ผู้เขียน หัวข้อ: วงดนตรี pp.music dk บางบอน 16 มิย.56 งานวันเกิด เสี่ยหนุ่มรูปหล่อ เพื่อนของ พีพี  (อ่าน 1538 ครั้ง)

pp.music

• บุคคลทั่วไป
ฉลองวันเกิดครบรอบ 50 ปี แต่ดูหน้าตาเสี่ยแกสิ หากินได้อีกนานครับ งานนี้จัดเต็ม ไม่อั้น ติ๊ปกระจาย สาวๆ แดนซ์กะนักร้อง กลับบ้านเป๋าตุงครับ เนื่องจากฝนตกเกือบทุกวัน เลยต้องหาสถานที่เป็นร้านอาหาร ร้านครัวใบไม้ ปากซอยเทียนทะเล  สบายครับ หิ้วแค่คอมพ์ กะไมค์ลอย พร้อม D4 ไป... นั่งดื่มกินกับเจ้าภาพซึ่งเป็นเพื่อนกัน เลิกงานเที่ยงคืน ไปต่อแสงจันทร์ พระราม 2 สนุก สุดๆครับ เช้าวันจันทร์ไปทำงานเกือบไม่ไหว...555

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาดูครับ..

ออฟไลน์ ลูกทุ่งสะออน

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 4
  • *
  • 5DE4D9FB บุญสม นาดีครับ

ออฟไลน์ หลวงเก่ง

• ระดับ 5
  • *
  • HL#4838749E
นักร้อง แดนซ์..  น่ารักจิงๆ ครับ...อ้อเจ้าวงก้หล่อด้วย...อิอิอิอิ

ออฟไลน์ thanit7

• ระดับ 5
  • *
  • 8609796C [เด็กชายเคยโสด]

ออฟไลน์ วงดนตรี Rock Udon

• ระดับ 5
  • *
  • HL#5490292C, HL#6E66CE59,ท่านโสด