fuctioc lectone ยังไม่เนียน

merlin

• บุคคลทั่วไป
Re: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฟังชั่นเกี่ยวกับ การใช้งาน/เล่น อิเล็กโทน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2013, 11:29:24 น. »
พ่อใหญ่หินในคลิปนั่นแหละครับ ใช้งานจริง
คลิปนี้มันนานมากแล้วนะครับ
ตั้งแต่  fuctioc lectone ยังไม่เนียน

ขอบคุณครับ คุณอนันตชัย มากๆครับ :th1:
คลิปนี้ออกมานาน ตั้งแต่  fuctioc lectone ยังไม่เนียน
ตอนนี้คงพัฒนาไปมากแล้ว
ท่านไหนได้บันทึกไว้ตอนใช้งาน รบกวนลงให้ชมหน่อยนะครับ
รอ.. :th2:

ออฟไลน์ หนุ่มลำดวนทอง

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • 8E55C093 X-MEN (2)5F66A451-อมร(3)1268EF52-อมร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2013, 14:53:29 น. »
ผมก็เคยเล่นนะครับแต่เล่นคู่กับพิณสด.....ขออภัยครับที่ไม่ได้บันทึกคลิปใว้แต่เวลาเล่นก็ออกมาได้ดีนะครับ.......รอท่านต่อไปครับ :thank1: