ผู้เขียน หัวข้อ: ท่าน X-men ครับ Extreme แต่ละเวอร์ชั่น ให้อัฟเดทออนไลน์ หรือ ดาวน์โหลด ไปลงทับ  (อ่าน 2324 ครั้ง)

chachaval

• บุคคลทั่วไป
เรียนถาม ว่า Extreme แต่ละเวอร์ชั่น ให้ Update Online หรือ ว่า ดาวน์โหลด ไปลงทับของเดิม ครับ
ผมเปิดโปรแกรมขึ้น เห็นถามว่า ต้องการอัปเดทหรือไม่ สงสัยเลยถามครับ ไม่กล้าลอง กลัวติด...

ออฟไลน์ พี่ตุ้ม

• คณะก่อการ
  • ขี้โม้ระดับสุดยอด
  • พี่ตุ้มคนเดิม 8D1C1118
ขออนุญาตแสดงความขี้เท่อนะครับ ;D อัพเดทออนไลน์ก็ได้ ลงทับก็ดี  แต่ตอนลงทับระวังของเก่าหายไปด้วยนะครับ ให้ติ๊กเครื่องหมายถูกออกเหลือไว้อันแรกอันเดียวก็พอ อิอิ   พี่บอดจูงน้องบอด :laugh: :laugh:

somjainuk74

เอาภาพมาให้ดู สนับสนุนคำพูดพี่ตุ้ม

chachaval

ขอบคุณมาก ไม่บอกไม่รู้จริง ๆ นัเนี่ย..มิน่า ทับทีไรลากไส้เข้ามาใหม่ทุกที..หุหุ