ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเจอบ้างครับ ปัญหาแบบนี้ช่วยบอกหน่อย  (อ่าน 2005 ครั้ง)

jinan

• บุคคลทั่วไป
ใครเจอบ้างครับ ปัญหาแบบนี้ช่วยบอกหน่อย
« เมื่อ: วันที่ 29 เมษายน 2007, 16:46:04 น. »
     เวลาผมเล่นเพลงแล้วมีเสียง Keyboard รูดแบบมั่ว ๆ ครับ คือผมใช้ sound creative live 5.1 แยก Ch a กับ Ch b แล้วเล่นเมดเลย์  มันจะมีเสียงรัว Keiboard ตอนกลาง ๆ เพลงครับ ช่วยบอกวิธีแก้ไขหน่อย อย่างเพลง ยืมหน้ามาเข้าฝัน ขอ ไผ่ พงศธร ก้อเป็นแล้วเพลงอื่นก้อเป็นด้วยครับรบกวนหน่อยนะครับสำหรับท่านที่มีความรู้ครับ

ประวิทย์

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครเจอบ้างครับ ปัญหาแบบนี้ช่วยบอกหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2007, 07:35:30 น. »
ผมยังไม่เคยเจอครับเคยเจอแบบเสียงคีย์บอร์ดค้างแล้วก็พอจบเพลงก็ไม่ยอมเปลี่ยนไปเพลงใหม่ ยังแก้ไขไม่ได้เลยครับ ???