ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพี่เลี้ยงหน่อยครับ  (อ่าน 2325 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปิยะ

• ลงทะเบียน HL
  • ระดับ 3
  • *
  • No. 6DDA0488 (ครูภูมิ)
ขอพี่เลี้ยงหน่อยครับ
« เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2007, 15:35:13 น. »
คือว่าอยากใช้บ้างต้องเริ่มนับ 1อย่างไร เริ่มตั้งแต่ซื้อ SF LIVE 5.1+license ( โหลด xtreme มาแล้วครับ)อย่างอื่นทำไม่เป็นเลย ขอพี่เลี้ยงช่วยประคองให้หน่อยครับเพราะไม่มีความรู้เรื่องคอมเลยแต่อยากใช้ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

nikom_5099

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอพี่เลี้ยงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2007, 16:07:13 น. »
คือว่าอยากใช้บ้างต้องเริ่มนับ 1อย่างไร เริ่มตั้งแต่ซื้อ SF LIVE 5.1+license ( โหลด xtreme มาแล้วครับ)อย่างอื่นทำไม่เป็นเลย ขอพี่เลี้ยงช่วยประคองให้หน่อยครับเพราะไม่มีความรู้เรื่องคอมเลยแต่อยากใช้ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

http://www.karaoke-soft.com/karaoke/extreme/doc/order/order.html

ดูตาม link ครับ สรุปให้ง่าย ๆ ครับ
1. ท่านติดตั้ง xtreme ลงใน Drive อื่นที่ไม่ใช่ C:\
2. หลังจากติดตั้งเสร็จ จะมีรูปโปรแกรมขึ้นบนหน้าจอ ให้เรียกใช้โปรแกรม
3. ท่านก็กด Save จะได้ file license.dat
4. ทำการโอนเงิน 500 บาท ไปหาท่าน x-men
5. ส่ง mail แนบfile license.dat ไปหาท่าน x-men พร้อมแจ้งรายละเอียดการโอนเงิน
6. รอ.....
7. ท่าน x-men ก็จะส่งรหัสโปรแกรมมาให้ท่าน
8. นำรหัสไปใช้กับโปรแกรม ก็คือเครื่องท่านได้ทำการลงทะเบียนเรียบร้อยแล้ว พร้อมใช้งาน

poom

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอพี่เลี้ยงหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2007, 16:25:13 น. »

;D โหลดคู่มือไปอ่านเลยครับ  ;D